Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

1Independent
2 Ana Malengo
3 Anajua Kunishaur Maisha
I love her 'cause she got her own, she got her own
I love her 'cause she got her own
She got her own (I love it when she say)
Its cool I got it, I got it, I got it
(I love it when she say) it's cool I got it, I got it, I got it (Remix)
 
Hili neno umelikazania kweli, tuletee sasa na la mume.
[emoji116]
1 Petro 2:7
Kadhalika ninyi waume,ishini na wake zenu kwa kuwahurumia mkitambua ya kuwa wao ni wadhaifu na hivyo muwape heshima,kwa maana ninyi ni warithi pamoja nao wa neema ya uzima,fanyeni ili sala zenu zisizuiliwe.
[emoji116]
Wakolosai 3:18-19
Ninyi wake watiini waume zenu,kama ipendezavo ktk Bwana.
Ninyi waume wapendeni wake zenu msiwe na uchungu nao.
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Na hapo ni pale unapokuja kugundua kuwa lile umbo zuri tu halikutosha, ulihitaji zaidi ya hicho.
Ukiyumba ki maisha yeye anatumia umbo lake kuendelea na maisha yake
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Huwezi juaa tabia halisi ya mchumba wako mpaka Umuoeee...!! Yani wanapiga make up mpaka tabiaa hawa viumbe....Mungu anawaona
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
1Independent
2 Ana Malengo
3 Anajua Kunishaur Maisha
I love her 'cause she got her own, she got her own
I love her 'cause she got her own
She got her own (I love it when she say)
Its cool I got it, I got it, I got it
(I love it when she say) it's cool I got it, I got it, I got it (Remix)
Khaaaah huo uchoyo mkuu.
 
[emoji116]
1 Petro 2:7
Kadhalika ninyi waume,ishini na wake zenu kwa kuwahurumia mkitambua ya kuwa wao ni wadhaifu na hivyo muwape heshima,kwa maana ninyi ni warithi pamoja nao wa neema ya uzima,fanyeni ili sala zenu zisizuiliwe.
[emoji116]
Wakolosai 3:18-19
Ninyi wake watiini waume zenu,kama ipendezavo ktk Bwana.
Ninyi waume wapendeni wake zenu msiwe na uchungu nao.
Amen.
 
Ukiyumba ki maisha yeye anatumia umbo lake kuendelea na maisha yake
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
We ubaki na myumbo wako huko.
 
Ni kweli kuna mama aliniambia raha ya ndoa ni kuwekeza, wekeza usijali, wekeza kwenye muda, wekeza kwa mapenzi, wekeza kwa pesa lakini utavuna mwisho wa siku.
Mimi nimewekeza kwa kibinti flan cha chuo ni kakawaida sana
Na maisha hakana mazuri kako na mama yake. Nimekafanyia mawili matatu mazuri

Lkn Jana usiku nimekaletea chips ktk kula kama utani nikamtania nilishe akakataa !
Basi Mimi nikamwambia unae unaemlisha Kama jocking tu!

Kame maind balaa!

Na amemenitext nisimzoee[emoji16] [emoji16] tuachane tu na sasa nimewekeza na tunda sijala zaidi ya kutomasana tu kikija Gheto.
 
Mimi nimewekeza kwa kibinti flan cha chuo ni kakawaida sana
Na maisha hakana mazuri kako na mama yake. Nimekafanyia mawili matatu mazuri

Lkn Jana usiku nimekaletea chips ktk kula kama utani nikamtania nilishe akakataa !
Basi Mimi nikamwambia unae unaemlisha Kama jocking tu!

Kame maind balaa!

Na amemenitext nisimzoee[emoji16] [emoji16] tuachane tu na sasa nimewekeza na tunda sijala zaidi ya kutomasana tu kikija Gheto.
Mkuu ndio maana nilisema raha ya ndoa.
 
Back
Top Bottom