Wanaume Shortcut ni Bora.


Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
725
Likes
576
Points
180
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
725 576 180
‭ Wanaume twende sawa tena kwa umakini sana. Unakutana na demu somewhere unaomba namba sababu amekuvutia/umemtamani utaanza mawasiliano nae na hapa utamtafuta sna pamoja na kumpigia kwa sana tuna assume vocha=10k.
Unakuja omba meeting atakubali so hapo atahitaj uber kwa madem wa mjin hawa go and return uber assume=15k kumbuka demu unameet nae for the first time so utataka umpeleke sehm nzuri akuone una pesa kama KFC/Pizahut au shm yyt nzuri minimum cost=50k.
Sijamaliza bado kumbuka utaanza kumpa vi offa vya hapa na pale ili kumvuta cost=50k ataomba pesa tu assume 50k kumbuka pia utakuw na root kibao za kumtafuta cost=20k.
Ushampata sasa naenda direct wkt wa kusex utataka lodge au hotel nzuri cost=80k. Kumbuka hizi cost nme assume tu na ni kwa mwanaume ambae atatumia week tu kumaliza mchezo wote, tunakuja total=275k.
Hapo unakuja ona kuwa wanaume tunapoteza pesa kizembe sana kisa K na bada ya kukupa demu unamwacha, wakati mitaa kma sinza unapata huduma haizid 20k na ukienda masaki hku unapata high class haizid 50k. Hapa unaona kuwa siku zote shortcut ndo best way usitake kutumia njia ndefu ambyo haina msaada itakufilis SHTUKA.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Cannabis

Cannabis

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
1,086
Likes
2,338
Points
280
Cannabis

Cannabis

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
1,086 2,338 280
Pizza ? KFC ? Wewe ni mwanaume wa Dar, nyoka kasoro sumu, simba kasoro meno, chui kasoro makucha, zebra kasoro mistari ya pundamilia....niishie hapo kuna kitu hakiko sawa.
 
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
800
Likes
795
Points
180
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
800 795 180
Tumia pesa ikuzoee
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
725
Likes
576
Points
180
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
725 576 180
Pizza ? KFC ? Wewe ni mwanaume wa Dar, nyoka kasoro sumu, simba kasoro meno, chui kasoro makucha, zebra kasoro mistari ya pundamilia....niishie hapo kuna kitu hakiko sawa.
Nigga huwa napeleka madem uko kma huna ela wewe tu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
725
Likes
576
Points
180
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
725 576 180
Hiyo ni wewe
Na kumbuka mwanaume utavyojiingiza ndo utavyoliwa
Binafsi kwa mschana ambae sina marengo nae sina haja ya kujitutumua

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna watu wanatumia pesa kaka kisa demu,, bora uende sinza tu upate huduma usepe


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
715
Likes
1,238
Points
180
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
715 1,238 180
Kwaiyo tuanze kucheza na la charz na corner bar( ambiance). Machimbo haya wanafunzi wa mlimani, ardhi, ustawi wananufaika nayo kweli kweli

Ova.
 
jerrybanks

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
785
Likes
972
Points
180
Age
26
jerrybanks

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
785 972 180
yani mpka hapo nmegundua kuwa mleta mada ana sura ya mbuzi na hajui kutongoza
ntarudi‍♂️‍♂️‍♂️‍♂️


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
KweliKwanza

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,091
Likes
2,239
Points
280
Age
26
KweliKwanza

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,091 2,239 280
Kuna watu wanatumia pesa kaka kisa demu,, bora uende sinza tu upate huduma usepe


Sent from my iPhone using JamiiForums
Wa sinza nishakula mara2 tu
Ni bora nile nyeto
Yaan dem anajipanga mstarin na ni total stranger mkiwa chumban plass aibu 2% hakuna cha mapenz wala nn ni kutupa hella

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cannabis

Cannabis

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
1,086
Likes
2,338
Points
280
Cannabis

Cannabis

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
1,086 2,338 280
Nigga huwa napeleka madem uko kma huna ela wewe tu


Sent from my iPhone using JamiiForums
Hizo Pizza Hut na KFC ni migahawa ya hovyo, wanauza vyakula vya kupika haraka haraka kwa kizungu wanaita "fast food" kwa wenzetu hiyo migahawa ilipoanzia ukimpeleka mwanamke anayejielewa sehemu kama hizo unaonekana kapuku aliyetukuka "a very cheap fellow", sasa nyie huko Dar ndio mnaona eti mna hela kwa kula kuku na mikate iliyojazwa manyama ya hovyo....kuleni vitu organic kutoka shamba :D
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
725
Likes
576
Points
180
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
725 576 180
Wa sinza nishakula mara2 tu
Ni bora nile nyeto
Yaan dem anajipanga mstarin na ni total stranger mkiwa chumban plass aibu 2% hakuna cha mapenz wala nn ni kutupa hella

Sent using Jamii Forums mobile app
Nenda masaki nextdoor au element ni wazuri htr🤦‍♂️🤦‍♂️


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
23,967
Likes
38,543
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
23,967 38,543 280
Kfc na pizzahut unapeleka wanafunzi maana watakula chips kuku...wakubwa tuna viwanja vyetu ukimpeleka mtu hachomoki
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
725
Likes
576
Points
180
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
725 576 180
Kfc na pizzahut unapeleka wanafunzi maana watakula chips kuku...wakubwa tuna viwanja vyetu ukimpeleka mtu hachomoki
Kama vipi?


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
725
Likes
576
Points
180
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
725 576 180
Ni pm na namba ya dem wako
yani mpka hapo nmegundua kuwa mleta mada ana sura ya mbuzi na hajui kutongoza
ntarudi‍♂️‍♂️‍♂️‍♂️


Sent from my iPhone using JamiiForums



Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
725
Likes
576
Points
180
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
725 576 180
Hizo Pizza Hut na KFC ni migahawa ya hovyo, wanauza vyakula vya kupika haraka haraka kwa kizungu wanaita "fast food" kwa wenzetu hiyo migahawa ilipoanzia ukimpeleka mwanamke anayejielewa sehemu kama hizo unaonekana kapuku aliyetukuka "a very cheap fellow", sasa nyie huko Dar ndio mnaona eti mna hela kwa kula kuku na mikate iliyojazwa manyama ya hovyo....kuleni vitu organic kutoka shamba :D
Hahahahaha sawa bhana


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Cannabis

Cannabis

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
1,086
Likes
2,338
Points
280
Cannabis

Cannabis

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
1,086 2,338 280
Kama vipi?


Sent from my iPhone using JamiiForums
Huko kwenu Dar huwa napita mara moja moja, angalau kama unataka kutumia hela kuna migahawa kama Addis in Dar, EpiDor, Pasha Turkish Cuisine etc kidogo unakuta kuna chakula cha kitofauti na kinakuwa fresh, hayo mapizza kama lazima uyale basi nenda hata Zuane lakini ndio hivyo bei za huko usipokaa vizuri pamoja na vimiminika utakuta ni 100,000 kwa mtu mmoja kama umezoea hivyo vyakula vya haraka vya KFC ambavyo ni 10,000 mpaka 30,000 unaweza ukaahirisha mpango wa kumlipia huyo uliyoenda naye ukatokea mlango wa nyuma.:D
 

Forum statistics

Threads 1,272,257
Members 489,903
Posts 30,445,299