wanandoa mnaenda GUEST HOUSE kufanya nini?

wanandoa mnaenda GUEST HOUSE kufanya nini?

Wakati mwingine huko home unakuta mawifi, wakwe, mashemeji na watoto wako pale massa 24; kwa nini mimi na mwenzangu tusijimuvuzishe kwenda Guest House kupumzika kwa muda bila kusumbuliwa na hao ndugu na jamaa??? Naunga mkono wana ndoa kwenda guest house badala ya kila mmoja kutafuta njia za panya na kuvunja amri ya MUNGU kivyake vyake!!!
 
wanandoa na wasio wanandoa ;kuna kitu kidogo kinanichanganya iweje unaishi dar esalaama then mida ya mchana mnaenda kwenye guest mnaulizwa cheti cha ndoa mnaonyesha y????kwa nini msiende majumbani kwenu......
ama kuna starehe tofauti wanandugu nihabalisheni ntashukuru na mimi niikingia hukonijue sehemu ya kuanzia
weekend njema jamani
MkongweUPO? SikunyingSana UPO BIZE NA muhindi?
 
Back
Top Bottom