Wanaume ni dhaifu na hawajiamini mbele ya wanawake...!

Wanaume ni dhaifu na hawajiamini mbele ya wanawake...!

......................Kwa nini mkionaga girlfriends/wake zenu wanaongea na mwanaume hata km ni mambo ya kawaida au ya kiofisi mnakuwa hamjia mini, mnakuwa na wasi wasi na mnaweza hata kuzua tafrani on the scene or after?
.............

This has got nothing to do with kujiamini or not. Ndivyo tulivyoumbwa na Mungu.
Angalia hata huko maporini .... wanyama nao ni hivyohivyo...
 
sijui nimpe nani hii kitu SOL_CENT.JPG
 
kaka mkubwa Mentor nadhani majibu ya swali anayo sakapal...hivi unaukumbuka uzi wake wa mwisho wewe hahahah!!!

being anonimous ndo mpango mzima, Obama hataki nionane na mtu yeyote anaogopa wasije wakamharibia kiumbe wake aliye tumboni kwangu buree, ndo mana siku hizi sipigi ganja tena nimepumzika hadi nishushe engine.
 
nitajie kitu gani Mwenyezi Mungu alichokitoa kwako na kumuumba mwanamke, kwani alitoa kitu ukabaki na kimoja sasa hapo huoni kuwa wewe ni dhaifu kwetu?

Mshaanza na kupeana "like" lol....

Sikilizeni vijana, suala hapa ni kwamba haijalishi nini kiliwekwa kwa nani na kutolewa kwa nani...
Kila kitu kilifanyika kwa malengo ya yeye aliyevifanya na hatimaye akaona vinampendeza yeye.

Sasa huu ushabiki wako wewe na wa "wataalamu" wa Mtambuzi, ni kushabikia kitu ambacho hamna influence nacho wala nini zaidi ya kujidanganya.

Tushangilie uhai na jinsi ulivyo.....

Hivi Mtambuzi ntaruhusiwa kuja na Nzagamba hiyo kesho kutwa?? lol
 
Last edited by a moderator:
being anonimous ndo mpango mzima, Obama hataki nionane na mtu yeyote anaogopa wasije wakamharibia kiumbe wake aliye tumboni kwangu buree, ndo mana siku hizi sipigi ganja tena nimepumzika hadi nishushe engine.

Mentor soma hapo juu...nadhani hukuwa umeipata hiyo!!
 
Last edited by a moderator:
Mshaanza na kupeana "like" lol....

Sikilizeni vijana, suala hapa ni kwamba haijalishi nini kiliwekwa kwa nani na kutolewa kwa nani...
Kila kitu kilifanyika kwa malengo ya yeye aliyevifanya na hatimaye akaona vinampendeza yeye.

Sasa huu ushabiki wako wewe na wa "wataalamu" wa Mtambuzi, ni kushabikia kitu ambacho hamna influence nacho wala nini zaidi ya kujidanganya.

Tushangilie uhai na jinsi ulivyo.....

Hivi Mtambuzi ntaruhusiwa kuja na Nzagamba hiyo kesho kutwa?? lol
Unakaribishwa mkuu, nadhani tutapata muda muafaka wa kujadili huu uzi face to face....
 
ukha na mahala ugwe yaani hujui kuwa Mungu alitoa ubavu kwako na kunipa mm kisha nikatokea kwa ajili yako?

na ukifuatilia kisaikolojia zaidi nyie ni wadhaifu kwetu hivyo usipinge ukweli uliopo
Mshaanza na kupeana "like" lol....

Sikilizeni vijana, suala hapa ni kwamba haijalishi nini kiliwekwa kwa nani na kutolewa kwa nani...
Kila kitu kilifanyika kwa malengo ya yeye aliyevifanya na hatimaye akaona vinampendeza yeye.

Sasa huu ushabiki wako wewe na wa "wataalamu" wa Mtambuzi, ni kushabikia kitu ambacho hamna influence nacho wala nini zaidi ya kujidanganya.

Tushangilie uhai na jinsi ulivyo.....

Hivi Mtambuzi ntaruhusiwa kuja na Nzagamba hiyo kesho kutwa?? lol
 
hahahahaa wapi nimeandika au kusema unaniogopa? uniogope mie Mungu, hata thread haizungumzii kumuogopa mtu, swali unajiamini? jibu, hujiamnini.
The lunch was forfeited by Obama visit, heheee au lunch ndo zinawapa kujiamini?

unajua najiamini sana...ndo maana najiamini kukuask out for lunch!
 
Wewe MTAMBUZI unaijua vizuri nature ya mwanaume na kwanini anaitwa mwanaume? nini maana ya maneno haya "naye atakutawala?"
 
Mkuu Mtambuzi ,
'
Hapa unachanganya mambo yafuatayo,
'
Kuna kanuni za maumbile,kuna kanuni za jamii na kuna kutokujiamini
'
Hakuna mwanamke duniani atakubali kuishi na mwanaume asiekua na tabia za kiume
'
Baadhi ya tabia za kiume ni ujasiri,kutatuma changamoto mbali mbali,kutoa maamuzi n.k
'
Mwanamke anapokuwa na mwanaume halafu akawa mwoga,mwanaume huyo atakosa moja ya sifa ya uanaume,mwanamke anajisikia salama anapokuwa na mwanaume ambae hata atokee simba,hivyo nguvu bado inahitajika
'
Sikatai kuna ambao wanatumia mabavu,lakini bado uimara wa kauli unahitajika mbele ya mwanamke hata kama unakuwa umekosea,wanawake wana tabia ya "kulianzisha" ili akupime,hili ni suala la maumbile
'
Mwanaume asipnitambua hujiingiza kwenye tabia za kike,sisemi kuwa mpole,msikivu n.k ni tabia za kike,hapana ila hayo yafanyike kwa uangalifu sana
'
Mwanaume ndie mwenye nguvu hivyo masuala ya kujiingiza kwenye mambo hatarishi ni kawaida na ni suala la maumbile na ni kanuni ya jamii na sio kutokujiamini
'
Mkuu bado sijaona kutokujiamini kwa mwanaume ni kupi hapa!
 
Last edited by a moderator:
Hahaha hebu acha ufukunyuku basi... sakapal, mumeo Mentor na mimi kuna kitu tulikuwa twawekana sawa...

sijakusoma hata kidogo, we unataka kuona ndondi za bure hapa jamvini eeeh, na hivi sijui kupigana wala kugombana ntakutumia wewe wewe kama ngao yaani nakaa nyuma yako ngumi ikirushwa ikupate wewe. Kisa cha kuniambia huyo mentali ndo mumewangu ndo nini, au kakutuma? huyu mentali anamkewe humu unataka nitangazwe mwizi wa mume ya mutu? tafwazali watu8, halafu Obama akiona hii unatafutia niwe single parent au, sikuelewi ujue........................!!!
 
Back
Top Bottom