Naaaaaaaaaaaah! MAISHA SIO MARAISI KAMA MNAVOSEMA! Mtu anajifanya priority yangu kaziwakati MWAKA WA 4 HUU HAJAAJIRIWA WALA HAJUI ATAAJIRIWA LINI, AU KIPAUMBELE MUME, MUME MWENYEWE PU.MBU TU HUMO NDANI 100 HII 100 HATOI, AU KITOMBELO HATARIII KILA SIKU UNAFUMANIA,!! ALL IN ALL IT IS NOT YOUR FAULT THAT IT IS HAPPENING TO YOU! It is not yourfault mume hana shukrani, it is not your fault cv yako mabosi hawaino!
But life must go on either way! SO COMES THE TRICY QUESTION! THERE IS WHAT YOU WANT AND THERE IS WHAT IS AVAILABLE, THE LITTLE THAT YOUR CRUEL FATE OFFERED YOU! I say TAKEWHAT ISAVAILABLE AND BE GRATEFULL! Leave the what IWANT TO FEW CHOSEN ONES!
Like now, kuna ndugu yangu mke wa mtu, mumewe kasimamishwa kazi toka mwaka jana, hapa buzi lake mume wa mtu kabisaa limenitumia hela kwenye account yangu nataka nikalipe adaza wanae, najifanyakama bi mkubwa kawakopesha! Hahaaaa! Bi mkubwa hajui chochote! Chezea ada ya $4000,maana kila mtoto $2000! Nani akukopeshe hio hela bureee? Thubutuuuuu! Bi mkubwa alimjibu tafuta shule ya bei poa poa! Hahaaa!
Kajikaza kikike aaaah, she still gets to keep the husband and pay schoolfeez, everybody is HAPPY! Just a little imorallity for a grater good ofcourse!