Wanaume nao hunyanyaswa kingono na Wanawake.

Wanaume nao hunyanyaswa kingono na Wanawake.

Mie yamewahi kunikuta kuna demu nililala nae style ya Reverse Cowgirl sasa wakati anavunja dafu alinitandika makofi makali sana mpk nilijing'ata ulimi damu ikanitoka na alipomaliza kuvunja dafu anauliza umepatwa na nini. Nilimwacha kwa kweli. Na mwingine alikwarua na kucha mgongoni wakati anavunja dafu aliniachia alama mpk nikawa nalala na vest wife hasione lile chata mpk nilipopona
 
Ndiyo maana kaitwa majina Mwanamke, demu, manzi, kichujio, mke ni mke awe ivo. dume ni dume liwe ivo.
Sasa kitako tuu unakasirika? kukonyezwa na demu kwanza raha, vimacho vyao vile vinapendeza wewe unakasirika? heee! huoni ni upendo? umechaguliwa. tatizo mahanithi wengi siku hizi.

ukishikwa mshedede si ndo raha yenu? itaingiaje na haina macho ile. ujinga huuu kaongelee huko chooni.

hao viumbe dhaifu watamu sana, ni burudani ya aina yake, kwanza akiwa kwenye siku zake tu, mood ina change, wewe unamchukulia kama dume lenzako. ambalo haliendi mwezini.

Hayo siyo manyanyaso bali hukwenda jando pumbaf! ndo maana DUME LA DAR
 
Mimi nikiri tu hapa kuwa niliwahi kushikwa tako!.....hivi huwa mnapata rahaa gani kumshika mwanaume tako?!
Mpe kabisa achezeee unaficha kwani kuna vidonda, hana cha kutumbukiza kunako tundu lako; but

chukua tahadhali kwanza asije akawa jike dume
 
Kwaiyo inabidi nijiunge chama chenu ama?

Naona kuna chama umekitaja hapo juu,

Yani mwanamke amekushika tako ndio amekunyanyasa?

Wewe itakuwa shoga..

Mwanaume hawezi lalamika, mwanaume wa kweli akifanyiwa kitendo cha ajabu na mwanamke papo hapo anamfundisha adabu


Eti mwanaume mzima unaenda polisi kulalamika mwanamke ana kunyanyasa[emoji41][emoji41]

Mimi kama ni polisi nakupeleka kwa wafungwa wengine wakushike tako vizuri
hey chillax bro,
mbona unapanic kizembe hivyo?

Take a deep breath, exhale then soma mada vizuri.
 
Ndiyo maana kaitwa majina Mwanamke, demu, manzi, kichujio, mke ni mke awe ivo. dume ni dume liwe ivo.
Sasa kitako tuu unakasirika? kukonyezwa na demu kwanza raha, vimacho vyao vile vinapendeza wewe unakasirika? heee! huoni ni upendo? umechaguliwa. tatizo mahanithi wengi siku hizi.

ukishikwa mshedede si ndo raha yenu? itaingiaje na haina macho ile. ujinga huuu kaongelee huko chooni.

hao viumbe dhaifu watamu sana, ni burudani ya aina yake, kwanza akiwa kwenye siku zake tu, mood ina change, wewe unamchukulia kama dume lenzako. ambalo haliendi mwezini.

Hayo siyo manyanyaso bali hukwenda jando pumbaf! ndo maana DUME LA DAR
Hahahaha sijui wanaume wa Dar waliwakosea nini,
yaani naimagine umesimama kituo cha bus manzi anakuja kwa nyuma yako anakushika Tako kisha anacheka na kuondoka na wewe unabaki tu unakenua, lazima utakua una shida mahali sio bure.
 
Tushanyanyasika sana kwa kuanzishiwa ugomvi ili ukikasirika apate mwanya wa kumpelekea mbunye bwana mkunaji wake... Au utasikia mimi nimechoka, au utasikia kichwa kinauma nk hapo wewe mnara upo digrii 170 unabakia kulalia tumbo tu huku mbunye anatunziwa bwana mkunaji.

Manyanyaso mengine ni ya mawasiliano unapiga simu hata mara tatu haipokelewi lkn cha ajabu atakuja na excuse yoyote tu ila ukiwa naye muda wote simu ipo mkononi busy kuchat sasa unajiuliza ilikuwaje simu yangu haijapokelewa.

Manyanyaso mengine ni unamgharamia kwa kila kitu kuanzia chakula, mavazi, usafiri, shule za hapa na pale, kumtafutia leseni, kumpatia mtaji wa biashara nk hlf mbunye anagawa tu huko kwa bwana mkunaji.

Hahaha angalau wewe umeielewa mada,
unaona sasa yote unafanyiwa na huna pa kulalamika sasa igeuze kwake wewe ndie unafanya hayo uone jinsi ulimwengu mzima utakavyo kujua.
 
Hahahaha sijui wanaume wa Dar waliwakosea nini,
yaani naimagine umesimama kituo cha bus manzi anakuja kwa nyuma yako anakushika Tako kisha anacheka na kuondoka na wewe unabaki tu unakenua, lazima utakua una shida mahali sio bure.

Kushikwa tako kwangu mimi ni kosa la jinai,kwanza mwanamke ana anzaje kunishika tako ?
 
Tumezoea kesi nyingi za wanawake wananyanyaswa kingono na wanaume, lakini tunafumbia macho upande wa pili wa shilingi, wanaume pia hunyanyaswa kingono na wanawake, cha kusikitisha wanaume hawasemi kwa kuhisi aibu, kuchekwa, kubezwa na hata kutokuaminiwa.

Kuna wengine hushikwa makalio na wanawake kisha wanawacheka,(sio mpenzi wake)

Kuna wengine hukonyezwa na wanawake,(sio mpenzi wake)

Kuna wengine huvutwa sehemu zao nyeti au kutomaswa na kuambiwa una uume mdogo au mkubwa au mfupi au mrefu kisha wanacheka,(sio mpenzi wake)

Kuna wengi wamelazimishwa kuwaingilia wanawake kingono kwa sharti kua wakikataa basi mwanamke atapiga kelele kua alitaka kumbaka,

Kuna wengine hulazimishwa kuwaingilia wanawake kinyume na maumbile na kama wakikataa basi hupigwa au kung'atwa au kuumizwa sehemu mbali mbali,

Kwa walio kwenye mahusiano kama mwanamke akimchoka basi humfanyia visa, humyima chakula, humpiga kwa kumrushia vitu vya kuumiza hata kumng'ata na matusi na kama mwanaume akijaribu kumgusa kidogo basi kesi imerudi kwake,

Share nasi kama umeshawahi kunyanyaswa kingono na Mwanamke au kunyanyaswa kihisia, kimwili na kiakili na Mwanamke.
Usione aibu.
usifananishe wanaume na wavulana.
 
Mpe kabisa achezeee unaficha kwani kuna vidonda, hana cha kutumbukiza kunako tundu lako; but

chukua tahadhali kwanza asije akawa jike dume
Akiwa jike dume atamfanyaje?
 
Kushikwa tako kwangu mimi ni kosa la jinai,kwanza mwanamke ana anzaje kunishika tako ?
Ndo nashangaa inakuaje kidume uone kawaida kushikwa tako kisa aliyekushika ni mwanamke
 
Back
Top Bottom