Koh! Koh! Koh! Koh!
Mimi kusema kweli akili yangu tofauti na yenu! Im more advanced!
Hivo vaumbele vyako vitatu mi navimaliza kwa SHOKA MOJA MMBUYU CHINI! Kama ulivotaja PESA, MWANAUME , KAZI! ,,!!! Like seriously? Hapo mimi natafuta tu mwanaume mwenye pesa zake ANATATUA. YOTE NA LA MTOTO JUU!
LIFE IS A GAME! Juzi nilikuwa stranded sina pesa, kazi, mtoto, chochote nikawa nasali weeeeeee! Holaaaaa! Nikalalamika kwa Mungu weee kimya! Basi sudenly nikakumbuka i have an ex bf who is connected, rich, dying to get back with me! DANGEROUS TIMES CALL FOR DANGEROUS MEASURES! Nikampigia simu kumlamba makalio, yes! I kissed his a.ss a lot, na kutake blame ya kuachana mwanzo yote, na kuonesha nimekamatika for his ego, baaaaaaas! We are back rolling!
I
I know it is UNETHICAL and IMORAL but a girl gotta eat and pay bills! He will buy me enough time to streighten my shit! For now im covered!
DONT ALWAYS PLAY BY THE RULES! Having said that mie sina kipaumbele chochote, tomorrow will take care of itself! Sitaki kufa na pressure na koteza ujana kwenye stress! Maana ukitaka kitu usipokipata shughuli!