Wanaume tuache kuwa Watumwa kwa wanawake

Wanaume tuache kuwa Watumwa kwa wanawake

Umesema aliacha mke wa ndoa akaenda beba binti sababu mke si type yake, sasa hapo unamlaumu mwanamke yupi? Je yule mke alieachwa kule nani anamhurumia ? Huyo Baba alipata alichostahili, sasa kama mke ndoa naye alishapa pakupasha mwili joto hapo chacha

Sent from my HUAWEI KII-L22 using JamiiForums mobile app
Huyu Brother namuonea huruma sana maana alikuwa na cheo kikubwa bank. Mama yake naye japokuwa umri umeenda alikuwa njema sana. Pia dada zake wana kazi nzuri na wako njema. Leo hii anagongea ugali kwa jirani sio poa man sio poa kabisa.
 
Huyu Brother namuonea huruma sana maana alikuwa na cheo kikubwa bank. Mama yake naye japokuwa umri umeenda alikuwa njema sana. Pia dada zake wana kazi nzuri na wako njema. Leo hii anagongea ugali kwa jirani sio poa man sio poa kabisa.
Sasa kilichomfanya akimbie ndoa nini au ndiyo ile kushikiwa akili na ndugu, maana kuna wanaume ndoa zao huendeshwa na ndugu, ugomvi kidogo alishatoa taarifa kwa dada yake au mama yake ,sasa mke akishindwa ndiyo hivyo sasa unakimbia mke anaangukia kwa binti ndiyo madhara yake mshaurini arudi kwa mkewe akapige magoti [emoji3]

Sent from my HUAWEI KII-L22 using JamiiForums mobile app
 
Hata sisi tunao msekule mmoja hapa ofisini aisee jamaa anapelekeshwa anaweza akapangiwa safari pia akadanganya mke wake anaumwa wakati ni uongo hayo ni machache tu ila kiukweli jamaa anapelekeshwa
 
Mambo yao waachie wenyewe, fanya mambo mengine...
 
Back
Top Bottom