Wanaume ni dhaifu na hawajiamini mbele ya wanawake...!

Wanaume ni dhaifu na hawajiamini mbele ya wanawake...!

Dah..! mzee mwenzangu tangu uweke hii mada kuwa wanaume ni dhaifu hatunywi maji, nikiongea kidogo tu ladyfurahia huyo..!! umeleta balaa hapa
Mkuu mie nawashangaa wanaume wenzangu, hii mada wala nilikuwa siwasimangi wanaume wenzangu na wala sina nongwa nao, bali nilikuwa tu najaribu kuelezea historia, jinsi mfumo dume ulipoanzia, lakini naona hapa wanawake wamenitafsiri vibaya vile vile na wanaume pia..
Kesho nitaweka ufafanuzi inshaalah, itabidi nije na misahafu hapa...LOL
 
Mkuu mie nawashangaa wanaume wenzangu, hii mada wala nilikuwa siwasimangi wanaume wenzangu na wala sina nongwa nao, bali nilikuwa tu najaribu kuelezea historia, jinsi mfumo dume ulipoanzia, lakini naona hapa wanawake wamenitafsiri vibaya vile vile na wanaume pia..
Kesho nitaweka ufafanuzi inshaalah, itabidi nije na misahafu hapa...LOL

Vema ufanye hivyo, maana ni majanga hapa jamvini, wanaume wenyewe kwenye uzi huu wanahesabika....
 
Mtambuzi hapa naona kupo kukinzana kidogo kwani ukiingia kwa ndani zaidi yapo kidogo ya ukweli na mengine ni NATURE huwezi kuyabadili wala kuyaepuka.
 
Last edited by a moderator:
Hayo ndo maneno
kuna mahali nimesoma kuwa
wale wenye ndoa zao kama Mtambuzi hayo mambo mengine
hupenda kuyafanya mchana, pengine naye ndo kaenda huko huko tutajuaje.

amerudi...........ngoja aje ajisemee mwenyewe manake wanaoaga wanaenda "lunch" au "benki" au "sales" kunakuwa na agenda nyingine! Mtambuzi eeenh?
 
Last edited by a moderator:
Kwanza kabisa nakubali kwamba wanawake wenye fedha,elimu za juu huwa wanaogopwa kutongozwa na wanaume wengi. Lakn hk co kgezo cha kutumia kuonesha kwamba mwanaume ni dhaifu kwa mwanamke sababu unajua m2 mwenye pesa yeyote huwa anaogopwa haijalishi ni mtoto au mtu mzma..mwanamke au mwanaume...
 

kaka yangu Mtambuzi sina mengi ya kusema zaidi ya kumshukuru Mungu kwa kuniumba mwanamke na jinsi nilivyo maana unaweza kukutana na mwanaume ambaye hukutarajia kutokana na muonekano wake wa kigiant na sura ya ubabe na sauti ya ukali kama undertaker lakini akanywea kama panya aliyemuona paka mbele ya mwanamke.
 
Last edited by a moderator:
Dah.... Ni kweli kabisa Mzee Mtambuzi.... Mie kuna baadhi ya wanaume magiant kweli kweli ila anapofika kwa mkewe huwa mdogo kama piriton

Unakuta kazini kila mtu anamgwaya kwa ukali wake, kauzu kuliko dagaa ila nyumbani kwake weee.... mikono nyuma!!!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom