Wanaume Shortcut ni Bora.


saidikobelo

saidikobelo

Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
73
Likes
24
Points
15
saidikobelo

saidikobelo

Member
Joined Oct 28, 2018
73 24 15
Hapo nimekuelewa kama unataka kuchit tuu je kama unatafuta kajiko kakudumu utatumia kiasi gani mpaka unakuja kukutana na anayekufaa
‭ Wanaume twende sawa tena kwa umakini sana. Unakutana na demu somewhere unaomba namba sababu amekuvutia/umemtamani utaanza mawasiliano nae na hapa utamtafuta sna pamoja na kumpigia kwa sana tuna assume vocha=10k.
Unakuja omba meeting atakubali so hapo atahitaj uber kwa madem wa mjin hawa go and return uber assume=15k kumbuka demu unameet nae for the first time so utataka umpeleke sehm nzuri akuone una pesa kama KFC/Pizahut au shm yyt nzuri minimum cost=50k.
Sijamaliza bado kumbuka utaanza kumpa vi offa vya hapa na pale ili kumvuta cost=50k ataomba pesa tu assume 50k kumbuka pia utakuw na root kibao za kumtafuta cost=20k.
Ushampata sasa naenda direct wkt wa kusex utataka lodge au hotel nzuri cost=80k. Kumbuka hizi cost nme assume tu na ni kwa mwanaume ambae atatumia week tu kumaliza mchezo wote, tunakuja total=275k.
Hapo unakuja ona kuwa wanaume tunapoteza pesa kizembe sana kisa K na bada ya kukupa demu unamwacha, wakati mitaa kma sinza unapata huduma haizid 20k na ukienda masaki hku unapata high class haizid 50k. Hapa unaona kuwa siku zote shortcut ndo best way usitake kutumia njia ndefu ambyo haina msaada itakufilis SHTUKA.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,115
Likes
39,108
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,115 39,108 280
Hata hapo si pabaya the Beach Club nadhani, nikipita hapo mara nyingi nakuta wazungu ndio wamejaa mpaka najiuliza mbona "wanaume wa Dar" wengi wenye hela hawaji sehemu kama hizi, wanaishia KFC mlimani city
Mleta uzi ni mwanafunzi ndio sehem zao hizo...hata mm mwanangu ndio sehem anazopenda kula ukimtoa
 
I am Bless

I am Bless

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2017
Messages
386
Likes
514
Points
180
Age
23
I am Bless

I am Bless

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2017
386 514 180
Kwa wale wadhaifu mbele ya wanawake hadi inafikia kipindi mwanamke wako anakuita boya mpooo, Ujumbe wenu huu tafakarini na mchukue hatua alafu mpambane na hali,
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
7,284
Likes
8,848
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
7,284 8,848 280
Pamoja na kukaa na kuzaliwa Dar lakini sijawahi kua na mikato ya KFC au Pizza Hut, sijui MarryBrown...ni mwendo wa vi mighahawa classic tu..na watoto wana enjoy..
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
778
Likes
616
Points
180
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
778 616 180
Hata hapo si pabaya the Beach Club nadhani, nikipita hapo mara nyingi nakuta wazungu ndio wamejaa mpaka najiuliza mbona "wanaume wa Dar" wengi wenye hela hawaji sehemu kama hizi, wanaishia KFC mlimani city



Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
778
Likes
616
Points
180
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
778 616 180
Kwa wale wadhaifu mbele ya wanawake hadi inafikia kipindi mwanamke wako anakuita boya mpooo, Ujumbe wenu huu tafakarini na mchukue hatua alafu mpambane na hali,
Hakikaa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
778
Likes
616
Points
180
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
778 616 180
Pamoja na kukaa na kuzaliwa Dar lakini sijawahi kua na mikato ya KFC au Pizza Hut, sijui MarryBrown...ni mwendo wa vi mighahawa classic tu..na watoto wana enjoy..
Nilitoa mfano sababu vijana weng wa dar ndo maeneo yao ya outing


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
4,192
Likes
5,486
Points
280
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
4,192 5,486 280
Daah bora kwa wanyakyusa tu. Nikimnunulia maparachichi ya buku na ndizi na mazagazaga yasozidi 10k naenda kula mzigo. Haichukua hata wiki.

Poleni sana wanaume wa Dar

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
778
Likes
616
Points
180
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
778 616 180
Daah bora kwa wanyakyusa tu. Nikimnunulia maparachichi ya buku na ndizi na mazagazaga yasozidi 10k naenda kula mzigo. Haichukua hata wiki.

Poleni sana wanaume wa Dar

Sent using Jamii Forums mobile app
Akikutana na wanaume wa dar wazee wa kutumia noti demu huna ww, ndomana wanaume wa mikoan ukiskia dem wako anakuja dar lazma upate stress kdg🤩


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,274,726
Members 490,791
Posts 30,522,558