Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Ingekuwa walio ndani ya ndoa wanaweza kuvumilia espy basi kungekuwa hakuna michepuko kabisa, lakini kama ujuavyo siku hizi michepuko inazidi kuongezeka. Wakati wa uBF na uGF mara nyingi mambo bomba sana sasa ngoja mfunge pingu za maisha matatizo ndiyo nayo yanagonga mlango.

[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Kama hafundishiki ndio umvumilie maana hayo mengine si siyo muhimu kwako!!
 
Ingekuwa walio ndani ya ndoa wanaweza kuvumilia espy basi kungekuwa hakuna michepuko kabisa, lakini kama ujuavyo siku hizi michepuko inazidi kuongezeka. Wakati wa uBF na uGF mara nyingi mambo bomba sana sasa ngoja mfunge pingu za maisha matatizo ndiyo nayo yanagonga mlango.
Kwahiyo matatizo yakigonga the only solution ni kuchepuka?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
 
kuchagua nafikiri ni suala pana sana kwenye issue ya mke lkn ni muhimu kuzingatia mahitaji ya moyo wako kuwa ni nini na usisahau mahitaji ya mazingira yako kuwa ni yapi,
 
Mwenye heshima,kiasi,mvumilivu ,asye mvivu,ninayemfeel pia.hapo kwenye kufeel ni involuntary. Yaani siwezi elezea
 
Mie naona tofauti yetu ni vikojoleo tu ila vingine tuko mlemle maana hata wao wangekuwa wanawake ingekuwa the same, we shud understand our differences and embress them.


Yes kuliko lawama, this will solve some relationship issues.
 
Back
Top Bottom