Kapyungu A
JF-Expert Member
- Jul 8, 2015
- 3,499
- 3,168
Lazima kunasababu. Na zinatakiwa kutafutiwa ufumbuzi haraka sana. Lasivo hali itakuwa tete na utakuta mwana si wako.Kwahiyo hauamini kuwa upendo huweza kupungua muda unavyosonga?
Lazima kunasababu. Na zinatakiwa kutafutiwa ufumbuzi haraka sana. Lasivo hali itakuwa tete na utakuta mwana si wako.Kwahiyo hauamini kuwa upendo huweza kupungua muda unavyosonga?
Yeah .....Kweli mkuu ila kigezo cha pili nadhani kinanguvu sana ili uwe successful
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] asikwambie mtu. Duniani hakuna mtu mbaya. Yaani we jitahidi matunzo tu. Utaona mwenyeweSura nayo ni muhimu, sio unao mke hata huwez kutumia picha yake kuvutia hisia
Uzuri wa nje muhimu piaKweli kabisa! Wengi wao wanapumbazwa na uzuri wa nje
[emoji115] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]reception ni muhimu pia sio wote mnakuwa mnafanana duuu
Umesahau Snapchat [emoji38][emoji38][emoji38]Big up mkuu, kuna faida gani ya kuoa mzuri kama malaika lakini ukirudi nyumbani unakuta nyumba chafu, hajapika, siku nzima alikuwa kitandani akitoka whatsupp anainga instagram.
Inabidi muwe na tabia za malaika.....aiseeeSasa akina sie wenye reception za babu zetu wazaa wajomba ndio kusema?????[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134]
Na nirahisi kumfanya mtu apendeze machoni mwako kuliko kumshawishi mzuri akupende.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] asikwambie mtu. Duniani hakuna mtu mbaya. Yaani we jitahidi matunzo tu. Utaona mwenyewe
Tatizo vijana tunafanya maamuzi bila ya kumshilikisha munguMuombe sana mungu utapat mwenza alie bora
Na huko moyo ulipo nae moyo wake uko kwingineee, hadi uje utuke ni too late.Asikwambie mtu mkuu.
Binti ànaweza kuwa na kila sifa Ila kama moyo wako haupo kwake daah
Hata angefanya nini huwezi appreciate...wala hioni...
Unajikuta moyo upo kwingine kabisaa tena huko moyo ulipo hata hamna la maana.
Unaishia kumuumiza.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Asikwambie mtu mkuu.
Binti ànaweza kuwa na kila sifa Ila kama moyo wako haupo kwake daah
Hata angefanya nini huwezi appreciate...wala hioni...
Unajikuta moyo upo kwingine kabisaa tena huko moyo ulipo hata hamna la maana.
Unaishia kumuumiza.
Kweli kabisaa. Nadhani nyuzi nyingi humu Jf huchangiwa na hiloLakini ukiweza ku control moyo unaishia kula matunda ya nchi[emoji2] [emoji2] [emoji2] . Lakini moyo uki control akili jiandae kushinda kwenye mabaraza ya usuruhishi
Then wanakuja kutujazia server humu kwa malalamiko kila siku, kumbe vipaumbele vyao ndio vilikuwa tatizo.Big up mkuu, kuna faida gani ya kuoa mzuri kama malaika lakini ukirudi nyumbani unakuta nyumba chafu, hajapika, siku nzima alikuwa kitandani akitoka whatsupp anainga instagram.
Weka pichaMIMI SIFA ZOTE TISA...KUMI AWEE NA CHURAAAA...!!
Waigizaji Ni wengi saana aisee. Kuwa makini.....Hatutaki kuwavujishia pepa, maana tukifanya hivyo mtaigiza tu!
Ila tu tuseme ukweli. Social media zinawazuzua sana dada zetu mpaka maofisini. Yaani kunamuda mtu anashindwa kutimiza malengo yake kwasababu tu yuko instergram ana like picha za watu. Kwakweli wa hivi anipitie mbali[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]Big up mkuu, kuna faida gani ya kuoa mzuri kama malaika lakini ukirudi nyumbani unakuta nyumba chafu, hajapika, siku nzima alikuwa kitandani akitoka whatsupp anainga instagram.