mimiamadiwenani
JF-Expert Member
- Mar 9, 2022
- 5,749
- 7,856
Acha wivu bhana. Ulitaka wewe ndiyo uwe mke wake[emoji23]Hilo lina utopolo wa akili.... [emoji1787] [emoji1787]
Acha wivu bhana. Ulitaka wewe ndiyo uwe mke wake[emoji23]Hilo lina utopolo wa akili.... [emoji1787] [emoji1787]
Weee...ungejua why nimesema hivyo wala usingenikwoti...Acha wivu bhana. Ulitaka wewe ndiyo uwe mke wake[emoji23]
Ndiyo bhana... acha mwanamke mwenzio ajimwaye mwaye bhana[emoji23] una nongwa binti weye. Alaah![emoji23]Weee...ungejua why nimesema hivyo wala usingenikwoti...
Haya bana mm sitaki kubishana kwa leo mr AmadiNdiyo bhana... acha mwanamke mwenzio ajimwaye mwaye bhana[emoji23] una nongwa binti weye. Alaah![emoji23]
Bora kununua Malaya tuu mumalizaneHabari za muda huu wanajamvi!.
Wanaume wenzangu kichwa cha habari hapo juu chakusika.
Wazee mimi nina jamaangu tumefahamiana ni zaidi ya miaka 3 nyuma iliyopita, tunafanya kazi ofisi moja, tunasaidiana kimaisha na hali nyingine zakimaisha pale inapolazimu kufanyia hivo. Ila tofauti ni kwamba jamaa anaishi na mwanamke mimi bado nakataa ndoa kama ilivyo kauli mbiu yetu.
Ila kitu kinachonishangaza kwa huyu kijana mwenzetu aisee jamaa mwanamke anampelekesha kiasi kwamba jamaa yupo ndo kama kawekwa ndani na huyo dem, jamaa kitu chochote anachomwambia mwanamke lazima amtimizie, mwamba yupo tayari akope hata kwa riba ila sio amwambie mwanamke wake hicho kitu sina au vumilia kwa muda then ntakupatia.
Mbaya zaidi jamaa kila kitu kinachohusiana na job pale huyu mwanamke wake lazima amwambie yani mwanamke wake ni kama tu nae ni staff mwenzetu maana hakuna asichokifaham.
Kinachonishangaza zaidi mwamba hana maamuzi kama mwanaume kwanza kadi ya bank anamiliki dem yani hata mshahara ukitoka jamaa anaenda kuomba hela yakutumia kwa mkewe, hata akitaka kusaidia ndugu yake lazima aende kwa mkewe kueleza hyo shida ya ndugu yake halafu mkewe ndo ataamua kama huyo mtu asaidiwe au lah [emoji34]!
Mwanzoni mwa mwaka huu mwana alichukua loan kama 25M hv dem akamwambia ampe 15M akafungue duka la nguo sasa mm kidogo nikawa nimemjaza mwamba sumu aache uboya hiyo hela afanyie malengo yake kama alivyokuwa ameipangia huwezi amini dem kumbe alivyoona km jamaa anataka kusimamia misimamo mikali tuliyompa mimi na wadau dem akamwambia kama hunipi hiyo hela tuachane, Dah! [emoji119] jamaa alimpa dem 20M ili asiachwe.!! Bad enough nashangaa mshkaji anabembeleza nini wakati dem ni golikipa tu hana mchango wowote kwenye maisha ya jamaa na hawana hata mtoto kwanini asipige chini..!!
Wazee mimi binafsi na washkaji wengine pale ofisini tumejitahidi sana kumsanua mwana aache ufala ila mpaka saizi jitihada zetu zimegonga ukuta tumeamua kumtema andelee na ufala wake wakuwa mtumwa wa mwanamke..
Binafsi nimeamua kuileta hapa nipate maoni kwa wadau tofauti je ni sahihi mwana anavyofanya kwamba ndo mapenzi yeyewe au ni uboya dume lenzetu linaangamia kwa kukosa maarifa...
NAWASILISHA KWENU WAKUU. [emoji120]
Sent using Jamii Forums mobile app
Wa hivyo wanakuwaga wamerogwaHabari za muda huu wanajamvi!.
Wanaume wenzangu kichwa cha habari hapo juu chakusika.
Wazee mimi nina jamaangu tumefahamiana ni zaidi ya miaka 3 nyuma iliyopita, tunafanya kazi ofisi moja, tunasaidiana kimaisha na hali nyingine zakimaisha pale inapolazimu kufanyia hivo. Ila tofauti ni kwamba jamaa anaishi na mwanamke mimi bado nakataa ndoa kama ilivyo kauli mbiu yetu.
Ila kitu kinachonishangaza kwa huyu kijana mwenzetu aisee jamaa mwanamke anampelekesha kiasi kwamba jamaa yupo ndo kama kawekwa ndani na huyo dem, jamaa kitu chochote anachomwambia mwanamke lazima amtimizie, mwamba yupo tayari akope hata kwa riba ila sio amwambie mwanamke wake hicho kitu sina au vumilia kwa muda then ntakupatia.
Mbaya zaidi jamaa kila kitu kinachohusiana na job pale huyu mwanamke wake lazima amwambie yani mwanamke wake ni kama tu nae ni staff mwenzetu maana hakuna asichokifaham.
Kinachonishangaza zaidi mwamba hana maamuzi kama mwanaume kwanza kadi ya bank anamiliki dem yani hata mshahara ukitoka jamaa anaenda kuomba hela yakutumia kwa mkewe, hata akitaka kusaidia ndugu yake lazima aende kwa mkewe kueleza hyo shida ya ndugu yake halafu mkewe ndo ataamua kama huyo mtu asaidiwe au lah [emoji34]!
Mwanzoni mwa mwaka huu mwana alichukua loan kama 25M hv dem akamwambia ampe 15M akafungue duka la nguo sasa mm kidogo nikawa nimemjaza mwamba sumu aache uboya hiyo hela afanyie malengo yake kama alivyokuwa ameipangia huwezi amini dem kumbe alivyoona km jamaa anataka kusimamia misimamo mikali tuliyompa mimi na wadau dem akamwambia kama hunipi hiyo hela tuachane, Dah! [emoji119] jamaa alimpa dem 20M ili asiachwe.!! Bad enough nashangaa mshkaji anabembeleza nini wakati dem ni golikipa tu hana mchango wowote kwenye maisha ya jamaa na hawana hata mtoto kwanini asipige chini..!!
Wazee mimi binafsi na washkaji wengine pale ofisini tumejitahidi sana kumsanua mwana aache ufala ila mpaka saizi jitihada zetu zimegonga ukuta tumeamua kumtema andelee na ufala wake wakuwa mtumwa wa mwanamke..
Binafsi nimeamua kuileta hapa nipate maoni kwa wadau tofauti je ni sahihi mwana anavyofanya kwamba ndo mapenzi yeyewe au ni uboya dume lenzetu linaangamia kwa kukosa maarifa...
NAWASILISHA KWENU WAKUU. [emoji120]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna wanawake huwa wanafeli hapa!kama anapewa kikojoleo bila ratiba hakuna shida
kikojoleo ndiyo kila kitu, silaha kuu toka kwa KE kwenda kwa MEKuna wanawake huwa wanafeli hapa!
Hiyo ni rule number one😄kikojoleo ndiyo kila kitu, silaha kuu toka kwa KE kwenda kwa ME
Kwenye mazingira kama hayo kazi unayo maana hakuna pesa itatolewa bila mhusika Hadi muanze mambo ya kuandikishana Polisi nkSiku ukipata tatizo ndiyo utajua umuhimu wa mke, kuna siku tulikuwa tunajadili hili Baba aliumwa Hosp malipo yakafanyika kabla yakupatiwa tiba yote akafariki, nyumbani pesa hakuna ikabdi mama arudi Hosp kuomba change kaambiwa pesa imerudishwa kwenye simu yake maana alitumia simu kulipa, haya password mama haifahamu wala kadi ya bank kwahiyo inabidi kuweka bakuri msibani, aibu gani hiyo.
Sent from my HUAWEI KII-L22 using JamiiForums mobile app
kipindi niko kwenye mahusiano, napewa urinator kila siku aisee, Mungu akuzidishie huko uliko we BHiyo ni rule number one😄
Inabidi umtafute B mwngn ila rule namba moja kutoa kikojeleo bila mashrati😂kipindi niko kwenye mahusiano, napewa urinator kila siku aisee, Mungu akuzidishie huko uliko we B
ni kwakua kulikua na mrija wa pesa, shenzi zake
yeah nilifanya ivyo na B mwingine ni BabyCareB mwngn
Sio rahisi labda Cheti Cha Ndoa au majina ya Watoto na pia muhtasari wa kikao Cha familiaLikitokea swala kama hilo, mnapeleka kibali cha mazishi au cheti cha kiforktk kampuni ya simu, Kisha mnaeleza kuwa mhusika kafariki, so mpewe password, baada ya hapo, warithi/wategemezi watalipwa stahiki zao.
Mambo ya hivi yanawatokea wengi unaweza sema Kwa nini iwe upande wa wanaume tuu nadhani sababu kubwa ni kwa.kuwa wanaume ndio watafutaji tunakabiliwa na risk kubwa ya kukumbwa na majanga kuliko wanawake na Kwa situation hiyo mwanamke anakimbia na wewe huwezi kurudi Kwa mwanamke wa kwanza.Miaka sita au tano iliyopita kuna jamaa alikuja kupanga mtaani kwetu akiwa mwenyewe. Baada ya muda kuna binti alikuwa anakuja kumtembelea. Baada ya muda kidogo akamzalisha watoto wawili. Jamaa alikuwa ana Gari lakini alikuwa anaenda kazini kwa miguu Gari anaacha nyumbani. Mwanamke alikuwa anakaa nyumbani na ana Housegirl. Na nyumba waliyopanga ilikuwa two bedroom. Pamoja na hayo nyumba ilikuwa na washIng machine yaani gari yule jamaa hakuwa analiendesha mama alikuwa natoka nalo mara moja moja kwenda kutembea mjini. Ujana kugundulika jamaa aliacha mke wa ndoa kuja kumchukua huyu binti. Binti alikuwa mshamba sana wa maisha japo amekulia mjini. Dstv full package lazima, kila wikiendi Dar free market na watoto n.k. Jamaa akaja kupata ajali ya bodaboda just imagine una gari nzima nyumbani unapata ajali ya boda. Alikuwa amepanda bodaboda ikaingia mtaroni. Hapo kazi akafutwa mwanamke akabadilika jamaa akawa mtu wa kukaa nyumbani. Jamaa akaenda kusalimia mkoa kurudi mwanamke alihama na watoto akaomba kila kitu. Bro akakuta nyumba nyeupe. Sasa ni nilimwona mwanamke mjinga kweli. Mtu hauna kazi unahama na watoto na unachukua kila kitu. Watoto utawalisha nini ? Kumbe mwanamke alivyokuwa mjinga aliwachukua watoto akitegemea hela ya matunzo ya watoto apewe na jamaa kila mwezi. Sasa hivi jamaa yuko pekee yake alipopanga anakula kwa kugongea ugali kwa wana mtaani. Mungu ambariki atatoboa tena aisee. Ila jamani hawa wanawake tuangalie akili. Vitu vingine sio muhimu sana sana sana ya kufikiri mbele. Yaani just imagine umepanga na Mwanamke anataka ulipie Dstv kifurushi cha laki mbili halafu unakubali kweli ?Umepanga two bedroom mna watoto wawili kuna washIng machine Mwanamke anataka Housegirl na wewe unakubali kweli ? Mwanaume hakuna mtu atakaye kutetea au kupigania. Tunatafuta kwa shida sana ukitaka kufanikiwa usiruhusu kitu kingine kikupe stress mbali na kazi.
Halafu hakina maajabu kihivyo. Silaha ya kipumbavu sana[emoji23] yaani umteke mwamba kama Putin kwa kikojoleo? Haiwezekani!kikojoleo ndiyo kila kitu, silaha kuu toka kwa KE kwenda kwa ME
Kwamba mirija imekata kabisa mpaka ukaamua kupiga punyeto au?kipindi niko kwenye mahusiano, napewa urinator kila siku aisee, Mungu akuzidishie huko uliko we B
ni kwakua kulikua na mrija wa pesa, shenzi zake
Kwanza aibu mtu mgonjwa bado password inafichwa hiyo nyumba itakuwa na vitu vingi vilivyofichwaKwenye mazingira kama hayo kazi unayo maana hakuna pesa itatolewa bila mhusika Hadi muanze mambo ya kuandikishana Polisi nk
Umesema aliacha mke wa ndoa akaenda beba binti sababu mke si type yake, sasa hapo unamlaumu mwanamke yupi? Je yule mke alieachwa kule nani anamhurumia ? Huyo Baba alipata alichostahili, sasa kama mke ndoa naye alishapa pakupasha mwili joto hapo chachaMiaka sita au tano iliyopita kuna jamaa alikuja kupanga mtaani kwetu akiwa mwenyewe. Baada ya muda kuna binti alikuwa anakuja kumtembelea. Baada ya muda kidogo akamzalisha watoto wawili. Jamaa alikuwa ana Gari lakini alikuwa anaenda kazini kwa miguu Gari anaacha nyumbani. Mwanamke alikuwa anakaa nyumbani na ana Housegirl. Na nyumba waliyopanga ilikuwa two bedroom. Pamoja na hayo nyumba ilikuwa na washIng machine yaani gari yule jamaa hakuwa analiendesha mama alikuwa natoka nalo mara moja moja kwenda kutembea mjini. Ujana kugundulika jamaa aliacha mke wa ndoa kuja kumchukua huyu binti. Binti alikuwa mshamba sana wa maisha japo amekulia mjini. Dstv full package lazima, kila wikiendi Dar free market na watoto n.k. Jamaa akaja kupata ajali ya bodaboda just imagine una gari nzima nyumbani unapata ajali ya boda. Alikuwa amepanda bodaboda ikaingia mtaroni. Hapo kazi akafutwa mwanamke akabadilika jamaa akawa mtu wa kukaa nyumbani. Jamaa akaenda kusalimia mkoa kurudi mwanamke alihama na watoto akaomba kila kitu. Bro akakuta nyumba nyeupe. Sasa ni nilimwona mwanamke mjinga kweli. Mtu hauna kazi unahama na watoto na unachukua kila kitu. Watoto utawalisha nini ? Kumbe mwanamke alivyokuwa mjinga aliwachukua watoto akitegemea hela ya matunzo ya watoto apewe na jamaa kila mwezi. Sasa hivi jamaa yuko pekee yake alipopanga anakula kwa kugongea ugali kwa wana mtaani. Mungu ambariki atatoboa tena aisee. Ila jamani hawa wanawake tuangalie akili. Vitu vingine sio muhimu sana sana sana ya kufikiri mbele. Yaani just imagine umepanga na Mwanamke anataka ulipie Dstv kifurushi cha laki mbili halafu unakubali kweli ?Umepanga two bedroom mna watoto wawili kuna washIng machine Mwanamke anataka Housegirl na wewe unakubali kweli ? Mwanaume hakuna mtu atakaye kutetea au kupigania. Tunatafuta kwa shida sana ukitaka kufanikiwa usiruhusu kitu kingine kikupe stress mbali na kazi.