Wanaume ni dhaifu na hawajiamini mbele ya wanawake...!

Wanaume ni dhaifu na hawajiamini mbele ya wanawake...!

unapozungumzia ukamilifu naamini unamanisha mambo mengine zaidi ya kujiaamini.....sidhani kama mwanamke au mwanamme anahitaji upande wa pili ili ajiiamini...kujiamini kwa mtu kunatokana na makuzi,malezi,tamaduni na asili tu...women need men because there are biological needs which she cant get from another woman , can only be given by man...and man likewise has some needs which can only be provided by a woman....kwa sehemu kubwa mapungufu yaliyo mengi ya kisaikolojia ni ya kihistoria ...yanatokana na tamaduni-culture....biologically( by nature) women feel secure in the presence of a man...but not the other way around. however am not certain that women do feel more confident when Her man is around or when she has a man...women can sustain to live alone much longer after separation but men cant replicate ...Kuhusu ujasiri kuna hadithi za maeneo mengi tu zinaonyesha kuwa wanawake ni jasiri kuliko wanaume......hadithi za vijiji magharibi mwa Tanzania ambapo kulikuwa na historia ya nyoka wakali( ngoboko) zinaonyesha kuwa wanawake ndi walikuwa wanatumwa kubeba ndoo zenye uji mzito wakipita pembeni ya miti mirefu ya miembe ambako kuna ngoboko wenye hasira ambao hurukia na kuungua kwenye hizo ndoo,wanaume wakikaa mbali kabisa....kuna makabila kwenye unyago huwa wanafundishwa kuwa mwanaume hata awe na mabega au umri kiasi gani ni dhaifu tu kwa mwanamke...hana lolote ,wanafundishwa jinsi ya kumtuliza....ndio maana unakuta binti akitoka jando hata haogopi tena mwanaume...ashapewa mbinu za kukabiliana naye kisaikolojia...some girls they attain confidence so early due to early sexual debut...

may be...
 
Hommie, aka homuboi wangu....

Baada ya kusema hayo, hebu niambie hii makitu uliyoandika hapa tuyaweke kwenye rasimu ya katiba yetu au tusubiri yawe oppressed na jaji mstaafu warioba?

Mimi bana mimi, huwa nakasirikaga sana.

Nisalimie Kaunga, King'asti, snowhite, cacico na Kongosho. Waambie niko bize kwenye mabarza ya kata mpaka kieleweke.


hii makitu kwa baraka zako hommie Asprin, na baraka za Paloma, na Fixed Point, inabidi ziingie kwenye katiba mpya

Naelewa unakasirikaga, ila sasa hadi kieleweke tu hapa kwani una udhaifu? Ungewezaje kuwa na wake zako kina Kongosho, BADILI TABIA, Yummy na cacico? kwani umetoka mars?

Kuna sehemu nimeona Mamndenyi anamshika Mtambuzi sharubu, eti siku hizi anakimbia kimbia humu kana kwamba amefumaniwa, tafazal ukimwona huko mwambie apitie post za Mamndenyi. Manake hii dhahiri ni oppression!
 
Last edited by a moderator:
Kaizer hivi hao wake za Asprin mbona wote wana ndoa nyingine,
au siku hizi ke nao wana mitala?
Mtambuzi sijajua kapatwa na nini jamani,
kweli simba kazeeka hata amefikia kuogopa
kuguswa sharubu looh, Mtambuzi uko wapi lakini.
Paloma tafadhali nitafutie kakako Mtambuzi aje pande hii.

hii makitu kwa baraka zako hommie Asprin, na baraka za Paloma, na Fixed Point, inabidi ziingie kwenye katiba mpya

Naelewa unakasirikaga, ila sasa hadi kieleweke tu hapa kwani una udhaifu? Ungewezaje kuwa na wake zako kina Kongosho, BADILI TABIA, Yummy na cacico? kwani umetoka mars?

Kuna sehemu nimeona Mamndenyi anamshika Mtambuzi sharubu, eti siku hizi anakimbia kimbia humu kana kwamba amefumaniwa, tafazal ukimwona huko mwambie apitie post za Mamndenyi. Manake hii dhahiri ni oppression!
 
Last edited by a moderator:
hii makitu kwa baraka zako hommie Asprin, na baraka za Paloma, na Fixed Point, inabidi ziingie kwenye katiba mpya

Naelewa unakasirikaga, ila sasa hadi kieleweke tu hapa kwani una udhaifu? Ungewezaje kuwa na wake zako kina Kongosho, BADILI TABIA, Yummy na cacico? kwani umetoka mars?

Kuna sehemu nimeona Mamndenyi anamshika Mtambuzi sharubu, eti siku hizi anakimbia kimbia humu kana kwamba amefumaniwa, tafazal ukimwona huko mwambie apitie post za Mamndenyi. Manake hii dhahiri ni oppression!
shem wangu na best friend wa mimi hebu nikumbushe kwanza, hivi mimi nilijiunga kwenye hiki chama chenu? kama ndio mbona sina kadi? au kadi yangu ulimpa nani na ni namba ngapi?
mpaka sasa nina uhakika nilijiunga na chama cha mateja kinachoongozwa na Arushaone na memba wenzangu ni snowhite, BAK na sakapal.
 
Last edited by a moderator:
Kaizer hivi hao wake za Asprin mbona wote wana ndoa nyingine,
au siku hizi ke nao wana mitala?
Mtambuzi sijajua kapatwa na nini jamani,
kweli simba kazeeka hata amefikia kuogopa
kuguswa sharubu looh, Mtambuzi uko wapi lakini.
Paloma tafadhali nitafutie kakako Mtambuzi aje pande hii.
kumbe na wewe umegundua?
naona kaanzisha ule mchezo wa kuanzisha uzi na kusepa, anawaacha mhangaike nao.....
kwani kapatwa na nini?
 
Mtambuzi ingawa hujanialika,nimeamua kujileta mwenyewe

ni kweli kwamba wanawake tuna have certain power over men
too bad most of us we dont know it!!!!!!

If a woman recognizes her power over men, and chooses to exercise it,
she can own a man unakuta mtu ni bosi mkubwa sehem fulani lakin
kwa mwanamke wake hafurukuti,

Hujakutana na mwanaume wewe, hao wana vibamia tu!
 
Back
Top Bottom