Wanadamu wote kwa wastani wa mihangaiko yao yote hulenga kuwa na FURAHA...atajibidisha kutafuta kipato chake...atatafuta mke/mume....watatafuta watoto...ili kuendeleza uzao wake...
Sasa ameshakuwa na familia...atapambana kuhakikisha ustawi wa familia yake unakuwa mzuri...anafurahia....mambo yakienda vibaya...hukata tamaa na kujitafutia FURAHA ya muda mfupi...hapa huanza kulewa kila siku...akipata kahela...yeye ni pombe tu...ili mradi tu ajisahaulishe matatizo yake.
Hivyo vipaumbele vya mwanadamu hulenga kwanza kumletea FURAHA maishani mwake.
Sasa ameshakuwa na familia...atapambana kuhakikisha ustawi wa familia yake unakuwa mzuri...anafurahia....mambo yakienda vibaya...hukata tamaa na kujitafutia FURAHA ya muda mfupi...hapa huanza kulewa kila siku...akipata kahela...yeye ni pombe tu...ili mradi tu ajisahaulishe matatizo yake.
Hivyo vipaumbele vya mwanadamu hulenga kwanza kumletea FURAHA maishani mwake.