Donatila
JF-Expert Member
- Oct 23, 2014
- 8,273
- 25,303
Acha mkuu...Kwani una-ushahidi usioacha shaka wa mtu ambae aisharogwa au kuathiriwa na uchawi aliofanyiwa ?
Kuna siku nitaandika yaliyonipata...
Acha mkuu...Kwani una-ushahidi usioacha shaka wa mtu ambae aisharogwa au kuathiriwa na uchawi aliofanyiwa ?
Ni kwel,nimeshaona wengi tuwatu kama hawa wapo sana, kuna wengine hata hawajaoa bado, ila wanapelekeshwa na wanawake....
hakuna namna ya kuwasaidia, ni tatizo la kisaikolojia,
Ni kwel,nimeshaona wengi tu
Ila wengi wao nasikia wamepigwa juju
Mimi kwanza hata sijawah kumpenda mwanamke yeyote ambae nilishawah kuwa naoWw umeshawahi kupigwa juju?
Vijana wanapelekeshwa sana halfu wanasingizia limbwata.Mimi kwanza hata sijawah kumpenda mwanamke yeyote ambae nilishawah kuwa nao
Huu mchango uwekewe laminationUkumbuke tu wanawake ni waumini wakubwa wa sehemu mbili; Nyumba za ibada na Ushirikina. Jiulize huyo kaenda wapi kati ya hizo sehemu mbili.
😞😞😞😞 Another man downHabari za muda huu wanajamvi!.
Wanaume wenzangu kichwa cha habari hapo juu chakusika...
Hamjamsaidia bado mtaapisheni alicholishwaHabari za muda huu wanajamvi!.
Wanaume wenzangu kichwa cha habari hapo juu chakusika.
Wazee mimi nina jamaangu tumefahamiana ni zaidi ya miaka 3 nyuma iliyopita, tunafanya kazi ofisi moja, tunasaidiana kimaisha na hali nyingine zakimaisha pale inapolazimu kufanyia hivo. Ila tofauti ni kwamba jamaa anaishi na mwanamke mimi bado nakataa ndoa kama ilivyo kauli mbiu yetu...
Comments nyingi za wanawake zinasapoti hili jambo, hili jambo halisapotiki ni unyonyaji na ubinafsi kisa kuchanuliwa mapajaAchana na mapenzi ya watu, fanya mambo yako