Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wewe wasema, subiri yakukute ndio utajua undugu ni zaidi ya damu.
Hahahaha
Na kwambia nilicho jifunza hao ndugu ndio wauaji. Haiwezekani kuwa jamaa mpaka aje ex, je angekuwa hajawahi kuwa na mpenzi wangefanyaje?

Ndio maana nikasema hapa kuna blanda kwenye hii story
 
Big up mkuu, kuna faida gani ya kuoa mzuri kama malaika lakini ukirudi nyumbani unakuta nyumba chafu, hajapika, siku nzima alikuwa kitandani akitoka whatsupp anainga instagram.

Mkuu ukioa Ili upikiwe,usafishiwe Na kufuliwa afadhali uajiri mtoto wa kazi.Mwaka huu NI wa kumi Na saba(17) katika ndoa.Tunapenda sanaaaaa tu Na tunagombana sana.Wote tunakazi akirudi kabla yangu anapika nikirudi kabla yake napika tena Kwa kufuraha.Tulivyo kutana kijijini kwa mara ya kwanza nilivyo Iona TABASAMU yake nilihisi yeye ndio mke niliyo kuwa namtafuta.
Kwa ufupi hakuna njia fupi ya mapenzi
 
Mkuu ukioa Ili upikiwe,usafishiwe Na kufuliwa afadhali uajiri mtoto wa kazi.Mwaka huu NI wa kumi Na saba(17) katika ndoa.Tunapenda sanaaaaa tu Na tunagombana sana.Wote tunakazi akirudi kabla yangu anapika nikirudi kabla yake napika tena Kwa kufuraha.Tulivyo kutana kijijini kwa mara ya kwanza nilivyo Iona TABASAMU yake nilihisi yeye ndio mke niliyo kuwa namtafuta.
Kwa ufupi hakuna njia fupi ya mapenzi
Hongera.
 
Huwa naangalia CHURA na RANGI ya mtume basi. Mwanamke akiwa na hizo sifa huwa nahisi kuchanganyikiwa.
 
Mimi nimewekeza kwa kibinti flan cha chuo ni kakawaida sana
Na maisha hakana mazuri kako na mama yake. Nimekafanyia mawili matatu mazuri

Lkn Jana usiku nimekaletea chips ktk kula kama utani nikamtania nilishe akakataa !
Basi Mimi nikamwambia unae unaemlisha Kama jocking tu!

Kame maind balaa!

Na amemenitext nisimzoee[emoji16] [emoji16] tuachane tu na sasa nimewekeza na tunda sijala zaidi ya kutomasana tu kikija Gheto.
Aiseee kwa ujinga ulio ufanya
Mwenywe yan hutaamin
Madharau atakayokuonesha

Mtt anakileta ghetto na unamwacha
Tu hvo anarud na ngenye zake
 
Aiseee kwa ujinga ulio ufanya
Mwenywe yan hutaamin
Madharau atakayokuonesha

Mtt anakileta ghetto na unamwacha
Tu hvo anarud na ngenye zake
Nilimshawishi kwa kila namna alikataa! Dah hayo madharau sitayakubali ntaanza kumzarau Mimi alafu ni Jirani next door!!
 
Mkuu ukioa Ili upikiwe,usafishiwe Na kufuliwa afadhali uajiri mtoto wa kazi.Mwaka huu NI wa kumi Na saba(17) katika ndoa.Tunapenda sanaaaaa tu Na tunagombana sana.Wote tunakazi akirudi kabla yangu anapika nikirudi kabla yake napika tena Kwa kufuraha.Tulivyo kutana kijijini kwa mara ya kwanza nilivyo Iona TABASAMU yake nilihisi yeye ndio mke niliyo kuwa namtafuta.
Kwa ufupi hakuna njia fupi ya mapenzi
Nimeipenda hii.
 
Nilimshawishi kwa kila namna alikataa! Dah hayo madharau sitayakubali ntaanza kumzarau Mimi alafu ni Jirani next door!!
😀 😀 😀 😀 😀
Na n jiran thenw dhuuu!!
Labda tu uswe uko uswaz
Maana kama n uswaz walaa
Namba utaisoma mkuu


Nafkiri ukianza ww uweke yale
Ya high classic maana ukimuwekeya cheap hapo umegonga mwamba



Yan na ulikua unaendelea tu
Kuwekeza wakat hata matumain
Unaona hakuna

Mkuu haukujua mchumba
Hasomeshwi
 
Usilolojua ni sawa na usiku wa kiza.
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]
Kuna kitu kinaitwa nornal circumstances, under normal circustances something is not ryt.

Lakin mimi kikubwa naangalia awe less educated, hard working, kind n.k hapo ana kidhi vigezo vya kuwa mke
 
Back
Top Bottom