Wanaume ukatili umezidi, unapigaje mwanamke mjamzito

Wanaume ukatili umezidi, unapigaje mwanamke mjamzito

Yaani kipenzi kwa sasa hata ukitenda kosa dogo wenzetu hawajui ni kipigo kwa kweli tunaomba serikali wanapopita kuhesabu watu waje na vipimo kupima kama Mme wako sawa
Wana hasira za maisha mnooo wanaume,yaani Kama wamechanganyikiwa vile na maisha

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Wanawake mnapenda kulia lia mtetewe... Yes kuna wanaume makatili lakini pia kuna wanawake makatili mashetani kuliko hao wanaume ni kwavile wanaume wanaishia kukaa kimya na kufa kimya kimya... Mtulize hayo makomwe yenu tatzo mna kiherehere na ndoa mkishafikisha miaka fulani stress za kudandia kila mwanaume ilimpate ndoa zinawaanza. Mnaishia kuteswa maisha yenu yote, sasa hivi mkiambiwa tulieni mnajifanya kiguu na njia kidimbwi kila weekend hukosi mnapenda sana starehe na Show-Off, the moment mnakuja kuzinduka ndio mnataka ndoa mnakutakana na mwamba kavurugwa na maisha na katendwa na wanawake kila ukimwambia kitu anakuzibua makofi ngumi teke... All in all UKATILI NI MBAYA, hizo nguv mnazotumia kuwaponda wanaume mtumie nguv hizohizo kuwaponda wanawake wenzenu makatili wanao tupa watoto, wanaotoa mimba, wanaotesa wanaume zao n.k...
 
Mimi huo mda wa kuandika insta sitakuwa nao nitakuwa ndani napanga mipango kipi kinamfaa moto au tind...
[emoji38][emoji38][emoji26][emoji26][emoji26][emoji26][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji16]!!!!tindikali au namkata uume wake

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Ukiona mtu anatumia Miguvu mingi akili ndogo ukiona mtu anaendeshwa na hisia zake katika kuamua akili Hana.
Emotional Intelligence inatakiwa izingatiwe Sana katika Jamii.
#Amalume tumekuwa wajinga Sana kutumia nguvu kwenye kusolve matatizo amabayo hayashikiki Wala kugusika.
 
Kuna wanaume makatili,, niliwahi kupitia ukatili huu wa vipigo tena nikiwa mjamzito wa miezi tisa maana baada ya wiki tu nilijifungua,, ni aibu sana dunia hii kumpiga hivyo mwanamke, Ni udhalilishaji, inaathiri saikolojia, inaleta chuki, inaua hisia za mapenzi, inaharibu mwili km hivyo hizo nyuzi tayari ni kovu, inaua mahusiano, madhara ni mengi na makubwa,,

kuliko kufa kwa kipigo heri ukaachika japo jamii itakusakama ila heri hivyo,,
Nakubaliana na wewe. Mara nyingi ugomvi kwenye ndoa chanzo chake kinakuwa wanaume. Lakini subiri: Kwa wenye akili na experience ya maisha kama mimi huwa tunasema. Kwenye ndoa usi-judge lolote bila kusikiliza pande zote. Narudia tena: maelezo ya upande mmoja, hata yawe na ushawishi namna gani katu hayatanishawishi kulaani. Experience ya maisha imenifunza mengi!
 
Back
Top Bottom