Wanaume wapigao Wanawake wana Vibamia-Tafiti

Wanaume wapigao Wanawake wana Vibamia-Tafiti

Utafiti umeonyesha kwamba Wanaume wengi ambao wana tabia ya kupiga wake zao wana vibamia, yaani uume mdogo sana kuweza kumridhisha huyo Mwanamke, hivyo hufanya hivyo kwa ajili ya wivu... Utafiti huu unahusu Wanaume wa Tanzania na sio wa mataifa mengine, inawezekana labda nako ni hivyo hivyo!

Hii post ingelipendeza ungeli ambatanisha na picha
 
Natumia fursa ya mada hii. Kwa yeyete mwenye tatizo la uume mdogo inchi 5 kushuka chini ani PM. Ngulukwa na dawa ya kuchanja yenye uwezo wa kuongeza ukubwa wa uume ndani ya wiki mbili. Bei ni nafuu sana

Nimeku pm kuu, kuhusu hiyo chanjo ya kwenye kichwa cha chini:gossip:
 
Acheni kuTraumatise wanaume wenzenu.

THERE IS NO SUCH THING AS KIBAMIA.

kila kinu na mtwangio wake.

**although kama ukisimama haufiki 3inc....THATS A PROBLEM!

we kwamtoro unasema mwenye tatizo la 5inch kurudi chini! are u serious!!!! unaingiliaga punda??

Wanaume wote wanaoita wenzao vibamia Hawana hela!! mlichobaki kuringia ni vikojoleo tu! SHAAAAME.
 
Last edited by a moderator:
Utafiti umeonyesha kwamba Wanaume wengi ambao wana tabia ya kupiga wake zao wana vibamia, yaani uume mdogo sana kuweza kumridhisha huyo Mwanamke, hivyo hufanya hivyo kwa ajili ya wivu... Utafiti huu unahusu Wanaume wa Tanzania na sio wa mataifa mengine, inawezekana labda nako ni hivyo hivyo!

na ww unajiita gt kweli?! Yaan umekaa umewaza na ukapoteza mda wako nyuma ya keyboard.
Matokeo yake ni haya?! Kweli ww n miongon mwa wajinga ndani ya taifa hili.

Unastahili ufungwe jiwe shingon na utupwe mton ukafie huko. Unaongeza idadi ya watanzania kumbe mtu mwenyew nusu
 
Kila mguu una size yake ya kiatu so hao vibamia wana size zao acheni kutuchosha na tafiti uchwara wenu
 

Attachments

  • 1413915541288.jpg
    1413915541288.jpg
    16.1 KB · Views: 306
Natumia fursa ya mada hii. Kwa yeyete mwenye tatizo la uume mdogo inchi 5 kushuka chini ani PM. Ngulukwa na dawa ya kuchanja yenye uwezo wa kuongeza ukubwa wa uume ndani ya wiki mbili. Bei ni nafuu sana

Ha ha ha wamekuskia
 
Yan ukifuatilia mijadala ya hum wenye vibamia utawajua tu
 
Sad enough ni kuwa na wewe ni miongoni mwa Watanzania 45 milioni. Too sad
 
Acheni kuTraumatise wanaume wenzenu.

THERE IS NO SUCH THING AS KIBAMIA.

kila kinu na mtwangio wake.

**although kama ukisimama haufiki 3inc....THATS A PROBLEM!

we kwamtoro unasema mwenye tatizo la 5inch kurudi chini! are u serious!!!! unaingiliaga punda??

Wanaume wote wanaoita wenzao vibamia Hawana hela!! mlichobaki kuringia ni vikojoleo tu! SHAAAAME.

Hahaaa unakibamia mkuu pole
 
Last edited by a moderator:
Utafiti umeonyesha kwamba Wanaume wengi ambao wana tabia ya kupiga wake zao wana vibamia, yaani uume mdogo sana kuweza kumridhisha huyo Mwanamke, hivyo hufanya hivyo kwa ajili ya wivu... Utafiti huu unahusu Wanaume wa Tanzania na sio wa mataifa mengine, inawezekana labda nako ni hivyo hivyo!


Utaacha lini utoto kijana? Uume mkubwa si dili kwa mwanamke bali namna ya kucheza naye kitandani kwa kutumia zana uliyonayo. Usione eti una uume mkubwa ndiyo utaheshimiwa na mwanamke.....inabidi ujuwe namna ya kucheza naye na kumfikisha kileleni. Unataka kuniambia makabila kama ya wasukuma na wakurya ambayo ni notorious wife beaters na werefu hapa Tanzania, waume zao wana vibamia?
 
Back
Top Bottom