loosimingori
JF-Expert Member
- Oct 30, 2017
- 920
- 1,146
ushaanza vituko vyako!No, hiyo ni kama kumuingia tu... Kiswahili ni kipana unajua....... Tuachane na hayo usinitie nyege bye
ushaanza vituko vyako!No, hiyo ni kama kumuingia tu... Kiswahili ni kipana unajua....... Tuachane na hayo usinitie nyege bye
ushaanza vituko vyako!
ushaanza vituko vyako!
inaelekea anayekuingilia huwa anakufikisha haswa ndo maana unavuta hisia halisi!Ujuwe naandika uku navuta taswira ya tendo husika wooi
Ohoooooo yaisheinaelekea anayekuingilia huwa anakufikisha haswa ndo maana unavuta hisia halisi!
Hamna cha ubavu wala nini. Wanawake na wanaume tumeumbwa sawa na wakati mmoja..Ofcourse
Huoni hata aibu kuandika hivyo? Kama ndo mlivyoumbwa basi maandiko yote yangekuwa yanawahusu wanawake tu lakini bahati nzuri au mbaya maandiko yanayuwahusu wote wanawake na wanaume kwahiyo hiyo sababu
Siku moja ufunguliwe uzi wa screenshot bank statement huyu ndani
Kwa ubahili huo mleta mada, watoto wazuri utaishia kuwaita shemeji tu, usione vyaelea vimeundwa,toa hela gharamia kakaa[emoji3] [emoji3]
Agiza nyingine ntalipa mkuu
hahahahahahahahahaha. kavurugwa.Kichwa kimepata moto [emoji23] [emoji23]... Njooni mumuwahi mwenzenu kwa ushauri nasaha
Mmmh, shauri yako[emoji3] [emoji3]Nakula watoto wazuri sana mpaka huwa najishangaa na hela siwapi [emoji23]
Unamaanisha wanaume wa Dar?Wanaume mpo?!!! Huu uzi kwa ajil yetu sisi. Zama zmebadilika sasa. Ni marufuku kumpa pesa mwanamke ambaye huna malengo naye hayo ni matumizi mabaya ya pesa tena kwa kiwango cha lami ni bora hzo pesa ukatoe sadaka kanisan.
Mwanamke ambaye huna malengo naye ale pesa yako kabla hajakupa papuchi ila akishakupa funga waletti tia na kufuli kabisa. Wanawake hawana zaid cha kutupa sisi zaid ya papuchi tu.
Sasa wewe endlea kung'ang'ania mtu ambaye huna malengo naye utajutaa.
Nafikir mumeelewaa!! Wikend njema.
Wewe ukinibania nakula dadako au mamako mdogoWasio na pesa na wanataka kuwa na wanawake wa kiwango cha esiarajii utawajua tu! Babu wee huna pesa endelea kutuita shemeji tu
Tusipewe pesa hiyo veepeee!,,,, yaani nioge ning'ae nipendeze harafu wewe uje unibinue bure bure tu????
Mmmh, shauri yako[emoji3] [emoji3]
Unamaanisha wanaume wa Dar?
kwa kiwango cha stigilazhahahahahahahahahaha. kavurugwa.
Hahaaa, kuna zilizofutwa tuu? DuuhMkuu papuchi siku hizi zimekuwa bei rahisi sana, kwanini usitoe ili nao wapate za sabuni na unyunyu....
Usipo toa hela utaishia kula papuchi zilizo futwa tu, zile zilizo oshwa utazisikia
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]Mkuu papuchi siku hizi zimekuwa bei rahisi sana, kwanini usitoe ili nao wapate za sabuni na unyunyu....
Usipo toa hela utaishia kula papuchi zilizo futwa tu, zile zilizo oshwa utazisikia