Wanaume 'msio na pesa' hapa tu ndo mnapokosea

Wanaume 'msio na pesa' hapa tu ndo mnapokosea

..kwa uzoefu wangu wanawake wengi mwanzoni huonesha wanajali,hawapendi pesa n.k,ukishakaa nae mdamrefu utasikia mwanaume mwenyewe bahili anakukandia kwa watu.,..wasikie ivo ivo...
Hiyo huwa ni uwekezaji, na ndiyo maana hata kabla ya kufanya hivyo wanaangalia wapi wagharamie ambapo baadaye kuna return nzuri, siyo unawekeza kilimo cha mpunga kwenye milima ya mawe Dodoma.
 
Huwa hatukatai kufanyiwa hivyo ila shida ya mwanamke umbea!! Yani piga ua garagaza lazima atamweleza shoga yake hata mmoja kuwa anakulea tena usiombe siku mkwazane hizo shit atakazokutolea!!
"kwan vepe mwanaume mwenyewe suruali"!
Duuh! Zamani mwanaume mwenye jongoo asiyepanda mtungi ndiye aliyeitwa mwanaume suruali but siku hizi eti asiye na pesa hata kama jongoo anapanda mtungi ni "mwanaume suruali"
Hata dini zinatufunza kuwa oweni/oleweni na mnaolandana.
 
Yaani nipige show na mwanamke halafu yeye ndio anipe PESA!? No, siwezi kujiita mwanaume mbele yake. Sikatae kupewa na mwanamke vijipesa but not always, DUme limejaaliwa kutunza na sio KUTUNZWA! Vijana nitawashangaa sana kama mtaikimbilia hi fursa and again I am not saying kwamba asipate a guy to have funny with her, NO what I am saying is, Nitajisikia vizuri kama mwanaume kumnunulia ch*pi demu wangu. Na hua ninafurahi zaidi anaponiambia "Asante kwa zawadi"
 
Wanaume wengi, hasa wa JF wanalalamika sana kuwa wanawake tunataka wanaume 'wenye pesa' au waliofanikiwa tu. Pia kuonesha hii (kukubalika bila kuwa na pesa au kuhonga) ndio concern kwa wanaume wengi ni pale nyimbo nyingi za Kitanzania message ni hiyo hiyo, mfano: "Japo sina kitu,......", "Ukawaacha wenye pesa......" Tukilala njaa......"

Nikirudi kwenye mada, Kukosa pesa sio tatizo!!!!!

Mimi ni mtu ninayependa finer things in life. Napenda vitu vizuri na sisubirii mtu anipe. Kwenye kujipa raha sinaga subira wala uoga, najigharamia. Halafu kingine ni kuwa I am generous, sio mchoyo kabisa. Kuwa na mimi na utaexperience kila ninachoexperience. Ukiwa mtu wangu automatically ntakuinclude nikienda shopping, movies, nikipanga safari ya bata nakujumuisha na kila kitu.

Sasa unakuta uko kwenye mahusiano na mtu, akishajua jinsi unaendesha maisha yako anataka kujitutumua kukuimpress. Anataka kukupa huduma zile zile unazojipa mwenyewe au hata zaidi kwa pesa ambazo hana ili tu umuone bora zaidi. Inatia huruma!

Unakuta unamuinvite mtu out anataka kulipa wakati unajua kabisa hawezi kuafford, kwanini mnajitesa wanaume. Mtu ukishapendwa usiwe na hofu, ujue umekubalika ulivyo. Matokeo yake inabidi nishushe hadhi ya starehe zangu ili mpenzi aweze kuafford, ni kuikatili nafsi huko!!!!

Na mwanaume wa hivi atake kulipia kitu halafu umwambie hapana Weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee....mnuno wake hauishi leo. Atakuaccuse vitu kibao. Baada ya siku kadhaa unamkuta anakula karanga na kijoti, kisa kulipa Ankara zisizo zake.

Ndio maana wadada wanaishia kwa wenye nazo ili kuondokana na hali ya kuona huruma kila siku.
Mjirekebishe!!!!!!!!
Nimekuelewa sana Zurie, lakini nisisikie neno Mwanaume suruali
 
Wanaume siku hizi mko sneaky sana kiasi kwamba kila anachofanya mwanamke unadhani kina dhamira iliyojificha.
Siyo hivyo Zurie, kwani wewe hutaniwi mrembo?
Nisamehe, ila maneno uliyoyaandika kwenye mada yako yameukuna mtima wangu.
 
Avatar yako tu inaonyesha ni jinsi gani ulivyo mgonjwa wa akili, naoka unataka kunishushia bill ya maana kisha ujitie kuvua Nguo kwenye hadhira zigo linidondokee
Hiyo avatar iskutshe mamito njoo ule mbuzi Wa kutaga na Ng'ombe Wa mayai
Nakuhakikishia hutojutia siku yako
 
Wanawake kama wewe wanapatikana kwenye hadithi tu.
Kiuhalisia mwanaume akizidiwa pesa na mwanamke basi ugeuzwa kuwa houseboy.

Sorry lkn sikubaliani na wewe. In many cases it is men's inferiority complex !!
 
Dah 2
Kulipiwa gharama za starehe na mwanamke nacho ni kipaji binafsi, wanaume kamili hatuwezi, nani atakuwa amemuoa mwenzake sasa?
21st century bado kuna watu wana mentality kama hizi za Australopithecus ???
 
Mara nyingi wanawake wenye kujitegemea na wenye kuwa okay na wanaume wasio na pesa uwa ni wabovu na wasio na mvuto.

Katika hali ya kawaida demu kisu hawezi kuwa fine na lijamaa lenye hela za kuunga unga. Demu ana malengo ya kusukuma Nissan Murano, wewe ambae wese kwenyw vits linakupa shida, mtaanzaje kuwa kwenye same page!?

Ila mademu wabovu na wenye pesa hawana makuu, na ndio hao uwa wana define mapenzi kwa kutoweka criteria ya uwezo wa kipesa wa mwanaume.
Hell no, sio wote for sure. Inategemea definition yako ya mvuto ni tofauti na ya wengine lkn ww kama ni materialist wenzio sio kabisa. Hata wanaume tusio na pesa sio kwamba ni wabaya na to be on the same page its all about love, caring, respect na creativity bila unafik !!

Wewe hujaona mtu hana nguo nyingi lakini anajua kuvaa vizuri, match nk wakati mwingine anazo kibao lkn hajui kuvaa..weather, occassion, style ect ??

Nyie vicheche wa kufuata magari na pesa wengi ndo ukumbana na STDs kila siku maana mnaishia kwa vicheche wenzenu... arent real folks..... wakati mie kapuku sijali kukupa breakfast in bed, amka na kukutengenezea lunch, au nikiwahi kurudi I make dinner occasionally... na sio dili kufanya grocery shopping mpaka gengeni..
 
Huyu mwanamke inaonekana hela yake anaipata kwa namna fulani labda tata ndiyo maana ina masimango...
 
Suruhisho la matatizo kama hayo we ni pm tu,wengi wameshapona.
 
Back
Top Bottom