Wanaume tuache kuwa Watumwa kwa wanawake

Wanaume tuache kuwa Watumwa kwa wanawake

una bahati
Haya mambo nyie acheni tuu , watu wanajiongelesha tuu humu , omba yasikukute , mchawi hapo ni kuoa mwanamke unayempenda , akitaka kukukimbiza hata ufanyeje atakupeleka puta tuuu ... Ni kubahatisha tuu pisi unaipenda ikakuelewa na ikawa haina mambo mengi basi utavimba , mwanamke ndo kiumbe pekee aliyepewa uwezo wa kutiisha nguvu za mwanaume
 
Haya mambo nyie acheni tuu , watu wanajiongelesha tuu humu , omba yasikukute , mchawi hapo ni kuoa mwanamke unayempenda , akitaka kukukimbiza hata ufanyeje atakupeleka puta tuuu ... Ni kubahatisha tuu pisi unaipenda ikakuelewa na ikawa haina mambo mengi basi utavimba , mwanamke ndo kiumbe pekee aliyepewa uwezo wa kutiisha nguvu za mwanaume
Kutiisha nguvu za mwanaume kivipi?
 
kijana namna unavyochat ni vzuri sana unapaswa kuchat short and clear
Ukijifanya unabembeleza sana utakufa kabla ya mda. Na ukiwa na msimamo mwanamke mwenyewe anajua uyu jamaa nikimzingua tu kanila kichwa 😂😂😂😂😂😂

Usimuonee mwanamke huruma sio mama yako yule. Ukila tunda kula vizuri bila ya kumuonea huruma na kama ajawai mfundishe kila kitu. Mpaka akikaa aseme du.
 
Safi sana, mimi nilipigwa ban ya milele eti niliharibi uzi kwa kujadili vitu nje ya mada, hivi tangu lini huo uzi ukawa na mada mahsusi?
Sasa umerudije baada kupigwa ban.
 
Habari za muda huu wanajamvi!.

Wanaume wenzangu kichwa cha habari hapo juu chakusika.

Wazee mimi nina jamaangu tumefahamiana ni zaidi ya miaka 3 nyuma iliyopita, tunafanya kazi ofisi moja, tunasaidiana kimaisha na hali nyingine zakimaisha pale inapolazimu kufanyia hivo. Ila tofauti ni kwamba jamaa anaishi na mwanamke mimi bado nakataa ndoa kama ilivyo kauli mbiu yetu.

Ila kitu kinachonishangaza kwa huyu kijana mwenzetu aisee jamaa mwanamke anampelekesha kiasi kwamba jamaa yupo ndo kama kawekwa ndani na huyo dem, jamaa kitu chochote anachomwambia mwanamke lazima amtimizie, mwamba yupo tayari akope hata kwa riba ila sio amwambie mwanamke wake hicho kitu sina au vumilia kwa muda then ntakupatia.

Mbaya zaidi jamaa kila kitu kinachohusiana na job pale huyu mwanamke wake lazima amwambie yani mwanamke wake ni kama tu nae ni staff mwenzetu maana hakuna asichokifaham.

Kinachonishangaza zaidi mwamba hana maamuzi kama mwanaume kwanza kadi ya bank anamiliki dem yani hata mshahara ukitoka jamaa anaenda kuomba hela yakutumia kwa mkewe, hata akitaka kusaidia ndugu yake lazima aende kwa mkewe kueleza hyo shida ya ndugu yake halafu mkewe ndo ataamua kama huyo mtu asaidiwe au lah [emoji34]!

Mwanzoni mwa mwaka huu mwana alichukua loan kama 25M hv dem akamwambia ampe 15M akafungue duka la nguo sasa mm kidogo nikawa nimemjaza mwamba sumu aache uboya hiyo hela afanyie malengo yake kama alivyokuwa ameipangia huwezi amini dem kumbe alivyoona km jamaa anataka kusimamia misimamo mikali tuliyompa mimi na wadau dem akamwambia kama hunipi hiyo hela tuachane, Dah! [emoji119] jamaa alimpa dem 20M ili asiachwe.!! Bad enough nashangaa mshkaji anabembeleza nini wakati dem ni golikipa tu hana mchango wowote kwenye maisha ya jamaa na hawana hata mtoto kwanini asipige chini..!!

Wazee mimi binafsi na washkaji wengine pale ofisini tumejitahidi sana kumsanua mwana aache ufala ila mpaka saizi jitihada zetu zimegonga ukuta tumeamua kumtema andelee na ufala wake wakuwa mtumwa wa mwanamke..

Binafsi nimeamua kuileta hapa nipate maoni kwa wadau tofauti je ni sahihi mwana anavyofanya kwamba ndo mapenzi yeyewe au ni uboya dume lenzetu linaangamia kwa kukosa maarifa...

NAWASILISHA KWENU WAKUU. [emoji120]

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo mwanamke ni Kabila gani?
 
Huyo jamaa yako anaendeleza MRADI alioufanyia study ya kutosha. Na anayo furaha kubwa kuukabidhi uhai wake kwa gaidi. Siku na saa atakayoamka, atamwona yule ajaye; naam akija na mawingu
 
Back
Top Bottom