Wanaume tuache kuwa Watumwa kwa wanawake

Wanaume tuache kuwa Watumwa kwa wanawake

Shida wanamezeshwa kila kitu ila katika maisha ya ukweli. Mwanamke ni kiumbe wa kukaa nae makini sana. Narudia tena atakama anakupa nini, kuwa nae makini sana.
Kabisa mkuu wanaume wengi wamepoteza Dira kisa wanawake, wanawake wa kizazi cha sasa inabidi utumie akili nyingi kuliko hisia.
 
Unge muuliza uyo jamaa ako anapata nn kwa uyo mwanamke kama ujuavyo mkono mtupu haulambwi lazma na yy kuna k2 analamba apo
 
Bro. Mwanaume mkamilifu lazima kwa makusudi kabisa ajitoe kutengeneza himaya yake yaani kuwa na familia bora, mimi ni muumini 100% wa kujenga familia bora.

Ukiwa mwanaume mwenye AKILI familia sio jambo gumu hata kidogo...

Familia zinawahitaji wanaume wenye kuvaa;
Ubaba
Ulezi
Uongozi wenye ushawishi nk.
Mwanamke ni rahisi sana kumhandle ikiwa utafanikiwa kum win kwa kila jambo ni rahisi kuwa submissive kwako.

Shida moja...ukishindwa kim..win yeye ana take ovet na hakuna rangi utaacha kuona.

Wenzetu wapo kihisia zaidi, hivyo ukifanikiwa kumtawala hisia zake, ukamjengea imani kwa kila nyanja yaani mwanamke anjiachia kwajo 100%.

Kuna wakati akili ndogo za wanaume zinazoshindwa kumshinda mwanamke ndio chanzo kikuu cha mafarakano.

Kwa age yangu hii nimesuluhisha mahusiano mengi sana sana, nilichogundua wanaume wengi vilaza sana katika mahusiano.

Chanzo kikuu cha mifarakano ni mwanaume kutokucheza vyema nafasi yake.....(ISHINI NAO KWA AKILI)

HIKI KIPENGELE KWENYE MABANO wengi wamefeli badala yake wanatumia ubabe tu.

Yes nipo tayari kwa lolote...tena ninakiri kuwa ninaweza kuishi na mwanamke mwenye tabia yoyote na 90% nina uwezo kumbadilisha
rahisi kusema, ngumu kutekeleza
 
rahisi kusema, ngumu kutekeleza
😂😂 Unajua watu wanajifanya wanaongea hapa JF ila ukiwafatilia maisha yao. Bora ya jamaa huyu tunaemsema karogwa. Tushakaa nao sana mtaani watu wa hivi. Mm mke wangu aniambii kitu arafu wakiwa ndani yeye ndo anakuwa aongei kitu.

Mwanamke ni dhaifu sana ila ni kiumbe hatari sana kuwai kutokea ulimwenguni, tumeambiwa tukae nao kwa akili sio kitu kidogo hicho.

Mm sijisifii mwanzo nilikuwa napelekeshwa sana na mke wangu wa mwanzo, kila kitu nilikuwa namuambia na ila baada ya kupigwa na kitu kizito niliapa sitokuja kumuamini mwanamke mpaka naingia kaburini. Maana nilimpa kila kitu ambacho anastaili mke kupewa na bado wauni wakawa wanakula mzigo kiulaini.

Fanya kazi enjoy maisha yako na pesa yako unayo tafuta, maana maisha yako ni wewe mwenyewe na jipende sana ww binafsi kabla ya kumpenda mtu mwengine. Kama una watoto penda na watoto wako.

Mwanamke anaishi na mwanaume kwa target, ogopa sana mwanamke anaetaka kila kitu chako ajue
 
Siku ukipata tatizo ndiyo utajua umuhimu wa mke, kuna siku tulikuwa tunajadili hili Baba aliumwa Hosp malipo yakafanyika kabla yakupatiwa tiba yote akafariki, nyumbani pesa hakuna ikabdi mama arudi Hosp kuomba change kaambiwa pesa imerudishwa kwenye simu yake maana alitumia simu kulipa, haya password mama haifahamu wala kadi ya bank kwahiyo inabidi kuweka bakuri msibani, aibu gani hiyo.

Sent from my HUAWEI KII-L22 using JamiiForums mobile app
Likitokea swala kama hilo, mnapeleka kibali cha mazishi au cheti cha kiforktk kampuni ya simu, Kisha mnaeleza kuwa mhusika kafariki, so mpewe password, baada ya hapo, warithi/wategemezi watalipwa stahiki zao.
 
Likitokea swala kama hilo, mnapeleka kibali cha mazishi au cheti cha kiforktk kampuni ya simu, Kisha mnaeleza kuwa mhusika kafariki, so mpewe password, baada ya hapo, warithi/wategemezi watalipwa stahiki zao.
Huku unalia maiti iko mochwari, daa kama mtu haumwamini bora umwache aende kuishi na wanaomwamini.

Sent from my HUAWEI KII-L22 using JamiiForums mobile app
 
Nina jumla ya miaka nane katika ndoa zote mbili, bado uchumba hapo sijaesabia. Tuliambiwa tuishi nao kwa akili sana, wazee wetu walikuwa nana vumilia sana na kutunza sili na wamelea sana watoto sio wao sana. Ila shida kizazi chetu hichi ya cha utandawazi ni ngumu sana kujua unalea mtoto sio wako na ukalea. Maisha yamebadilika sana kwa vijana sisi wa sasa
Unachanganya herufi R na L ktk maandishi yako, utashindwa kuchanganya mke?
 
kama una uzoefu basi heshima yako mzee...
Msiwaogope wanawake, lakini kuweni makini na wanawake katika uchaguzi japo kiuhalisia mwanaume unaweza kung'oa mwanamke yeyote regardless hadhi yako, ni akilo yako tu kqtika convincing power yako.

Ninaposema convincing power imegawanyika katika makundi mengi.

1. Kujenga hoja yaani uongeaji wako
2. Uwezo wa kuchanganua mambo
3. Uwezo wa kumiliki ....
4. Muonekano
Wanawake wanaangukia zaidi katika hizi traps...nk
 
Habari za muda huu wanajamvi!.

Wanaume wenzangu kichwa cha habari hapo juu chakusika.

Wazee mimi nina jamaangu tumefahamiana ni zaidi ya miaka 3 nyuma iliyopita, tunafanya kazi ofisi moja, tunasaidiana kimaisha na hali nyingine zakimaisha pale inapolazimu kufanyia hivo. Ila tofauti ni kwamba jamaa anaishi na mwanamke mimi bado nakataa ndoa kama ilivyo kauli mbiu yetu.

Ila kitu kinachonishangaza kwa huyu kijana mwenzetu aisee jamaa mwanamke anampelekesha kiasi kwamba jamaa yupo ndo kama kawekwa ndani na huyo dem, jamaa kitu chochote anachomwambia mwanamke lazima amtimizie, mwamba yupo tayari akope hata kwa riba ila sio amwambie mwanamke wake hicho kitu sina au vumilia kwa muda then ntakupatia.

Mbaya zaidi jamaa kila kitu kinachohusiana na job pale huyu mwanamke wake lazima amwambie yani mwanamke wake ni kama tu nae ni staff mwenzetu maana hakuna asichokifaham.

Kinachonishangaza zaidi mwamba hana maamuzi kama mwanaume kwanza kadi ya bank anamiliki dem yani hata mshahara ukitoka jamaa anaenda kuomba hela yakutumia kwa mkewe, hata akitaka kusaidia ndugu yake lazima aende kwa mkewe kueleza hyo shida ya ndugu yake halafu mkewe ndo ataamua kama huyo mtu asaidiwe au lah [emoji34]!

Mwanzoni mwa mwaka huu mwana alichukua loan kama 25M hv dem akamwambia ampe 15M akafungue duka la nguo sasa mm kidogo nikawa nimemjaza mwamba sumu aache uboya hiyo hela afanyie malengo yake kama alivyokuwa ameipangia huwezi amini dem kumbe alivyoona km jamaa anataka kusimamia misimamo mikali tuliyompa mimi na wadau dem akamwambia kama hunipi hiyo hela tuachane, Dah! [emoji119] jamaa alimpa dem 20M ili asiachwe.!! Bad enough nashangaa mshkaji anabembeleza nini wakati dem ni golikipa tu hana mchango wowote kwenye maisha ya jamaa na hawana hata mtoto kwanini asipige chini..!!

Wazee mimi binafsi na washkaji wengine pale ofisini tumejitahidi sana kumsanua mwana aache ufala ila mpaka saizi jitihada zetu zimegonga ukuta tumeamua kumtema andelee na ufala wake wakuwa mtumwa wa mwanamke..

Binafsi nimeamua kuileta hapa nipate maoni kwa wadau tofauti je ni sahihi mwana anavyofanya kwamba ndo mapenzi yeyewe au ni uboya dume lenzetu linaangamia kwa kukosa maarifa...

NAWASILISHA KWENU WAKUU. [emoji120]

Sent using Jamii Forums mobile app
[/QUOTE
Miaka sita au tano iliyopita kuna jamaa alikuja kupanga mtaani kwetu akiwa mwenyewe. Baada ya muda kuna binti alikuwa anakuja kumtembelea. Baada ya muda kidogo akamzalisha watoto wawili. Jamaa alikuwa ana Gari lakini alikuwa anaenda kazini kwa miguu Gari anaacha nyumbani. Mwanamke alikuwa anakaa nyumbani na ana Housegirl. Na nyumba waliyopanga ilikuwa two bedroom. Pamoja na hayo nyumba ilikuwa na washIng machine yaani gari yule jamaa hakuwa analiendesha mama alikuwa natoka nalo mara moja moja kwenda kutembea mjini. Ujana kugundulika jamaa aliacha mke wa ndoa kuja kumchukua huyu binti. Binti alikuwa mshamba sana wa maisha japo amekulia mjini. Dstv full package lazima, kila wikiendi Dar free market na watoto n.k. Jamaa akaja kupata ajali ya bodaboda just imagine una gari nzima nyumbani unapata ajali ya boda. Alikuwa amepanda bodaboda ikaingia mtaroni. Hapo kazi akafutwa mwanamke akabadilika jamaa akawa mtu wa kukaa nyumbani. Jamaa akaenda kusalimia mkoa kurudi mwanamke alihama na watoto akaomba kila kitu. Bro akakuta nyumba nyeupe. Sasa ni nilimwona mwanamke mjinga kweli. Mtu hauna kazi unahama na watoto na unachukua kila kitu. Watoto utawalisha nini ? Kumbe mwanamke alivyokuwa mjinga aliwachukua watoto akitegemea hela ya matunzo ya watoto apewe na jamaa kila mwezi. Sasa hivi jamaa yuko pekee yake alipopanga anakula kwa kugongea ugali kwa wana mtaani. Mungu ambariki atatoboa tena aisee. Ila jamani hawa wanawake tuangalie akili. Vitu vingine sio muhimu sana sana sana ya kufikiri mbele. Yaani just imagine umepanga na Mwanamke anataka ulipie Dstv kifurushi cha laki mbili halafu unakubali kweli ?Umepanga two bedroom mna watoto wawili kuna washIng machine Mwanamke anataka Housegirl na wewe unakubali kweli ? Mwanaume hakuna mtu atakaye kutetea au kupigania. Tunatafuta kwa shida sana ukitaka kufanikiwa usiruhusu kitu kingine kikupestress mbali na kazi.
 
Miaka sita au tano iliyopita kuna jamaa alikuja kupanga mtaani kwetu akiwa mwenyewe. Baada ya muda kuna binti alikuwa anakuja kumtembelea. Baada ya muda kidogo akamzalisha watoto wawili. Jamaa alikuwa ana Gari lakini alikuwa anaenda kazini kwa miguu Gari anaacha nyumbani. Mwanamke alikuwa anakaa nyumbani na ana Housegirl. Na nyumba waliyopanga ilikuwa two bedroom. Pamoja na hayo nyumba ilikuwa na washIng machine yaani gari yule jamaa hakuwa analiendesha mama alikuwa natoka nalo mara moja moja kwenda kutembea mjini. Ujana kugundulika jamaa aliacha mke wa ndoa kuja kumchukua huyu binti. Binti alikuwa mshamba sana wa maisha japo amekulia mjini. Dstv full package lazima, kila wikiendi Dar free market na watoto n.k. Jamaa akaja kupata ajali ya bodaboda just imagine una gari nzima nyumbani unapata ajali ya boda. Alikuwa amepanda bodaboda ikaingia mtaroni. Hapo kazi akafutwa mwanamke akabadilika jamaa akawa mtu wa kukaa nyumbani. Jamaa akaenda kusalimia mkoa kurudi mwanamke alihama na watoto akaomba kila kitu. Bro akakuta nyumba nyeupe. Sasa ni nilimwona mwanamke mjinga kweli. Mtu hauna kazi unahama na watoto na unachukua kila kitu. Watoto utawalisha nini ? Kumbe mwanamke alivyokuwa mjinga aliwachukua watoto akitegemea hela ya matunzo ya watoto apewe na jamaa kila mwezi. Sasa hivi jamaa yuko pekee yake alipopanga anakula kwa kugongea ugali kwa wana mtaani. Mungu ambariki atatoboa tena aisee. Ila jamani hawa wanawake tuangalie akili. Vitu vingine sio muhimu sana sana sana ya kufikiri mbele. Yaani just imagine umepanga na Mwanamke anataka ulipie Dstv kifurushi cha laki mbili halafu unakubali kweli ?Umepanga two bedroom mna watoto wawili kuna washIng machine Mwanamke anataka Housegirl na wewe unakubali kweli ? Mwanaume hakuna mtu atakaye kutetea au kupigania. Tunatafuta kwa shida sana ukitaka kufanikiwa usiruhusu kitu kingine kikupe stress mbali na kazi.
 
Msiwaogope wanawake, lakini kuweni makini na wanawake katika uchaguzi japo kiuhalisia mwanaume unaweza kung'oa mwanamke yeyote regardless hadhi yako, ni akilo yako tu kqtika convincing power yako.

Ninaposema convincing power imegawanyika katika makundi mengi.

1. Kujenga hoja yaani uongeaji wako
2. Uwezo wa kuchanganua mambo
3. Uwezo wa kumiliki ....
4. Muonekano
Wanawake wanaangukia zaidi katika hizi traps...nk
ni kazi sana aisee
 
😂😂 Unajua watu wanajifanya wanaongea hapa JF ila ukiwafatilia maisha yao. Bora ya jamaa huyu tunaemsema karogwa. Tushakaa nao sana mtaani watu wa hivi. Mm mke wangu aniambii kitu arafu wakiwa ndani yeye ndo anakuwa aongei kitu.

Mwanamke ni dhaifu sana ila ni kiumbe hatari sana kuwai kutokea ulimwenguni, tumeambiwa tukae nao kwa akili sio kitu kidogo hicho.

Mm sijisifii mwanzo nilikuwa napelekeshwa sana na mke wangu wa mwanzo, kila kitu nilikuwa namuambia na ila baada ya kupigwa na kitu kizito niliapa sitokuja kumuamini mwanamke mpaka naingia kaburini. Maana nilimpa kila kitu ambacho anastaili mke kupewa na bado wauni wakawa wanakula mzigo kiulaini.

Fanya kazi enjoy maisha yako na pesa yako unayo tafuta, maana maisha yako ni wewe mwenyewe na jipende sana ww binafsi kabla ya kumpenda mtu mwengine. Kama una watoto penda na watoto wako.

Mwanamke anaishi na mwanaume kwa target, ogopa sana mwanamke anaetaka kila kitu chako ajueuna
una bahati
 
Back
Top Bottom