Wanaume na wanawake straight talk nini kipaumbele chako katika Mapenzi?

Wanaume na wanawake straight talk nini kipaumbele chako katika Mapenzi?

Kutokana na sasa hivi
ugonjwa wa heart broken kuonekana wazi umekosa chanjo na matibabu yake
ni ya magumashi tupu kama Ebola thread hii itasaidia kila jinsia ijue
jinsia nyingine priorities zake/zao ni zipi hasa?

Mimi nachokoza tu mjadala kwa wote wanandoa na wasio wanandoa kwamba
wanawake wenye ndoa Priorities inaonekana ni hizi ili tusijekuhisi
hatupendwi kumbe kosa ni kuwa hatujui vipaumbele vya wenzetu.

1.Mtoto/watoto
2.Mume
3. Kazi

Wanawake wasio na ndoa

1. Pesa
2. Mwanaume
3. Kazi

Nawakaribisha wanawake muoneshe vipaumbele vyenu ili wanaume wajifunze
kitu kutoka kwenu itasaidia sana watu kupenda kwa akili na si kama
matutusa.

Sasa mimi kwa wanaume nimeona kuna tatizo kidogo na ni ujinga wa hali ya
juu.

Tazama vipaumbele vya mwanaume
1.Mwanamke
2. Kazi
3. Mtoto/ watoto

Mimi sasa nashauri wanaume sasa tubadirike na vipaumbele vyetu viwe kama
hivi,

1. Mtoto/watoto
2. Kazi
3. Mwanamke

Mimi nimechokoza tu mjadala wadau sasa tutililike.

Pia dada zangu msinishambulie kwamba naiamsha mibuzi yenu itakakata
kamba naomba msiwe na hofu, misukule huwa haifufuki.

Cc; BADILI TABIA lara
1
Kongosho The
Boss
Heaven on Earth
Pdidy Mtambuzi and
all of you.

fweza muhimu
 
Last edited by a moderator:
Halafu uzoefu unaonesha mijanamke yenye misura mibaya ndio mahodari wa ukuwadi ili wapate bia za dezo.

Matola mm sina sura mbaya, pili sio kuwadi wa mwanamke yeyote, tatu sio mnywaji, na nee Lara1 alikuja hapa jukwaani kuomba msaada kuhusu boyfriend wake mchaga kuwa anataka kumuoa, nikawa namshauri akubali, ndiyo maana namuuliza kuwa iliishia wapi? Pia namsukuru Mungu kuwa ninajiheshimu sana na ukitaka kujua fuatilia post zangu zote, utanielewa nikisemacho.
 
Kutokana na sasa hivi ugonjwa wa heart broken kuonekana wazi umekosa chanjo na matibabu yake ni ya magumashi tupu kama Ebola thread hii itasaidia kila jinsia ijue jinsia nyingine priorities zake/zao ni zipi hasa?

Mimi nachokoza tu mjadala kwa wote wanandoa na wasio wanandoa kwamba wanawake wenye ndoa Priorities inaonekana ni hizi ili tusijekuhisi hatupendwi kumbe kosa ni kuwa hatujui vipaumbele vya wenzetu.

1.Mtoto/watoto
2.Mume
3. Kazi

Wanawake wasio na ndoa

1. Pesa
2. Mwanaume
3. Kazi

Nawakaribisha wanawake muoneshe vipaumbele vyenu ili wanaume wajifunze kitu kutoka kwenu itasaidia sana watu kupenda kwa akili na si kama matutusa.

Sasa mimi kwa wanaume nimeona kuna tatizo kidogo na ni ujinga wa hali ya juu.

Tazama vipaumbele vya mwanaume
1.Mwanamke
2. Kazi
3. Mtoto/ watoto

Mimi sasa nashauri wanaume sasa tubadirike na vipaumbele vyetu viwe kama hivi,

1. Mtoto/watoto
2. Kazi
3. Mwanamke

Mimi nimechokoza tu mjadala wadau sasa tutililike.

Pia dada zangu msinishambulie kwamba naiamsha mibuzi yenu itakakata kamba naomba msiwe na hofu, misukule huwa haifufuki.

Cc; BADILI TABIA lara 1 Kongosho The Boss Heaven on Earth Pdidy Mtambuzi and all of you.
Kuna wakati naikumbuka Jf ya wakati huu na kukumbuka mengi sana!! Nimeikumbuka hii mada nikaona Niilete juu. Wale akiba Baby my namba one. Pitia pitia hapa Tuone Jf inavobadirika. Mamndenyi.
 
Mi kipaombele in

1.Kazi (hiyo kazi ndo source ya pesa).

2.Mwanamke (naweza kuoa maana nina pesa).

3.Watoto/mtoto (Nina mke na watoto, nina kazi,hapo naweza kuendesha familia).
Mimi kama wewe...na ndo nilivyofanya.
 
Kuna wakati naikumbuka Jf ya wakati huu na kukumbuka mengi sana!! Nimeikumbuka hii mada nikaona Niilete juu. Wale akiba Baby my namba one. Pitia pitia hapa Tuone Jf inavobadirika. Mamndenyi.

Pesa na kazi vinacorelate utasababisha multicolinearity.
Wote tunapenda kutokana na vigezo alivyonavyo yule umpendaye.
Unapopendwa ukiwa na pesa make sure yu maintain it.hakuna anayependa burebure kila mtu akupendaye hutegemea kitu kutoka kwako.
Ndio maana wanaume wengi hutongoza then hit and run.
First consideration ni sex bcz without it marriage doesnt exist.
Second consideration is peace of mind (tulizo).
Third is family.kila mtu anapenda kuwa na mke/mume &watoto therefore anahitaji kupendwa na kupenda.
 
Awe mnene kiasi na matako yake yawe makubwa lahasha na uke wake uwe wa kubana na mnato.
 
Kutokana na sasa hivi ugonjwa wa heart broken kuonekana wazi umekosa chanjo na matibabu yake ni ya magumashi tupu kama Ebola thread hii itasaidia kila jinsia ijue jinsia nyingine priorities zake/zao ni zipi hasa?

Mimi nachokoza tu mjadala kwa wote wanandoa na wasio wanandoa kwamba wanawake wenye ndoa Priorities inaonekana ni hizi ili tusijekuhisi hatupendwi kumbe kosa ni kuwa hatujui vipaumbele vya wenzetu.

1.Mtoto/watoto
2.Mume
3. Kazi

Wanawake wasio na ndoa

1. Pesa
2. Mwanaume
3. Kazi

Nawakaribisha wanawake muoneshe vipaumbele vyenu ili wanaume wajifunze kitu kutoka kwenu itasaidia sana watu kupenda kwa akili na si kama matutusa.

Sasa mimi kwa wanaume nimeona kuna tatizo kidogo na ni ujinga wa hali ya juu.

Tazama vipaumbele vya mwanaume
1.Mwanamke
2. Kazi
3. Mtoto/ watoto

Mimi sasa nashauri wanaume sasa tubadirike na vipaumbele vyetu viwe kama hivi,

1. Mtoto/watoto
2. Kazi
3. Mwanamke

Mimi nimechokoza tu mjadala wadau sasa tutililike.

Pia dada zangu msinishambulie kwamba naiamsha mibuzi yenu itakakata kamba naomba msiwe na hofu, misukule huwa haifufuki.

Cc; BADILI TABIA lara 1 Kongosho The Boss Heaven on Earth Pdidy Mtambuzi and all of you.
Mtoto utampataje bila mke? [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] zero kabisa
 
mmmh kazi, kazi IPI?? maana hata kuchart jf ni kazi
mmmh mme , Mme yupi? maana na walovaa suruali wanajiita wanaume?
mmmh pesa ,pesa kiasi gani? maana na mia moja ni pesa
 
Kwahiyo kwa akili zako ushuzi watu wote wenye watoto wameowa au kuolewa?
Jinga kabisa.
Wewe ndo una akili Mavi kabisaa Nani kakwambia mke lazima awe ameolewa kanisani au msikitini? Hujui kwamba ukikaa na mwanamke miezi 6 ni mkeo [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] Mavi kabiisa tena uharisho mweusii[emoji23] [emoji23] kakojoe ulale
 
Wewe ndo una akili Mavi kabisaa Nani kakwambia mke lazima awe ameolewa kanisani au msikitini? Hujui kwamba ukikaa na mwanamke miezi 6 ni mkeo [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] Mavi kabiisa tena uharisho mweusii[emoji23] [emoji23] kakojoe ulale
Mavi Baba'ko kenge wewe.
 
Pesa itaniletea wanawake hapo ntachagua ninayemtaka. Mwanamke ataniletea watoto, ntawalea vizuri Sababu tayari nina hela. Kipaumbele changu ni
1-hela (kazi)
2- mwanamke
3-watoto.
Makuzi ya watoto huathiriwa sana na aina ya mama waliyenaye. Ndiyo maana kipaumbele cha pili ni mwanamke maana kupitia yeye ntapata familia bora.
PIGA UA GALAGAZA KWANGU NI
1. KAZI
2.WATOTO
3. MKE
 
Back
Top Bottom