Uzuri wa mke si sura ni tabia.
For sure.Heart want what the heart want....
Kuna kitu kinachanganya mnoo kwenye kuchagua.....
Haja ya moyo wako (kipenda roho) vs mahitaji halisi ya ndoa (vigezo halisi vinavyohitajika)....
Ukifanikiwa kupata vyote kwa pamoja your safe.....
waoooo, that is so nice of you. nimekuwa nawaambia watu the same. gud you have added some points to it and I will go ahead teaching this young age of the sameFormula nzuri ni kuoa yule ambae hata akikuudhi hukasiriki
sababu mapenzi yanahitaji uvumilivu....sana
kuoa mtu sababu tu ni 'wife material' lakini 'hakusisimui' kabisa ni rahisi kuachana nae
Dawa nikuoa yule ambae hata akikukosea unaweza samehe bila kuombwa radhi
simply sababu yuko moyoni mwako
Ninadhani kikubwa mkuu ni maelewano, siku za kwanza itakuwa kama pair mpya ya viatu lakini ukishajua BAK hiki hapendi na wewe unaacha sidhani kama mtagombana. Kitu cha pili ni kutunza siri.Hiyo ndiyo nambari one, yale majambo yetu ya faragha "lady in the street but freak on the bed" na yale majambo yetu mengine ya mahanjumati na asiwe wale wa kununa nuna bila sababu.
Huyu ni mke bomba sana kama kajaliwa na uzuri Mungu akupe nini tena!
Hapo ni section B ya mtihani, define........ and explain.......Huwa wanasema sometimes love isnt enough.
Wewe acha tu. Lakini kupendwa ni raha sana.[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Alafu yule ambae wewe umemdondokea yaani walaa hana habari!! Haya mambo bwana!!
Mmmmmh!!!Formula nzuri ni kuoa yule ambae hata akikuudhi hukasiriki
sababu mapenzi yanahitaji uvumilivu....sana
kuoa mtu sababu tu ni 'wife material' lakini 'hakusisimui' kabisa ni rahisi kuachana nae
Dawa nikuoa yule ambae hata akikukosea unaweza samehe bila kuombwa radhi
simply sababu yuko moyoni mwako
inatesa kabisa yaan acha tu. ila uzuri wa haya mambo ni kwamba, na wewe somewhere kuna aliyekudondokea na wewe huna habari nae.[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Alafu yule ambae wewe umemdondokea yaani walaa hana habari!! Haya mambo bwana!!
Mmmmmh!!!
Na feelings ziwe mutual.
Sasa ktk situation kama hii ndio huyo anayemsisimua alimtelekeza kwenye time of need, so unamsamehe tu mnasonga?
Ninadhani kikubwa mkuu ni maelewano, siku za kwanza itakuwa kama pair mpya ya viatu lakini ukishajua BAK hiki hapendi na wewe unaacha sidhani kama mtagombana. Kitu cha pili ni kutunza siri.
Wacha weeee!!![emoji85] [emoji85] [emoji85]Hiyo ndiyo nambari one, yale majambo yetu ya faragha "lady in the street but freak on the bed" na yale majambo yetu mengine ya mahanjumati na asiwe wale wa kununa nuna bila sababu.
Huyu ni mke bomba sana kama kajaliwa na uzuri na chura Mungu akupe nini tena!
Matatizo yetu sisi mkuu, kama mambo hayaendi vile unavyotaka kwa siku mbili tu unatafuta shost wa kukupa ushauri; baada ya wiki kumbe jamaa ilikuwa ni pressure ya report amalize kazini na ameshamaliza na amekutoa dinner umeshasahau hata kama mlikuwa na matatizo. Kule mashost bado wanayaongea na wanangoja siku utakayobeba virago.Siri za GF/mke mtarajiwa unazipeleka wapi tena!? Ili iweje!? Mwanaume wa hivi hujitambui kabisa!
Ni kweli kuna mama aliniambia raha ya ndoa ni kuwekeza, wekeza usijali, wekeza kwenye muda, wekeza kwa mapenzi, wekeza kwa pesa lakini utavuna mwisho wa siku.Mapenzi ni 'utumwa wa hiari'
for both sides
ndo maana simu unanunua kwa hela yako lakini kuna mtu akikupigia ukachelewa kupokea
inabidi 'ujitetee'
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Hapo ni section B ya mtihani, define........ and explain.......
Nimekusoma mkuu.[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Sawa moyo umependa right?
Ila linapokuja suala la till death do us apart unakuta mambo hayaendi, kumbuka hata love huwa inafade with time kwasababu ya mambo mbalimbali and tabia pia huchangia.