Wanaume na wanawake straight talk nini kipaumbele chako katika Mapenzi?

Wanaume na wanawake straight talk nini kipaumbele chako katika Mapenzi?

Sio kipaumbele cha mwisho ni kutokana unakuwa una viumbe vingine umevileta duniani so lazima uwape mapenzi yote ili wajihisi wenye furaha.Sasa tatizo wanaume wanataka wapendwe the same way na kipindi sina majukumu ya mtoto ndo tatizo linaanzia hapo na unakuta mianaume mingine inawaachia wake zao swala zima la kulea watoto so lazima ilete ugumu kwenye kubalance upendo.

Kuna wengine vimeo kabisa eti.Asiyejua majukumu yake km mwanamme,hata hicho cha Mwisho huoni sababu ya kumpa.
 
me priority yng ni kazi ambayo ndo biashara yangu.......... Mtt staki kwa sasa labda mpk nitapofika 28!!!!!!!!!!!! buzi langu ndio connection yangu kwenye kazi nalitumia as security katika kazi yangu iwe salama mpaka inaponifikia,,,,,,,, after 1yr ntampa kibuti kama ajali ya bus vile maana hatakua na manufaa i will stand on my own feet .......... staki kuwekeza kwenye mapenzi najua muda bado coz kwangu mie hela ndo kila kitu sina ndoto ya kufa maskini so hivo vipaumbele vingine vinipishe kwanza. over!!!!!!!!!

Bila shaka upo under 25 is it?
 
hvi pesa nimeikuta imejaa, kipaumbele hapo ni watoto....
 
Kuna wengine vimeo kabisa eti.Asiyejua majukumu yake km mwanamme,hata hicho cha Mwisho huoni sababu ya kumpa.

Kuna mianaume mingine haijui kusaidiana katika swala la kulea wenyewe huwa ni watu wa lawama tu maana utasikia hao wanao umewalea vibaya as if yeye sio mlezi wao
 
Ukweli? Unatarajia watu wawe wakweli? Hapana si kwa kizazi hiki. Hadi sasa mkweli niliyemuona ni lara 1 tu! Wengi wamejaribu kuonyesha jinsi walivyo na mitazamo chanya, wameonyesha ubora wao, wameonyesha viwango vya ustaarabu uliotukuka ila je, huo ndio uhalisia?
Binaadamu tumetofautiana mitazamo, misimamo na hata falsafa. Kuna watu wana vipaumbele hasi kuliko hata tafsiri ya hasi yenyewe ila hapa watafuata upepo unavyoenda, mashindano ya mawazo chanya.
Bado nipo shule (mwanafunzi) kuna mabinti kadhaa ni marafiki zangu, nikikuambia vipaumbele vyao, unaweza usiamini lakini ndio vipaumbele vyao. Ila niseme vipaumbele hubadirika kutokana na mazingira na wakati. Labda vipaumbele vyao vitabadirika baadae.

Nakubaliana na wewe ila pia bado naamini wapo watu wakweli sana wengi ambao ukikaa naye ukiuliza mabaya yake atakupa na ukiuliza mazuri atakupa wazi kabisa.

Mimi kwa mfano huwa sioni taabu kusema wapi nilikosea maishani au nini kinafanya niwe hivi nilivyo haswa nikiwa na wadogo zangu maana naamini hakuna sababu mtu wa karibu yangu na makini apite njia ile ile iloniumiza mimi bila yeye kuwa na tahadhari!!!

Ukiwa shule maisha unayaona kwenye tinted kwa sababu moja au nyingine ila ukitoka hapo sasa ndio mambo yaanza kuwa halisi lakini pia shule wapo wanaoyaona maisha kwa uhalisia saaanaa tu na wanajua vipaumbele vyao na wanavisimamia mwanzo mwisho.

Vipaumbele havibadiliki completely ila wewe player ndio unakuwa flexible kicheza na hali halisi ili kufikia malengo!!!!

Mathalani unapoamua kujenga familia basi hapo huhitaji kusema kuwa kipaumbele ni familia yaani ustawi wao kwanza, sasa mtu anapoenda safari kwa mfano kimasomo miaka mitatu sio kwamba kipaumbele ni shule ila shule inaongeza ustawi wa familia yaani kaenda shule ili familia ije ikae kivulini!!!!
 
Last edited by a moderator:
Ya kutafuta mwenyewe ndo inanoga

Daaaanh yaani hela ninayo we ukavuje jasho la kwapa kutafuta badala ya kuleta proposo tukae na kujadili nitie pesa utiririke nayo fasta fasta!!!

Aaargh unanikatisha tamaa sasa
 
Ooooh...hivi nomesema umeniudhi? Samahani kwa kweli...si wengine sauti zetu hadi miandiko imekaa kisharishari....tuvumiliane mpendwa

Kuna wengine hatujazoea kukosolewa, ukitukosoa tunaona kama una ugomvi na sisi.
 
Duh yabidi upatiwe vipimo lara 1 maana yapata wiki sasa koh koh koh teh teh teh nini shida?

Ukweli? Unatarajia watu wawe wakweli? Hapana si kwa kizazi hiki. Hadi sasa mkweli niliyemuona ni lara 1 tu! Wengi wamejaribu kuonyesha jinsi walivyo na mitazamo chanya, wameonyesha ubora wao, wameonyesha viwango vya ustaarabu uliotukuka ila je, huo ndio uhalisia?
Binaadamu tumetofautiana mitazamo, misimamo na hata falsafa. Kuna watu wana vipaumbele hasi kuliko hata tafsiri ya hasi yenyewe ila hapa watafuata upepo unavyoenda, mashindano ya mawazo chanya.
Bado nipo shule (mwanafunzi) kuna mabinti kadhaa ni marafiki zangu, nikikuambia vipaumbele vyao, unaweza usiamini lakini ndio vipaumbele vyao. Ila niseme vipaumbele hubadirika kutokana na mazingira na wakati. Labda vipaumbele vyao vitabadirika baadae.

Hahaaaaaa! THANK YOU! Na Tina cute nae labda kasema ukweli kidogo! Ila wengine kwa kweli wanaleta NADHARIA TU! Hahaaaaa! Anyway ITS A FREE COUNTRY!
 
Last edited by a moderator:
Hahaaaaaa! THANK YOU! Na Tina cute nae labda kasema ukweli kidogo! Ila wengine kwa kweli wanaleta NADHARIA TU! Hahaaaaa! Anyway ITS A FREE COUNTRY!
Nadharia ya usiku yaweza kuwa ndio uhalisia wa vitendo mchana!!!
 
Last edited by a moderator:
Daaaanh yaani hela ninayo we ukavuje jasho la kwapa kutafuta badala ya kuleta proposo tukae na kujadili nitie pesa utiririke nayo fasta fasta!!!

Aaargh unanikatisha tamaa sasa

Sasa huko kutiririka nayo si ndo kutafuta? Hivi ukinipa milioni kumi nikarudi nyumbani na milioni ishirini si nimetafuta au...??
 
Ya kutafuta mwenyewe ndo inanoga

Hapo umenena ndugu yangu. Me napenda helaaa uwiii and I swear I won't settle for less, but nakuwa proud zaid na kitu nilichosweat kukitafuta mwenyewe. No matter how small it is, as long as nimekipata kwa jasho langu, basi I will walk with my head up. Mind u mwanaume mtafutaji awepo pembeni yangu. Mwanaume mlalamikaji na mvivu, kaa mbali na mimi. Katika mafanikio ya mume basi nataka na mimi nipate credits kuwa kuna kitu nimecontribute, hata kama ni kiduchu
 
Hapo umenena ndugu yangu. Me napenda helaaa uwiii and I swear I won't settle for less, but nakuwa proud zaid na kitu nilichosweat kukitafuta mwenyewe. No matter how small it is, as long as nimekipata kwa jasho langu, basi I will walk with my head up. Mind u mwanaume mtafutaji awepo pembeni yangu. Mwanaume mlalamikaji na mvivu, kaa mbali na mimi. Katika mafanikio ya mume basi nataka na mimi nipate credits kuwa kuna kitu nimecontribute, hata kama ni kiduchu

Contribution ni contribution tu, hata kama ulimpa mastress yakamtia hasira kutafuta pesa kwa hasira nazo ni credits pia utapewa tu.
 
Sasa huko kutiririka nayo si ndo kutafuta? Hivi ukinipa milioni kumi nikarudi nyumbani na milioni ishirini si nimetafuta au...??
Sawa, mwanzo nilidhani unataka uanze mwenyewe yaani from the scratch
 
Back
Top Bottom