Wanaume tuache kuwa Watumwa kwa wanawake

Wanaume tuache kuwa Watumwa kwa wanawake

Bad enough nashangaa mshkaji anabembeleza nini wakati dem ni golikipa tu hana mchango wowote kwenye maisha ya jamaa na hawana hata mtoto kwanini asipige chini..!!
Labda anakojoa hadi UBONGO utajuaje wakiwa faragha unaonaga jinsi anavyompa asichowahi kupewa, akipuga chini wewe utampa anachopewa na huyo mamsi?
 
Habari za muda huu wanajamvi!.
Salama
Wanaume wenzangu kichwa cha habari hapo juu chakusika.

Wazee mimi nina jamaangu tumefahamiana ni zaidi ya miaka 3 nyuma iliyopita, tunafanya kazi ofisi moja, tunasaidiana kimaisha na hali nyingine zakimaisha pale inapolazimu kufanyia hivo. Ila tofauti ni kwamba jamaa anaishi na mwanamke mimi bado nakataa ndoa kama ilivyo kauli mbiu yetu.
Ni sawa. Sio lazima mfanane.
Ila kitu kinachonishangaza kwa huyu kijana mwenzetu aisee jamaa mwanamke anampelekesha kiasi kwamba jamaa yupo ndo kama kawekwa ndani na huyo dem, jamaa kitu chochote anachomwambia mwanamke lazima amtimizie, mwamba yupo tayari akope hata kwa riba ila sio amwambie mwanamke wake hicho kitu sina au vumilia kwa muda then ntakupatia.
Ni mwanamke wake, masuala yake hayo.
Mbaya zaidi jamaa kila kitu kinachohusiana na job pale huyu mwanamke wake lazima amwambie yani mwanamke wake ni kama tu nae ni staff mwenzetu maana hakuna asichokifaham.
Hata wewe unaonekana unafahamu mambo yao yasiyokuhusu. Mpo sawa tu.
Kinachonishangaza zaidi mwamba hana maamuzi kama mwanaume kwanza kadi ya bank anamiliki dem yani hata mshahara ukitoka jamaa anaenda kuomba hela yakutumia kwa mkewe, hata akitaka kusaidia ndugu yake lazima aende kwa mkewe kueleza hyo shida ya ndugu yake halafu mkewe ndo ataamua kama huyo mtu asaidiwe au lah [emoji34]!
Umefuatilia kweli mambo yake boss. Yeye si wa kwanza, wapo wengine wengi kama yeye wala hakuna maajabu.
Mwanzoni mwa mwaka huu mwana alichukua loan kama 25M hv dem akamwambia ampe 15M akafungue duka la nguo sasa mm kidogo nikawa nimemjaza mwamba sumu aache uboya hiyo hela afanyie malengo yake kama alivyokuwa ameipangia huwezi amini dem kumbe alivyoona km jamaa anataka kusimamia misimamo mikali tuliyompa mimi na wadau dem akamwambia kama hunipi hiyo hela tuachane, Dah! [emoji119] jamaa alimpa dem 20M ili asiachwe.!! Bad enough nashangaa mshkaji anabembeleza nini wakati dem ni golikipa tu hana mchango wowote kwenye maisha ya jamaa na hawana hata mtoto kwanini asipige chini..!!
Unashindana na mwanamke wa mshkaji wako halafu anashinda yeye. Inakera. Nakuelewa.
Wazee mimi binafsi na washkaji wengine pale ofisini tumejitahidi sana kumsanua mwana aache ufala ila mpaka saizi jitihada zetu zimegonga ukuta tumeamua kumtema andelee na ufala wake wakuwa mtumwa wa mwanamke..
Jikiteni kwenye mishahara yenu boss na kupandishwa vyeo. Familia za watu achaneni nazo.
Binafsi nimeamua kuileta hapa nipate maoni kwa wadau tofauti je ni sahihi mwana anavyofanya kwamba ndo mapenzi yeyewe au ni uboya dume lenzetu linaangamia kwa kukosa maarifa...
Kila siku watu wanaangamia kwenye ulevi, kamari, mapenzi, matumizi ya hovyo n.k pambana na ya kwako, usiingie kwenye ratiba za wengine.
NAWASILISHA KWENU WAKUU. [emoji120]

Sent using Jamii Forums mobile app
Tunashukuru kwa mada nzuri mkuu.
 
Uchawi ni nini? Na unajuaje huu ni uchawi na huu ni ujinga wangu tu kitu sijakijua, bali si uchawi?
Kabla sayansi haijafanyia kazi jambo fulani tunaita ni uchawi , ata smart phone zilipokuja tu, tulisema zinanyonya damu ni freemason , mwisho wa siku tumezoea ile dhana ya uchawi ikapotea.
 
Kabla sayansi haijafanyia kazi jambo fulani tunaita ni uchawi , ata smart phone zilipokuja tu, tulisema zinanyonya damu ni freemason , mwisho wa siku tumezoea ile dhana ya uchawi ikapotea.
Ndiyo hivyo mkuu.

Wazungu walikuja kwetu, wakatuonesha vitu vingi tusivyovijua, tukasema uchawi.

Mzungu akipiga muziki kwenye gramafoni, tukasema uchawi.

Mzungu akijua jua litapatwa lini (eclipse) tukasema uchawi.

Wakati yote ni sayansi tu.

Ukimleta mzee aliyefariki miaka 200 umfufue na kumuonesha mambo ya leo, uukamuonesha tunavyowasiliana kwenye mtandao, tunavyoruka kwa ndege, atasema ni uchawi.

Sasa, na sisi tunaposema huu ni uchawi, tunajihakikishia vipi ni uchawi kweli, na si mambo ambayo hatuyajui tu?
 
Back
Top Bottom