Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Kiufupi kwa hiyo stori jamaa alikuwa bado hajawa tayarii kuoa alikuwa ana cheza makida makida kwanza
 
Mwaume kuwa na hekima muhimu pia. Sio kilakitu ukiona unasema. Vingine unanyamaza tu

Mkuu hekima ndio gundi ya ndoa.Kuna wakati Mke mkali kama pili pili mie kimya:kama sijasikia akisha powa tunatoka amalizie ukali wake.
 
Hata akiwa na tabia mbaya kiasi gani mradi tu ana tako la kufa mtu na sura ya kuvutia sana wewe moyo na akili yako vimeridhika!

Tabia nzuri haitonisaidia chochote.. Mi mwenyewe bonge la handsome halafu tabia yangu hainiridhishi...
 
Wanapenda short cut na ready made.


Kisha wanalalamika sisi tunapenda mwanaume ready made na mwisho wa siku wote tuko sawa tu.
Tofauti yetu ni kuwa sie tunaonekana tunapenda materials na kumbea wao wanapenda mengineyo.
 
Kisha wanalalamika sisi tunapenda mwanaume ready made na mwisho wa siku wote tuko sawa tu.
Tofauti yetu ni kuwa sie tunaonekana tunapenda materials na kumbea wao wanapenda mengineyo.
Mie naona tofauti yetu ni vikojoleo tu ila vingine tuko mlemle maana hata wao wangekuwa wanawake ingekuwa the same, we shud understand our differences and embress them.
 
Mke/mume....inatokea tuu. Kama inavyotokea kuipenda nguo fulani, chakula, movie, gari e.t.c. Kila mtu ana kitu cha kipekee kimvutiacho kwa mwenza wake. There is always someone for everyone.

Unaweza ukajiweka mpole, mkarimu au mkimya ilhali wewe ni very interactive na ukakosa unaye endana naye. Be yourself na your soulmate will find you.

PEACE! [emoji111]
 
Back
Top Bottom