Wanaume na wanawake straight talk nini kipaumbele chako katika Mapenzi?

Wanaume na wanawake straight talk nini kipaumbele chako katika Mapenzi?

Wakati mwingine tunapendana wakati mwingine tunagombana, ila haya ndiyo maisha,
vijana waige pia kutoka kwetu.
Hapa umeonesha kweli utu uzima dawa, hapa busara za umri umezionesha wazi, kwahiyo watu wajifunze kutoka kwako nini maana ya familia.
 
Hivi malengo yako ilikuwa ni kuchangia hii mada au kunipa mtihani wa uvumilivu?

Dada King'ast hebu muweke kitchen party huyu binti.

Hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!! na vifungu vyako vyote vya sheria kwa Lara 1, umesalute!! chezea mtoto wa kichaga huyo, nimesema nawe weeeeeee!!! mpk nimechemsha mwenyewe. ila namuombea Mungu siku moja ampate anayempenda na aje hapa MMU afute hizo kauli zake.
 
Hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!! na vifungu vyako vyote vya sheria kwa Lara 1, umesalute!! chezea mtoto wa kichaga huyo, nimesema nawe weeeeeee!!! mpk nimechemsha mwenyewe. ila namuombea Mungu siku moja ampate anayempenda na aje hapa MMU afute hizo kauli zake.

Mzigo mzito mpe mnyamwezi, Simba mkali lakini anazaa, kwa nini awe mnyonge in 20's wakati ndio damu inachemka na all dreams ziko juu yake?

Tuache waarabu wa Pemba twajuana kwa vilemba vyetu.

Are u invited? Usikose hiyo mambo yote hadharani siku hiyo.
 
Mzigo mzito mpe mnyamwezi, Simba mkali lakini anazaa, kwa nini awe mnyonge in 20's wakati ndio damu inachemka na all dreams ziko juu yake?

Tuache waarabu wa Pemba twajuana kwa vilemba vyetu.

Are u invited? Usikose hiyo mambo yote hadharani siku hiyo.

Aisee.......
 
Hahaaaaaaaawa! I think i like you! Alli can say is SOMETIMES LIFE CAN REALLY BE A BI.TCH! Unataka chenza yanakupa malimao! Abraham Lincon ana kwambia ukipewa milimao tengeneza LEMONADE! Hahaaaa! The qn is je moyo wako ulikuwa unacrave for lemonade au juisi ya chenza? Na je satisfaction level zitakuwa sawa? Hahaaaaaaa!

Maisha yako fair na unfair, for those who can fight, life can bless them. Wazungu wana msemo wa "Fortune favors the brave", wakimaani huwezi kukaa tu ukasubiri kupata, lazima ujibidishe.

Sasa wale wenzangu na mimi tunabaki na msemo wa kwenye wimbo wa 'Fadhila za Wazazi', kuna mistari kwenye huo wimbo marehemu Omari Omari aliimba

Usinicheke kukosa kupata ni maajaliwa,
Ndevu amekosa ng'ombe lakini mbuzi kapewa.


Unaweza kuona tofauti hapo.
 
Kwa baadhi ya wadada iko hivi Stage one;
Kazi
Mume
Watoto

Stage two sasa baada ya kuolewa kujaaliwa watoto na kuoata promotion kazini
Kazi
Watoto
Mume

Hapo sasa ukikaa na washikaji ni lawama mwanzo mwisho oonh mke wangu hivi na vile mara amekuwa kiburi sijui hanishirikishi mambo mengi mbaya zaid aweza sasa amua kuwa karibu na mama yake na dada zake hao ndio washauri wakuu, sasa hapo ikiwa kidume mambo hayako vizuri ndio yaweza kuwa mbaya zaid!!!!

1. Mtu akiitwa honey ujue kuna kitu hakiko sawa; honey ona hii gari, nzuri eenh!!!!! Akiitikia tu utasikia nimeilipia leo hiyo honey!!!!
2. Au, honey kuna mtu alikuja fasta na dili la kiwanja nikaona nikichukue hapo mtu anaoneshwa ofa na jina la bibie!!!

Kuna mshikaji yeye kwa sasa priority yake ni kifo cha mama mkwe wake, yaani anasema yule bi mkubwa akifa tu basi ndoa yake inaimarka fastaaa!!!
Mkuu kweli ulipotuma hii post ulikaa ukatuliza kichwa.
 
Dont get it twisted THERE IS LOVE AND THERE IS LIFE! Mpenzi angenisaidia nisingekuwa naongea haya! Like i said DESPERATE TIMES CALL FOR DESPERATE MEASURES! NIENDEKEZE MAPENZI NIFE NJAA NA MI BILLS YA HOSPITALI? In the end a girl gotta survive! Mpenzi akikuacha you will get another one, but ukifa it is over! Just focus on staying alive no matter the cost!
WATU WANACHEPUKA KWENYE NDOA ITAKUWA MIE NIMEPASHA KIPORO THUBUTUUUUUU!

Lioness philosoph!
NO MATTER WHAT IS THE ECONOMIC STATE OF THE JUNGLE I WIL NEVER EAT GRASS!

Hongera kwa kupangilia mistari yako vizuri, duuh
 
Hahaaaaaa! DONT UNDER ESTIMATE. Matola ! Hata kidogoooo! He is not as inocent as he appears! Simba mkali na anazalishwa vile vile itakuwa mie!
Endelea kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa!!! Ila jaribu kumsaidia ili ajue jinsi ya kujadili (am serious) otherwise anakuangusha hata as a friend bila Free P
 
Kwa mwanamke kipaumbele ni mume,watoto halafu pesa

aaah!wapi!!
kwa wanaume gani wa kuguarantee hvyooo!!!
mi hapana kwa kweli
mtu uko nae ndani kumbe anachat na mchepuki anamtumia msg yupo huyu kenge hatoki leo
 
Hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!! na vifungu vyako vyote vya sheria kwa Lara 1, umesalute!! chezea mtoto wa kichaga huyo, nimesema nawe weeeeeee!!! mpk nimechemsha mwenyewe. ila namuombea Mungu siku moja ampate anayempenda na aje hapa MMU afute hizo kauli zake.
Hahaaaaa! Wanaonipenda wapo kibao, bila hivo ningehdhirika mjini hapa LAKINI UKWELI TUUSEMAGE TUSIWE WANAFIKI LIFE AINT A BED OF ROSES!
 
aaah!wapi!!
kwa wanaume gani wa kuguarantee hvyooo!!!
mi hapana kwa kweli
mtu uko nae ndani kumbe anachat na mchepuki anamtumia msg yupo huyu kenge hatoki leo
Hahaahaaaa! Wanaume wenyewe wakijivunia anakupenda ndo hawa wa ofisini? Leo kamtomba huyu, kesho yule, kesho kutwa wa ofisi ya jirani ilimradi laana tu! Wanawake na sie wengine hamna hata mwenye afadhali! Hahaaaaaaaaa!
 
Endelea kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa!!! Ila jaribu kumsaidia ili ajue jinsi ya kujadili (am serious) otherwise anakuangusha hata as a friend bila Free P
Ujue mi nampenda Matola for who he is, sijali mapungufu yake! I want him to be himself! And enjoy me appreciating him being himself! Ndo maana namruhusu hata atukane! Hii bond yetu ni beyond rules!
 
Ujue mi nampenda Matola for who he is, sijali mapungufu yake! I want him to be himself! And enjoy me appreciating him being himself! Ndo maana namruhusu hata atukane! Hii bond yetu ni beyond rules!
Am sorry wewe ni muke ya ndoa ya Matola. Mwinyezi awabariki=) Naenda kuchunga mbuzi wa Boss nisije fukuzwa kazi
 
Am sorry wewe ni muke ya ndoa ya Matola. Mwinyezi awabariki=) Naenda kuchunga mbuzi wa Boss nisije fukuzwa kazi
Naaaaaaaah! Mimi ni mke wa hiari wa Matola! After we both have made several mistakes in life, tumeamua tu tuishi tupendavyo sio mtakavyo!
 
Back
Top Bottom