Wanaume!! Usimpe hela mwanamke ambaye huji kumuoa!!.

Wanaume!! Usimpe hela mwanamke ambaye huji kumuoa!!.

Huoni hata aibu kuandika hivyo? Kama ndo mlivyoumbwa basi maandiko yote yangekuwa yanawahusu wanawake tu lakini bahati nzuri au mbaya maandiko yanayuwahusu wote wanawake na wanaume kwahiyo hiyo sababu

Dada ww huchepuki?? Be honest
 
Wanaume mpo?!!! Huu uzi kwa ajil yetu sisi. Zama zmebadilika sasa. Ni marufuku kumpa pesa mwanamke ambaye huna malengo naye hayo ni matumizi mabaya ya pesa tena kwa kiwango cha lami ni bora hzo pesa ukatoe sadaka kanisan.

Mwanamke ambaye huna malengo naye ale pesa yako kabla hajakupa papuchi ila akishakupa funga waletti tia na kufuli kabisa. Wanawake hawana zaid cha kutupa sisi zaid ya papuchi tu.

Sasa wewe endlea kung'ang'ania mtu ambaye huna malengo naye utajutaa.

Nafikir mumeelewaa!! Wikend njema.
Unamaanisha wanaume wa Dar?
 
Wasio na pesa na wanataka kuwa na wanawake wa kiwango cha esiarajii utawajua tu! Babu wee huna pesa endelea kutuita shemeji tu

Tusipewe pesa hiyo veepeee!,,,, yaani nioge ning'ae nipendeze harafu wewe uje unibinue bure bure tu????
Wewe ukinibania nakula dadako au mamako mdogo
Na unaweza kushangaa nikatafuna mpaka binti yako tena wote nawala bure!
Ujue kuna wanaume wana nyota ya mbunye
 
Mkuu papuchi siku hizi zimekuwa bei rahisi sana, kwanini usitoe ili nao wapate za sabuni na unyunyu....

Usipo toa hela utaishia kula papuchi zilizo futwa tu, zile zilizo oshwa utazisikia
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
 
Back
Top Bottom