Wanaume tuambiane ukweli hapa.

Wanaume tuambiane ukweli hapa.

noj

Senior Member
Joined
Sep 5, 2016
Posts
112
Reaction score
69
Hivi kuna mwanaume ambaye hajawahi kuhonga?. Kama umewahi kuhonga dau lako kubwa kabisa lilikuwa sh ngapi?
 
kuna kuhonga na kutoa hivi ni vitu 2 tofauti kabisaa je wewe ulikuwa unataka kumaanisha nini?
 
Mimi nawasaidia wadada ila nikiona anaanza kuleta mambo ya kubadili status ya urafiki, napotea. Sipendi kutoa pesa kwa ajili ya penzi lakini nipo tayari kumsaidia mtu kwa kadri ya uwezo wangu.
 
kuhonga - unatoa kitu kwa ajili ya kupata kitu fulani (rushwa)


kutoa - unampa mtu kitu kwa moyo wako wote bila kumuomba chochote



mwisho:mtoa mada ulikuwa unataka kusema nini? maana mie kila siku trafik nawahonga hela nisipgwe faini
 
inategemea, mwanzoni unatafuta kitu fulani, ila baada ya kutu fulani unatoa kwa ajili ya upendo
 
kuhonga - unatoa kitu kwa ajili ya kupata kitu fulani (rushwa)

kutoa - unampa mtu kitu kwa moyo wako wote bila kumuomba chochote


mwisho:mtoa mada ulikuwa unataka kusema nini? maana mie kila siku trafik nawahonga hela nisipgwe faini
Kuhonga ili upate K;;;;M Kwa hawara mkuu.
 
mnhu sijawai.....ila kumpa vizawadi mpenz wangu hiyo ni kawaida yangu.
 
Sifa ya mwanaume kuhonga ushawishi peleka siasani
[emoji23][emoji23] wanawake mna mbinu na vimaneno vya kututia moyo ili wallet zetu ziwe wazii...
 
Kuhonga ili upate K;;;;M Kwa hawara mkuu.
huko ndio udomo zege unampa hela mwanamke lakin hajui lengo lako nini kwake lakini kutoa unatoa kwa mtu ambaye umemtongoza na papuchi unaila
 
Mimi nawasaidia wadada ila nikiona anaanza kuleta mambo ya kubadili status ya urafiki, napotea. Sipendi kutoa pesa kwa ajili ya penzi lakini nipo tayari kumsaidia mtu kwa kadri ya uwezo wangu.
Hiki wanaume wote hatukipendi sema wanawake wanatuelewaga vibaya mkuu.

Kuuziwa penzi ni dharau..hupendwi..hanafeelin na wewe...Penzi la kununua halinogi....
 
mimi mwanamme anaenipa nipa vijisent ananiroga kabisa kuna mmoja alinipa hela ya saluni japo hajanitongoza wala nini ila nimemuona mwanaume sana japo hela yenyewe ndogo hata laki haifiki ila katika wanaume nae yumo .
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom