mzeewanusu
Senior Member
- Apr 11, 2019
- 106
- 81
we jamaa unatufundisha tusitoe pesa tena? mambo gani hayo. wengine kuingea hatuwezi,ni kutumia pesa tuu. lugha ya pesa rahisi sana. haiumizi kichwa
Kumbe unajiuza [emoji849][emoji849]Wasio na pesa na wanataka kuwa na wanawake wa kiwango cha esiarajii utawajua tu! Babu wee huna pesa endelea kutuita shemeji tu
Tusipewe pesa hiyo veepeee!,,,, yaani nioge ning'ae nipendeze harafu wewe uje unibinue bure bure tu????
Mkuu papuchi siku hizi zimekuwa bei rahisi sana, kwanini usitoe ili nao wapate za sabuni na unyunyu....
Usipo toa hela utaishia kula papuchi zilizo futwa tu, zile zilizo oshwa utazisikia
we jamaa unatufundisha tusitoe pesa tena? mambo gani hayo. wengine kuingea hatuwezi,ni kutumia pesa tuu. lugha ya pesa rahisi sana. haiumizi kichwa
Hahahah yebabaBaba alishafanya sehemu yake kanifikisha hapa nilipo, ndo inatakiwa huyu nilienae nae anichukue twende wote huko tuendako, harafu hapa LIKUD kila mtu anaweza kusema na ila kiukwel muonekano wangu uchumi wangu wanaume wa kusimama na mimi hapa ni wachache sana
Sehemu ambayo naishi hapa Dar ww huna hata ndoto ya kufika, gari ninayoendeshe ww hata kupewa lift tu haitatokea mpaka unakufa, ila sio ajabu unanitukana hapa
fresh tuu. kwani kuna tatizo.Ww ni domo zege??
Tumeumbwa sawa? Sasa mbona hamtaki tuwe sawa?Hamna cha ubavu wala nini. Wanawake na wanaume tumeumbwa sawa na wakati mmoja..
What do you have to offer other than papuchi?Wasio na hela ndio wanalalamika
Sasa mbona unatoka nje ya mada? Mimi sichepuki na hata hivyo swala hapa siyo kuchepuka swala ni kwamba hakuna jinsia iliyoruhusiwa kutenda dhambi lakini tunatenda dhambi kwa sababu binadamu wote ni wadhaifu na hata Mungu anaelewa hilo ndo maana anatusamehe sasa inakuwaje wanaume mkitenda dhambi mnaona ni sawa ila wanawake tukitenda dhambi mnatuona mashetani?Dada ww huchepuki?? Be honest
Sasa mbona unatoka nje ya mada? Mimi sichepuki na hata hivyo swala hapa siyo kuchepuka swala ni kwamba hakuna jinsia iliyoruhusiwa kutenda dhambi lakini tunatenda dhambi kwa sababu binadamu wote ni wadhaifu na hata Mungu anaelewa hilo ndo maana anatusamehe sasa inakuwaje wanaume mkitenda dhambi mnaona ni sawa ila wanawake tukitenda dhambi mnatuona mashetani?
Ndo ujue kuwa kuna wanaume wenzio unashea nao na wanagharamikia ndo maana umeambiwa usipotoa wewe basi wengine watatoaNakula watoto wazuri sana mpaka huwa najishangaa na hela siwapi [emoji23]
Ndo ujue kuwa kuna wanaume wenzio unashea nao na wanagharamikia ndo maana umeambiwa usipotoa wewe basi wengine watatoa
Hebu say something meaningful basi, sasa hayo unayojibu kwa akili yako unaona uko sawa kabisa?Kwasababu nyie ndo mliongea na nyoka (shetan) face to face hatujui mliambiwa nn
Asante sana.
Ujumbe huu taufanyia kazi
Hebu say something meaningful basi, sasa hayo unayojibu kwa akili yako unaona uko sawa kabisa?
Mkono mtupu haulambwiWanaume mpo?!!! Huu uzi kwa ajil yetu sisi. Zama zmebadilika sasa. Ni marufuku kumpa pesa mwanamke ambaye huna malengo naye hayo ni matumizi mabaya ya pesa tena kwa kiwango cha lami ni bora hzo pesa ukatoe sadaka kanisan.
Mwanamke ambaye huna malengo naye ale pesa yako kabla hajakupa papuchi ila akishakupa funga waletti tia na kufuli kabisa. Wanawake hawana zaid cha kutupa sisi zaid ya papuchi tu.
Sasa wewe endlea kung'ang'ania mtu ambaye huna malengo naye utajutaa.
Nafikir mumeelewaa!! Wikend njema.
Mkono mtupu haulambwi
EendiwooKazi kweli kweli wagharamie tu
Basi ndo muache dunia iende kama ilivyoExactly