Wanaume ukatili umezidi, unapigaje mwanamke mjamzito

Wanaume ukatili umezidi, unapigaje mwanamke mjamzito

Kuna wanaume makatili,, niliwahi kupitia ukatili huu wa vipigo tena nikiwa mjamzito wa miezi tisa maana baada ya wiki tu nilijifungua,, ni aibu sana dunia hii kumpiga hivyo mwanamke, Ni udhalilishaji, inaathiri saikolojia, inaleta chuki, inaua hisia za mapenzi, inaharibu mwili km hivyo hizo nyuzi tayari ni kovu, inaua mahusiano, madhara ni mengi na makubwa,,

kuliko kufa kwa kipigo heri ukaachika japo jamii itakusakama ila heri hivyo,,
Pole Sana cute😔
 
Huyu dada kwa tathimini za haraka ataendelea kupigwa Sana,,,hicho kitendo Cha kupigwa hivyo halafu bado anamwita sijui Ochu,Mara ooh naogopa kuwa single mother,Mara najishusha atakuta siku moja huyo Ochu kamtia bisu la roho....tujifunze kusoma majira na nyakati
Mahaba kibao utafikiri kasamehewa tozo
 
Huyu dada kwa tathimini za haraka ataendelea kupigwa Sana,,,hicho kitendo Cha kupigwa hivyo halafu bado anamwita sijui Ochu,Mara ooh naogopa kuwa single mother,Mara najishusha atakuta siku moja huyo Ochu kamtia bisu la roho....tujifunze kusoma majira na nyakati
Sasa wewe ndo umeelewa ..angalia andiK yake tu seems bado anamhitaji Ochu...yaan hajiamini hajiamin tena...anaandika kwa kujibembeleza
 
Kumbe Naira alikuwa mjamzito na nje ya jua kali 😞

Lenie emu njoo umuone Naira


Mtu haanzagi tu ghafla kukuletea visanga/ kipigo.. lazima dalili zilionekana.. sasa Huyo Naira kuogopa kuwa singo mama ndio kilichomponza.. pole yake

Kejeli na lawama dhidi ya singo mama zisingekuwepo, hayo yote yasingemtokea huyo binti…
 
Huyu dada kwa tathimini za haraka ataendelea kupigwa Sana,,,hicho kitendo Cha kupigwa hivyo halafu bado anamwita sijui Ochu,Mara ooh naogopa kuwa single mother,Mara najishusha atakuta siku moja huyo Ochu kamtia bisu la roho....tujifunze kusoma majira na nyakati
😁😁Ilitakiwa amuite nani kwa mfano😁😁
 
Kumbe Naira alikuwa mjamzito na nje ya jua kali 😞

Lenie emu njoo umuone Naira


Mtu haanzagi tu ghafla kukuletea visanga/ kipigo.. lazima dalili zilionekana.. sasa Huyo Naira kuogopa kuwa singo mama ndio kilichomponza.. pole yake

Kejeli na lawama dhidi ya singo mama zisingekuwepo, hayo yote yasingemtokea huyo binti…
Kujali kejeli si kosa la wanaomkejeli bali ni kosa la anaezipa attention hizo kejeli.Mamdogo wangu amepambana na mumewe toka umaskini mpaka kufanikiwa kujenga....Lakini mwisho wa siku watu wanamsimanga eti hafananii kuwa mama wa mjengo huo coz yeye ni mwembamba🤣🙌 dunia hii ishi uwezavyo watu hawatoacha kukuongelea
 
Back
Top Bottom