Wanaume amkeni acheni kulalama

Miss chagga, niruhusu nieleze machache:
1. Mahusiano yamewekwa kwa ajili ya kuongeza furaha kwa wote wawili that is nature and its Godly. Yeyote anayeingia kwenye mahusiano anatambua kuwa wajibu wake ni kumletea mwenza wake furaha, hilo la kwanza na wapili kadhalika anapaswa alitambue hilo. Swala hapa mtu unaopoingia kwenye mahusiano na mtu halafu unakuwa ni sababu ya stress, je ni ukweli unajua nini maana ya mahusiano?
2. Kutaka kuhudumiwa, wanawake muwe mnajua mwanaume kipato chake kikoje, maana huwa mnataka kupata blood from stone. Mahitaji yako yasizidi 30 percent ya kipato chake. Muwe considerate na sio selfish. Kama kipato chake ni elfu 300 kwa mwezi usizidi 90 elfu katika mahitaji yako. Kama unataka malaki kutoka kwake humfai nenda kwa wenye nacho. Mnalazimisha visivyowezekana eti wanaume wote wafanane kipato. Kweli itatokea?
3. Punguzeni mahitaja kutegemeana na kipato. Why don't u postpone some items untill financial condition stabilizes. Muwe waelewa.
4. Kama unacho ukahudumia hata mmeo utameguka sehemu? Wanawake mnakuwa selfish sana, sifa ambayo prospective mother hapaswi kuwa nayo. Badilikeni mungali wabichi, mmepewa vipato ili pesa itumike. Si ndo mantiki ya pesa.
Aione masai dada.
 
Naona mleta mada kakurupuka tu ili achekeshe walionuna....Maisha si kama unavyohisi wewe.Hebu kajipange upya labda waweza kuja na kiru chenye maana kuliko hili igizo lisilo na mashiko....
 

kitombi utamjua tu...hakujui humjui ndo kwanza mmefahamiana ile mnakutana for the 1st time ye anawaza papuchi tu....naona hata humu wapo wengi sana threads nyingi za mamen zinathibitisha hilo...
 
Mbona kama umenigusa maana mi kutoa mia kumpa mwanamke siku iyo sipati usingizi
 
sasa kama kuna huyo mwanaume aambiwe yeye pekeake sio kudamkia wanaume wote humu ndani. eeeeeeenh sawa mamaaa
 

They say the definition of altitude / and being adult is responsibility
Let me ask u what's yo responsibilities?
 

Duuu mkuu sikuungi mkono kabisa na unatuaibisha wanaume japo ni mawazo yako binafsi na una Uhuru huo
But serious mpka mwanamke awe bikira?what a shame aiseee
Ubikira unahusiana nn na ndoa?
mlipokua mnadate haukujua kwamba sio bikira?
What kind a man r u anyway?umeharibu wanawake wangap mpka unataka wenzio wakuachie wanawake wote uwakute mabikira?kwani hawadindishi wao?
Nadhani kwa mawazo hay mgando ndo umempa room huyu binti kuleta thread kama hii japo anaonekana kabisa ni money minded n nothing else
Shame on u aisee
 
na ambaye hajaolewa asifanye kazi? Haki sawa mmezitaka wenyewe, mkipewa majukumu mnalia. Wala usizungumze mwanaume kusaidia mimba kwani halipo hilo.

Ndilo linaanza kwa sababu ya uvivu wenu mnakanyagwa tu na vidume
 

Wanaume ndiyo selfish sana kuliko
 
1.Kulea na kutunza familia yetu

2. Kukuza/kuongeza kipato cha familia
3.Chakula na mavazi kwa familia
4.Elimu n.k

Baso kuna moja muhimu hujaliweka okey according to u
 
hivi mwanaume anaemkula mwanaume mwenzie tigo ni mwanaume anaejitambua? usipromote ushoga bhana.. umeongea vema ila hapo nakukosoa.

Samahani mkuu ila kinachopelejea kuliwa ni uvivu na kukwepa majukumu nothing else
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…