Wanaume wapigao Wanawake wana Vibamia-Tafiti

Wanaume wapigao Wanawake wana Vibamia-Tafiti

Hahahahahahaha!!!!!!!!! bamia zuri jamani hasa rost,,,,,,,,
Vibamia oyeeeeeeereerrrr!!!!!!! punguzeni hasira mtatuua jamani!!!!!!
 
Acheni kuTraumatise wanaume wenzenu.

THERE IS NO SUCH THING AS KIBAMIA.

kila kinu na mtwangio wake.

**although kama ukisimama haufiki 3inc....THATS A PROBLEM!

we kwamtoro unasema mwenye tatizo la 5inch kurudi chini! are u serious!!!! unaingiliaga punda??

Wanaume wote wanaoita wenzao vibamia Hawana hela!! mlichobaki kuringia ni vikojoleo tu! SHAAAAME.

Bora umesema mwanaume pesa rungu peleka porin
 
Last edited by a moderator:
Utaacha lini utoto kijana? Uume mkubwa si dili kwa mwanamke bali namna ya kucheza naye kitandani kwa kutumia zana uliyonayo. Usione eti una uume mkubwa ndiyo utaheshimiwa na mwanamke.....inabidi ujuwe namna ya kucheza naye na kumfikisha kileleni. Unataka kuniambia makabila kama ya wasukuma na wakurya ambayo ni notorious wife beaters na werefu hapa Tanzania, waume zao wana vibamia?

punguza jazba kaka, uume mkubwa wanapenda sana kina dada siku izi, kwa sababu wapo pia wana mashimo ya haja so ukiwa na kibamia unatakuwa unaogelea tu.
 
Research zinaonyesha, wanaume wafupi blablabla reasearch zinaonyesha wanawake wenye mahips bla bla bla. Research, research, research!! Lakini mpaka umpige mwanamke,kibamia itakuwa ni nusu ya matatizo mengine makubwa aliyonayo huyo mwanamume
 
vielelezo????????????????




Utafiti umeonyesha kwamba Wanaume wengi ambao wana tabia ya kupiga wake zao wana vibamia, yaani uume mdogo sana kuweza kumridhisha huyo Mwanamke, hivyo hufanya hivyo kwa ajili ya wivu... Utafiti huu unahusu Wanaume wa Tanzania na sio wa mataifa mengine, inawezekana labda nako ni hivyo hivyo!
 
nini kibamia siku hz watu wana kidole cha mwisho cha mguu wa mtoto mwenye miez minne!!!
kibamia mbona kajitahidi sana!!!
 
fupi ta...... ndefu inakera




punguza jazba kaka, uume mkubwa wanapenda sana kina dada siku izi, kwa sababu wapo pia wana mashimo ya haja so ukiwa na kibamia unatakuwa unaogelea tu.
 
Back
Top Bottom