Culture Me
JF-Expert Member
- May 24, 2017
- 10,493
- 21,453
- Thread starter
- #21
Wanaojifanya wanaume wakina nani hao?hii labda kwa wanaojifanya wanaume walio kwenye kikundi chenu cha LGBTQ
Lesbian? Gay? Bisexual? au Transgender?
Wanaojifanya wanaume wakina nani hao?hii labda kwa wanaojifanya wanaume walio kwenye kikundi chenu cha LGBTQ
Basi tu anakuangalia reaction yako,Hapo kwenye kushika tako anakuwa anataka nn kwa mfano?
Lol, itakua mada imepita kusini na wewe umepita kaskazini.Kati ya hayo ulio orodhesha wewe yepi umepitia mkuu? Pole sana kwa yalio kukuta komaa ukilegea tu umekwisha
chaguaneni huko huko na wenzako.Wanaojifanya wanaume wakina nani hao?
Lesbian? Gay? Bisexual? au Transgender?
Mahaba kwa mtu ambae huna mahaba nae?Hayo sio manyanyaso bali ni mahaba
Na wewe umepitia nyanyaso lolote hapo juu?chaguaneni huko huko na wenzako.
Mmh, huyu hajamvunja shingo kaka wa watu,Maskini kuna vidada vikorofi[emoji30] [emoji30]
Kama upo radhi kushikwa tako na mwanamke asiye mpenzi wako na ukatulia basi kuna shida mahali.Aisee alie anzisha hii thread ni wa kiume au wa kike?
Mimi kama mwanaume sijaona nyanyaso la kingono apo.. Labda wanaume wa chips mayai
Hahahahaha safiiiiiiwanaume wa dar mnaitwa huku................![]()
Asee, that's so immatureBasi tu anakuangalia reaction yako,
Ukimind anakujazia watu.
sijawahi kupitia nyanyaso.Na wewe umepitia nyanyaso lolote hapo juu?
usione aibu kushare nasi.
Kwaiyo inabidi nijiunge chama chenu ama?Kama upo radhi kushikwa tako na mwanamke asiye mpenzi wako na ukatulia basi kuna shida mahali.
umeileta kama mmoja wao au?Hii nyimbo ya mashoga
Calvin Harris and Sam Smith- Promises.
Verse 1. Are you drunk enough Not to judge what I'm doin'? Are you high enough To excuse that I'm ruined? 'Cause I'm ruined Is it late enough For you to come and stay over? 'Cause we're free to love So tease me, hmmm Chorus. I make no promises I can't do golden rings But I'll give you...www.jamiiforums.com
[emoji41]huyo anaepigwa ni kaka au ni teja?Mmh, huyu hajamvunja shingo kaka wa watu,Maskini kuna vidada vikorofi[emoji30] [emoji30]
Ni moja kati ya thread za huyo culture galumeileta kama mmoja wao au?
uyo ni Lesbian anasagana na anajitangaza kabisa .Ni moja kati ya thread za huyo culture gal
Mmmhhh sheria za JamiiForums kumbe zinaruhusuuyo ni Lesbian anasagana na anajitangaza kabisa .