Wanaume ni dhaifu na hawajiamini mbele ya wanawake...!

Wanaume ni dhaifu na hawajiamini mbele ya wanawake...!

unajua najiamini sana...ndo maana najiamini kukuask out for lunch!

hahahahaaaa unajiamini sio, haya sasa hiyo lunch itakuwa in one condition, as i prefer being anonymous ntakuwa nimevaa mask ila sauti itakuwa normal tuu. AGREED??
 
shem umesema mengi sana ya ukweli kabisa....
nimefurahi sana kusoma haya toka kwa mwanaume, maana nyie mnajijua zaidi.
hiki kisehemu nilichokichukua ndo hasa nataka kukichangia. Ukweli haya mambo yapo sana na binafsi huwa yananikera saaaanaaa na naona ni udhaifu mkubwa sana ambao wanaume wengi sana wanao. wanaume wengi hawataki kukubali kuwa wanawake wanaweza kuwa bora kuliko wao, kwa namna yoyote ile..... kifedha, kielimu, kikufikiri........ na ndo maana wadada wengi sana wenye uwezo wa juu wanaishia kubaki bila wanaume waliokuwa committed kwao, sababu wanaogopwa.
nakumbuka nimewahi sema mara nyingi tu huwa nipo karibu sana na wakaka. utaona hata mkaka ambaye ana elimu nzuri tu anaogopa mdada mwenye elimu kama yake au zaidi yake... utakuta kwenye vijiwe mtu akitaja anataka kumtokea mdada fulani wenzie wanamshangaa.... "fulani? utamuweza kweli?" yaani wanatiana uoga kabla hata hawajajaribu...... huku ni kukosa kujiamini....
wadada wenye pesa zao ndo kabisaaaa, kila siku majanga, wakaka hawana guts za kuwatokea na kuishi nao kwa commitment, labda kwa siku kadhaa na kuchuna pesa zao, wanahisi watanyanyaswa....... huku ni kutokujiamini kwa high degree.....


U have spoken well my daughter! mdau mm imenitokea katika ndugu zangu. Kwa kiasi chetu familia yetu imebahatika kusoma kaka zangu wote walikuwa na msemo kuwa mwanamke msomi u can not manage her! jaman kwani mtumwa? kaka yangu mmoja a masters graduands ameoa darasa la saba! kisa kuogopa wanawake wasomi basi mm nikawaambia subiri niwaonyeshe nikaoa kipusa kiko njema kichwani level ya juu ya shule kama mm ndoa :A S thumbs_up: uchumi safi tukikaa tukisema leo tufanye hiki faster tu kinatendeka. Wanaume tubadilike! mm huwa nawatania watu kama ikitokea but may God forbid nikampenda mwanamke yoyote chini ya jua na nina nafasi ya kumwambia aisee namtokea huwa naongezea hata mama mkwe!
 
Taratibu ndugu, hebu rudia vizuri kusoma nilichoandika na mlengwa alikuwa ni nani...utaposoma hakikisha unazingatia alama ya comma kati ya neno sakapal na mumeo Mentor...
Mentor and ladyfurahia are CC couples!!!

sijakusoma hata kidogo, we unataka kuona ndondi za bure hapa jamvini eeeh, na hivi sijui kupigana wala kugombana ntakutumia wewe wewe kama ngao yaani nakaa nyuma yako ngumi ikirushwa ikupate wewe. Kisa cha kuniambia huyo mentali ndo mumewangu ndo nini, au kakutuma? huyu mentali anamkewe humu unataka nitangazwe mwizi wa mume ya mutu? tafwazali watu8, halafu Obama akiona hii unatafutia niwe single parent au, sikuelewi ujue........................!!!
 
shem umesema mengi sana ya ukweli kabisa....
nimefurahi sana kusoma haya toka kwa mwanaume, maana nyie mnajijua zaidi.
hiki kisehemu nilichokichukua ndo hasa nataka kukichangia. Ukweli haya mambo yapo sana na binafsi huwa yananikera saaaanaaa na naona ni udhaifu mkubwa sana ambao wanaume wengi sana wanao. wanaume wengi hawataki kukubali kuwa wanawake wanaweza kuwa bora kuliko wao, kwa namna yoyote ile..... kifedha, kielimu, kikufikiri........ na ndo maana wadada wengi sana wenye uwezo wa juu wanaishia kubaki bila wanaume waliokuwa committed kwao, sababu wanaogopwa.
nakumbuka nimewahi sema mara nyingi tu huwa nipo karibu sana na wakaka. utaona hata mkaka ambaye ana elimu nzuri tu anaogopa mdada mwenye elimu kama yake au zaidi yake... utakuta kwenye vijiwe mtu akitaja anataka kumtokea mdada fulani wenzie wanamshangaa.... "fulani? utamuweza kweli?" yaani wanatiana uoga kabla hata hawajajaribu...... huku ni kukosa kujiamini....
wadada wenye pesa zao ndo kabisaaaa, kila siku majanga, wakaka hawana guts za kuwatokea na kuishi nao kwa commitment, labda kwa siku kadhaa na kuchuna pesa zao, wanahisi watanyanyaswa....... huku ni kutokujiamini kwa high degree.....


acha kudanganyika bidada wewe ni mtu dhaifu. tokea lini ukawa jasiri au mwerevu. au huoni kuwa dunia inaongozwa na wanaume kifedha,kielimu na kila sekta au huoni MTAMBUZI asiwapoteze mwambieni awape ukweli
ETI Wanaume ni dhaifu na hawajiamini mbele ya wanawake…!
je ninyi wanawake ni majasiri na mnajiamini mbele za wanaume? na kama jibu ni ndio mbona mnashindwa kuumwambia ukweli mwanaume mupendaye? utakuta jitu linamtamani mwanaume kumwambia hawezi mpaka mwanaume anachukua demu mwingine demu mwingine bilakujua kuwa anapendwa na mwingine au ndo ujasiri? dada zangu msinganyike nyinyi wenyewe mnajua kuwa mu dhaifu hata shuleni mwanamke anapunguziwa maksi za ufaulu sababu ya udhaifu wake. au mmesahau msingi mkigongana namba 1 na mwanaume unapandishwa na mwanaume anapewa ya nyuma yote hii ni kwaajili ya kukusaidieni tu. la sivyo mngekuwa mnafeli wengi, hamuoni hata mitihani ya taifa wanaongoza kwa kufaulu ni wepi? dunia inaoongozwa na wanaume vitu vyotevimebuniwa na wanaume MTAMBUZI acha uchochezi.
 
shem umesema mengi sana ya ukweli kabisa....
nimefurahi sana kusoma haya toka kwa mwanaume, maana nyie mnajijua zaidi.
hiki kisehemu nilichokichukua ndo hasa nataka kukichangia. Ukweli haya mambo yapo sana na binafsi huwa yananikera saaaanaaa na naona ni udhaifu mkubwa sana ambao wanaume wengi sana wanao. wanaume wengi hawataki kukubali kuwa wanawake wanaweza kuwa bora kuliko wao, kwa namna yoyote ile..... kifedha, kielimu, kikufikiri........ na ndo maana wadada wengi sana wenye uwezo wa juu wanaishia kubaki bila wanaume waliokuwa committed kwao, sababu wanaogopwa.
nakumbuka nimewahi sema mara nyingi tu huwa nipo karibu sana na wakaka. utaona hata mkaka ambaye ana elimu nzuri tu anaogopa mdada mwenye elimu kama yake au zaidi yake... utakuta kwenye vijiwe mtu akitaja anataka kumtokea mdada fulani wenzie wanamshangaa.... "fulani? utamuweza kweli?" yaani wanatiana uoga kabla hata hawajajaribu...... huku ni kukosa kujiamini....
wadada wenye pesa zao ndo kabisaaaa, kila siku majanga, wakaka hawana guts za kuwatokea na kuishi nao kwa commitment, labda kwa siku kadhaa na kuchuna pesa zao, wanahisi watanyanyaswa....... huku ni kutokujiamini kwa high degree.....


acha kudanganyika bidada wewe ni mtu dhaifu. tokea lini ukawa jasiri au mwerevu. au huoni kuwa dunia inaongozwa na wanaume kifedha,kielimu na kila sekta au huoni MTAMBUZI asiwapoteze mwambieni awape ukweli
ETI Wanaume ni dhaifu na hawajiamini mbele ya wanawake…!
je ninyi wanawake ni majasiri na mnajiamini mbele za wanaume? na kama jibu ni ndio mbona mnashindwa kuumwambia ukweli mwanaume mupendaye? utakuta jitu linamtamani mwanaume kumwambia hawezi mpaka mwanaume anachukua demu mwingine demu mwingine bilakujua kuwa anapendwa na mwingine au ndo ujasiri? dada zangu msinganyike nyinyi wenyewe mnajua kuwa mu dhaifu hata shuleni mwanamke anapunguziwa maksi za ufaulu sababu ya udhaifu wake. au mmesahau msingi mkigongana namba 1 na mwanaume unapandishwa na mwanaume anapewa ya nyuma yote hii ni kwaajili ya kukusaidieni tu. la sivyo mngekuwa mnafeli wengi, hamuoni hata mitihani ya taifa wanaongoza kwa kufaulu ni wepi? dunia inaoongozwa na wanaume vitu vyotevimebuniwa na wanaume MTAMBUZI acha uchochezi.
 
slide-39-359x414.jpg


Kwa kawaida mtu anayeamini kwamba, ni dhaifu, hujaribu kwa kila njia kuficha udhaifu wake, na moja ya njia hizo ni kujikweza ili kujaribu kumshusha yule ambaye anadhani anamzidi. Mtu asiye na nguvu anaweza kujitahidi kupiga kelele, kupiga ‘mikwala’ na vitisho, na watu wanapomwogopa, hupata nafasi ya kuwakandamiza hadi pale inapotokea bahati watu hao wakamshtukia kwamba hana nguvu anazodai anazo. Hata hivyo, ule woga kwa mtu huyo utaendelea kuwepo kwa watu wengi.

couple-fighting-450pk062810.jpg

Kwa miaka mingi mwanaume aligundua kwamba, ni dhaifu mbele ya mwanamke na katika juhudi za kufidia pengo hili alipitiliza mipaka na kujikuta anafanikiwa kumkandamiza mwanamke. Eneo ambalo mwanaume anaweza kusema ni bora kuliko mwanamke labda ni mabavu ya kimwili, ambayo kwa bahati mbaya kwenye zama hizi hayana tena maana, yamepitwa na wakati.

Ukiangalia maeneo mengine yote, mwanamke ndiye bora zaidi. Mwanamke huishi miaka mingi zaidi ya mwanaume (kati ya miaka mitano hadi kumi) na mwanamke huugua au kupata maradhi kidogo zaidi kuliko mwanaume. Wanaume wengi zaidi, kwa kiasi cha mara mbili zaidi hupata matatizo ya kiakili ukilinganisha na wanawake, huku idadi ya wanaume wanaojiuwa ikiwa kubwa zaidi kuliko ile ya wanawake.

Itinerary-Pic6.jpg


Ni kweli, mwanaume anaweza kuringia mabavu yake, lakini huo siyo ubora ambao binadamu anatakiwa kuuringia sasa hivi, kwani unahusu zaidi wanyama kuliko binadamu. Enzi za kuuwa wanyama kwa mawe, mabavu yalikuwa na maana, si leo. Mwanaume kwa karne kadhaa amejitahidi kutumia mabavu yake kumwonyesha mwanamke kwamba, yeye siyo dhaifu. Kwa bahati mbaya mwanamke naye akadhani ni dhaifu. Yeye kukosa mabavu akadhani ni udhaifu. Kwa wakati huo ilikuwa ni sahihi kwa sababu binadamu aliishi kama mnyama. Mtu aliyeheshimiwa alikuwa ni yule aliyekuwa na nguvu za kuuwa mnyama kwa jiwe, lakini bila shaka, leo mambo ni tofauti.

120208081803-african-american-couple-coffee-relationship-ovulating-story-top.jpg


Hebu ona, hadi leo mwanaume anaweza kuhatarisha maisha yake au hata kupoteza maisha akijaribu kutafuta njia za kumfanya mwanamke amwone kuwa ni wa maana. Atasema uongo, atajikweza, atajifaragua, akitafuta kukubaliwa na mwanamke. Huu ni udhaifu mkubwa na unaonyesha ni kwa kiasi gani jinsia hii isivyojiamini. Udhaifu huu na mwingine ndiyo ambao mwanaume amekuwa akitafuta kuuficha ili mwanamke asiuone, ambapo ameamua kumkandamiza kwa mabavu.

Mwanazuoni mmoja wa utambuzi alipata kusema, wale wanaume wote ambao walijitahidi kuifanya dunia hii kuwa mahali penye kupendeza, walikuwa na tabia ambazo ni wanawake zaidi wanaokuwa nazo. Walikuwa na huruma, upendo, unyenyekevu, kusamehe, kusaidia na kujali. Leo hii mwanaume ukitaka kuitwa mwanamke, onyesha huruma, onyesha upendo, onyesha usamehevu. Unaweza kuona ilivyo, kwamba, bila kuonyesha mabavu manaume anahisi kuumbuka.

Black-Couple-Arguing-pointing.jpg


Kuna wakati tulikuwa tukizungumza na ndugu yangu ambaye alikuwa anatarajia kufunga ndoa. Mmoja kati ya ndugu zangu waliokuwepo alisema, ‘inabidi huyo mchumbako tumuone, kwa upole wako anaweza kukukalia ukimwoa.’ Unaona? Kinachomlinda mwanaume ni kitu kimoja tu, kuwa mbabe na mkali, basi. Hana silaha nyingine na hajawahi kuwa nayo, hivyo akiiachia hii ya mabavu, anajua atakuwa amekwisha……

endelea kuwadanganya kwani paka ataendelea kuwa paka na panya vivyo hivyo
 
U have spoken well my daughter! mdau mm imenitokea katika ndugu zangu. Kwa kiasi chetu familia yetu imebahatika kusoma kaka zangu wote walikuwa na msemo kuwa mwanamke msomi u can not manage her! jaman kwani mtumwa? kaka yangu mmoja a masters graduands ameoa darasa la saba! kisa kuogopa wanawake wasomi basi mm nikawaambia subiri niwaonyeshe nikaoa kipusa kiko njema kichwani level ya juu ya shule kama mm ndoa :A S thumbs_up: uchumi safi tukikaa tukisema leo tufanye hiki faster tu kinatendeka. Wanaume tubadilike! mm huwa nawatania watu kama ikitokea but may God forbid nikampenda mwanamke yoyote chini ya jua na nina nafasi ya kumwambia aisee namtokea huwa naongezea hata mama mkwe!
ha haaa, safi sana .....
 
This has got nothing to do with kujiamini or not. Ndivyo tulivyoumbwa na Mungu.
Angalia hata huko maporini .... wanyama nao ni hivyohivyo...

Mhhh haya.....ila sasa....hivyo mlivyoumbwa utazua tafrani na wangapi km mazingira ya kazi na socialization kwa ujumla haizuii wife/gf kumeet na ME.

Hamuwezi kufanya self adjustment?
 
wakikujibu niite nisome walichoandika

Paloma hebu muite fixed point Mwambie MONACO Anamuita:
Ok,iko hivi,
1PETRO 3:7 Inasema hivi:"KADHALIKA NINYI WAUME,KAENI NA WAKE ZENU KWA AKILI,NA KUMPA MKE HESHIMA,KAMA CHOMBO KISICHO NA NGUVU NA KAMA WARITHI PAMOJA WA NEEMA,KUSUDI KUOMBA KWENU KUSIZUILIWE"
Sasa Mtambuzi huu uzi wako kama title iko ivo,mimi nasema kwa nguvu na sauti from the support Citation that; Men are Stronger regardless of economic,or anything,Mwanaume ameumbwa kujiamini,hata kama mwanamke ana uchumi mkubwa haijalishi,lazima nature itachukua mkondo wake,nyingine ni mbwembwe tuuu.
Ngoja niendelee kusoma References zangu nitarudi tena.....kwa tabia za mwanamke na mwanamke Personality traity...hizi ndo zinawachanganya watu....
 
slide-39-359x414.jpg


Kwa kawaida mtu anayeamini kwamba, ni dhaifu, hujaribu kwa kila njia kuficha udhaifu wake, na moja ya njia hizo ni kujikweza ili kujaribu kumshusha yule ambaye anadhani anamzidi. Mtu asiye na nguvu anaweza kujitahidi kupiga kelele, kupiga ‘mikwala’ na vitisho, na watu wanapomwogopa, hupata nafasi ya kuwakandamiza hadi pale inapotokea bahati watu hao wakamshtukia kwamba hana nguvu anazodai anazo. Hata hivyo, ule woga kwa mtu huyo utaendelea kuwepo kwa watu wengi.

couple-fighting-450pk062810.jpg

Kwa miaka mingi mwanaume aligundua kwamba, ni dhaifu mbele ya mwanamke na katika juhudi za kufidia pengo hili alipitiliza mipaka na kujikuta anafanikiwa kumkandamiza mwanamke. Eneo ambalo mwanaume anaweza kusema ni bora kuliko mwanamke labda ni mabavu ya kimwili, ambayo kwa bahati mbaya kwenye zama hizi hayana tena maana, yamepitwa na wakati.

Ukiangalia maeneo mengine yote, mwanamke ndiye bora zaidi. Mwanamke huishi miaka mingi zaidi ya mwanaume (kati ya miaka mitano hadi kumi) na mwanamke huugua au kupata maradhi kidogo zaidi kuliko mwanaume. Wanaume wengi zaidi, kwa kiasi cha mara mbili zaidi hupata matatizo ya kiakili ukilinganisha na wanawake, huku idadi ya wanaume wanaojiuwa ikiwa kubwa zaidi kuliko ile ya wanawake.

Itinerary-Pic6.jpg


Ni kweli, mwanaume anaweza kuringia mabavu yake, lakini huo siyo ubora ambao binadamu anatakiwa kuuringia sasa hivi, kwani unahusu zaidi wanyama kuliko binadamu. Enzi za kuuwa wanyama kwa mawe, mabavu yalikuwa na maana, si leo. Mwanaume kwa karne kadhaa amejitahidi kutumia mabavu yake kumwonyesha mwanamke kwamba, yeye siyo dhaifu. Kwa bahati mbaya mwanamke naye akadhani ni dhaifu. Yeye kukosa mabavu akadhani ni udhaifu. Kwa wakati huo ilikuwa ni sahihi kwa sababu binadamu aliishi kama mnyama. Mtu aliyeheshimiwa alikuwa ni yule aliyekuwa na nguvu za kuuwa mnyama kwa jiwe, lakini bila shaka, leo mambo ni tofauti.

120208081803-african-american-couple-coffee-relationship-ovulating-story-top.jpg


Hebu ona, hadi leo mwanaume anaweza kuhatarisha maisha yake au hata kupoteza maisha akijaribu kutafuta njia za kumfanya mwanamke amwone kuwa ni wa maana. Atasema uongo, atajikweza, atajifaragua, akitafuta kukubaliwa na mwanamke. Huu ni udhaifu mkubwa na unaonyesha ni kwa kiasi gani jinsia hii isivyojiamini. Udhaifu huu na mwingine ndiyo ambao mwanaume amekuwa akitafuta kuuficha ili mwanamke asiuone, ambapo ameamua kumkandamiza kwa mabavu.

Mwanazuoni mmoja wa utambuzi alipata kusema, wale wanaume wote ambao walijitahidi kuifanya dunia hii kuwa mahali penye kupendeza, walikuwa na tabia ambazo ni wanawake zaidi wanaokuwa nazo. Walikuwa na huruma, upendo, unyenyekevu, kusamehe, kusaidia na kujali. Leo hii mwanaume ukitaka kuitwa mwanamke, onyesha huruma, onyesha upendo, onyesha usamehevu. Unaweza kuona ilivyo, kwamba, bila kuonyesha mabavu manaume anahisi kuumbuka.

Black-Couple-Arguing-pointing.jpg


Kuna wakati tulikuwa tukizungumza na ndugu yangu ambaye alikuwa anatarajia kufunga ndoa. Mmoja kati ya ndugu zangu waliokuwepo alisema, ‘inabidi huyo mchumbako tumuone, kwa upole wako anaweza kukukalia ukimwoa.’ Unaona? Kinachomlinda mwanaume ni kitu kimoja tu, kuwa mbabe na mkali, basi. Hana silaha nyingine na hajawahi kuwa nayo, hivyo akiiachia hii ya mabavu, anajua atakuwa amekwisha……
Binfsi sikubaliani na wewe hata kidogo kwamba wanaume ni dhaifu mbele ya wanawake. Inawezekana kabisa wewe uliyeandika hii mada ukawa dhaifu mbele ya wanawake, lakini sio wanaume wote. Ukisoma vitabu vyote vya dini, Mwanaume aliumbwa wa kwanza na MUNGU.(Labda kama wewe ni mpagani). Mwanaume alipewa ruhusa kumtawala mwanamke. Kama mwanaume ni dhaifu alipewa vipi nguvu ya utawala???? Kama wanaume ni dhaifu kama unavyosema wewe, basi leo hii dunia yote ingekuwa inatawaliwa na wanawake kwenye kila nyanja. Kama wanawake sio dhaifu, basi wasingekubali kutawaliwa na wanaume kwa karne na karne. Usiandike tu kwa kutafuta sifa kutoka kwa wanawake. Inaonekana wewe ndio dhaifu ndio maana unaandika mada ili usifiwe na wanawake! Wanaume ndio tunao tawala, Mbinguni na Duniani. Juu mbinguni yupo YESU KRISTO ambaye ni mwanaume. Hata kwa Waislam, wanaye Mohamed ambaye ni mwanaume.

Kama wanaume tungekuwa dhaifu basi tungekuwa tunakojoa tumechuchumaa, lakini tunakojoa tumesimama wima. Hata simba jike akikojoa huchuchumaa na simba dume akikojoa huwa amesimama! Kama wanaume tungekuwa dhaifu kama unavyosema wewe, basi tusingekuwa na uwezo hata wa kuwangonoa wanawake. Sisi wanaume ndio tunao waingizia libolo na wao wanapokea maji ya uhai kutoka kwetu, hapo nani dhaifu? anayeingiziwa au anayeingiza???? Tena katika kungonoana wanawake huwa wanalialia sana, hebu niambie nani dhaifu hapo???? Na kama wanaume hutumia maneno ya uongo kuwatongoza wanawake na bado wanakubaliwa na hao wanawake, hapo nani dhaifu???? Hata shetani anajua kuwa mwanamke ni dhaifu ndio maana alimdanganya Hawa bustanini. Kama mwanaume ni dhaifu, basi angedanganywa kwanza Adamu na shetani, lakini shetani alijua fika kwamba hawezi kumdanganya mwanaume sababu mwanaume si dhaifu hata kidogo.

Tukija kwenye taaluma ndio kabisaaaaa "It's a mans world". Wavumbuzi wote na wanasayansi wote wakubwa, asilimia 99.9% ni wanaume! Hapo bado utasema wanaume ni dhaifu??? Manabii wote, asilimia 99.9% ni wanaume. Wanamichezo wote asilimia 95.9% ni wanaume. Viongozi wote duniani asilimia 99.9% ni wanaume.

Swali langu hapa ni Je?, hao wanawake kama kweli sio dhaifu mbona tumewazidi katika kila nyanja?????? Kama wao sio viumbe dhaifu kama unavyosema wewe ndugu, basi wanawake wangeshaamka miaka mingi na kuitawala hii dunia ambayo sasa inafika mwisho.

Mimi nakataa kabisa tena sikubaliani na wewe hata kidogo kwamba sisi wanaume ni dhaifu. Inawezekana kabisa baadhi ya wanaume wakawa ni dhaifu kutokana na kuzaliwa na hormones za kike. Pia wapo wanawake wenye Hormones za kiume na akili kama za wanaume, lakini idadi yao ni ndogo sana tena sana. Ndugu yangu acha kujishusha, kama wewe ni dhaifu, kaa na udhaifu wako lakini usitujumuishe na sisi.
 
Back
Top Bottom