Wanaume Shortcut ni Bora.


SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
3,968
Likes
5,083
Points
280
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
3,968 5,083 280
Mzee baba, tunazidiana saana mbinu za kutongoza. Amini hivyo.

Ukiingia na mtongozo mzuri kwa mwanamke yeyote.
First appointment itakuwa ni Lodge au geto kabisa kumaliza hesabu.

Au first appointment yenu mnakutana kwenye sehemu ya chakula, mkitoka hapo mnamalizia lodge.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
425
Likes
318
Points
80
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
425 318 80
Mzee baba, tunazidiana saana mbinu za kutongoza. Amini hivyo.

Ukiingia na mtongozo mzuri kwa mwanamke yeyote.
First appointment itakuwa ni Lodge au geto kabisa kumaliza hesabu.

Au first appointment yenu mnakutana kwenye sehemu ya chakula, mkitoka hapo mnamalizia lodge.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sure nigga


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,774
Likes
7,098
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,774 7,098 280
Stoi zaidi ya buku
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
11,604
Likes
14,273
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
11,604 14,273 280
Asee mnaoweza kununua maraya hongereni. One decent girl is all i need. Nakua napiga with no extra costs maana ni mpenzi wangu. Kama kula sehem standard tu inatosha sio KFC wala ukwaju! Show offs zitawaua vijana badala mfanye vitu vya maana. Demu kama hakubali mikato yako basi potezea wako wengi watakuelewa ukiwa real!
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
11,312
Likes
10,321
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
11,312 10,321 280
Huku kwa majirani zangu tulikuwa tunaenda kwenye chagulaga tunapata vigori safi kabisa.
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
425
Likes
318
Points
80
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
425 318 80
Asee mnaoweza kununua maraya hongereni. One decent girl is all i need. Nakua napiga with no extra costs maana ni mpenzi wangu. Kama kula sehem standard tu inatosha sio KFC wala ukwaju! Show offs zitawaua vijana badala mfanye vitu vya maana. Demu kama hakubali mikato yako basi potezea wako wengi watakuelewa ukiwa real!
Kwel kaka asee


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
S

snowman

Member
Joined
Dec 12, 2018
Messages
11
Likes
7
Points
5
S

snowman

Member
Joined Dec 12, 2018
11 7 5
Hizo Pizza Hut na KFC ni migahawa ya hovyo, wanauza vyakula vya kupika haraka haraka kwa kizungu wanaita "fast food" kwa wenzetu hiyo migahawa ilipoanzia ukimpeleka mwanamke anayejielewa sehemu kama hizo unaonekana kapuku aliyetukuka "a very cheap fellow", sasa nyie huko Dar ndio mnaona eti mna hela kwa kula kuku na mikate iliyojazwa manyama ya hovyo....kuleni vitu organic kutoka shamba :D
Over and out.
 

Forum statistics

Threads 1,262,317
Members 485,560
Posts 30,120,628