Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Kupika nini labda

Mnashindwa kuwaoa Kwa sababu hamuwawezi .mko legelege na mko weak hata kimuonekano Tu .mko warembo refer kinyaia

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha tungekuwa legelege tungekuwa wachapakazi hodari!
Mchaga ata aliyeishia memkwa unakuta Ana ma milion
Legelege ni nyie wahaya ambao kaz yenu ni kushinda vijiwen na kubishana tu
Mngekuwa sio legelege mkoa wenu usingekuwa na umaskini mkubwa vile 70% ya kagera Ni mapori tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ila mnakera mimi nadhani mna damu ya kinyarwanda sio kwa majidai yenu nyinyi. Karibuni moshi muone barabara za lami, shule kila kijiji, zahanati ndo usiseme na wasomi enterprenuwaa karibu moshi ndugu.



Sent using Jamii Forums mobile app
Mwambie mwezi décembre nitakaporudi tz aje marangu samanga kwangu tumuonyeshe magorofa huko migomban akila na nyama choma ya mbuzi hatokaa ataman kurudi porini kwao kagera


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwambie mwezi décembre nitakaporudi tz aje marangu samanga kwangu tumuonyeshe magorofa huko migomban akila na nyama choma ya mbuzi hatokaa ataman kurudi porini kwao kagera


Sent using Jamii Forums mobile app
Aaahh! Kwa hiyo maghorofa migombani ndo jambo geni?? Kumbe nabishana na wasioijua Bukoba! Bahati mzuri mimi naletaga picha zenyewe halisi. Subiri tu hapa hapa nitawawekea hizo ghorofa zenu kutoka migombani Bukoba. Sio nyinyi kelele nyingi picha za insta[emoji28][emoji28][emoji28]

Nyie semeni tu nije mkanifanyie matambiko yenu ya kafara za damu tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha tungekuwa legelege tungekuwa wachapakazi hodari!
Mchaga ata aliyeishia memkwa unakuta Ana ma milion
Legelege ni nyie wahaya ambao kaz yenu ni kushinda vijiwen na kubishana tu
Mngekuwa sio legelege mkoa wenu usingekuwa na umaskini mkubwa vile 70% ya kagera Ni mapori tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Ushirikina ndo unawatoa. Kazi kufanyana misukule na kafara za wanyama tu. Mtabadilika lini lakini?? Karne hii bado mnakuwa washirikina??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kilimanjaro tuna akili nyingi hata tungepata hovyo vitu tungejipanga na kusimama Tena imara,Wana Kilimanjaro Ni wachapakazi Hilo halina ubishi,na wahaya wana asili ya uvivu na kutokupenda kuchapa kazi haihitaji elimu ya upe kujua hili
Limkoa lenu likubwa mnashindwa kufanya ubunifu mpate hela? Nilishangaa nakuta 70% Ni mapori tuu mnashindwa kufanya uwekezaji binafsi njoo Kilimanjaro uone ardhi inavyotumika kwa 99% kuzalisha Kilimandjaro Hakuna mapori ya rejareja
Pmj na hizo natural factors bado mlikuwa na mda wa kujipanga mnapenda kulia Lia mno
Ni ajabu limkoa likuubwa kagera lenye ressources nyingi kupitwa kimapato na kamkoa kadogo Kilimanjaro

Sent using Jamii Forums mobile app

Kilimanjaro tuna akili nyingi hata tungepata hovyo vitu tungejipanga na kusimama Tena imara,Wana Kilimanjaro Ni wachapakazi Hilo halina ubishi,na wahaya wana asili ya uvivu na kutokupenda kuchapa kazi haihitaji elimu ya upe kujua hili
Limkoa lenu likubwa mnashindwa kufanya ubunifu mpate hela? Nilishangaa nakuta 70% Ni mapori tuu mnashindwa kufanya uwekezaji binafsi njoo Kilimanjaro uone ardhi inavyotumika kwa 99% kuzalisha Kilimandjaro Hakuna mapori ya rejareja
Pmj na hizo natural factors bado mlikuwa na mda wa kujipanga mnapenda kulia Lia mno
Ni ajabu limkoa likuubwa kagera lenye ressources nyingi kupitwa kimapato na kamkoa kadogo Kilimanjaro

Sent using Jamii Forums mobile app

Wewe mtu wa Uru matatizo ya akili yanakisimbua kweli. Kagera uliona mapori ndio, uale mapori ni natural?? Ile miti unayoiona ni miti ya kupandwa! Ndo ujue wahaya wanayajua mazingira na wanafanya investments.

Eti ardhi haijatumika!! Umezoea kutumika kwa ardhi ni kulima mboga mboga tu?? Siku wachaga mkiacha kuongoza kwa kuwa na idadi kubwa ya matahira Tz tutapata unafuu sana katika kujadili haya mambo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii ni Rwamishenye ya Kishumundu. Bukoba hakuna Rwamishenye hii

Sent using Jamii Forums mobile app
Unakana kwenu mkuu?
Haya ona eti mjini kabisa kuna uzio wa mabanzi na seng'enge duh kweli bukoba imechoka sijawahi ona hii popote dunian
NASUBIRI UKANE KUWA HAPA SIO BK MJINI
1380039997.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hiyo kahawa kufa bei nayo ni natural factor?? Unawaaibisha wachaga wenzio bhana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimejibu hoja aliyosema kuwa kahawa kufa kagera kwamba imechangia kagera kurudi nyuma ndipo na mm nikapinga kuwa kahawa sio kigezo mbona Moshi nako ilikufa lkn hatukurudi nyuma kiuchumi?
SOMA MANTIKI KABLA HUJAJIBU

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unakana kwenu mkuu?
Haya ona eti mjini kabisa kuna uzio wa mabanzi na seng'enge duh kweli bukoba imechoka sijawahi ona hii popote dunian
NASUBIRI UKANE KUWA HAPA SIO BK MJINIView attachment 1060087

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna tatizo mahali kwenye kichwa chako! Hii picha unaitumia nyuzi zote, hunaga picha zingine?

Haya tuoneshe kwenye hiyo picha uzio wa mabanzi upo wapi? Mbona mi naona uzio wa wavu?

Tahira mwingine kutoka Uru[emoji1][emoji1][emoji1]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe mtu wa Uru matatizo ya akili yanakisimbua kweli. Kagera uliona mapori ndio, uale mapori ni natural?? Ile miti unayoiona ni miti ya kupandwa! Ndo ujue wahaya wanayajua mazingira na wanafanya investments.

Eti ardhi haijatumika!! Umezoea kutumika kwa ardhi ni kulima mboga mboga tu?? Siku wachaga mkiacha kuongoza kwa kuwa na idadi kubwa ya matahira Tz tutapata unafuu sana katika kujadili haya mambo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha naona umejibu jibu rubbish
Eti miti ya kupandwa wakati Ni mapori kabisa mmekuwa wavivu hamtaki kutumia ardhi kujinufaisha mmebaki kulia Lia tu siku mkijiongeza mtaondokana na umaskini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ushirikina ndo unawatoa. Kazi kufanyana misukule na kafara za wanyama tu. Mtabadilika lini lakini?? Karne hii bado mnakuwa washirikina??

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwan bk Hakuna ushirikina? Wahaya ni watu wanaoamini ushirikina mno aghalabu kila mtu Ana mganga wake nimeishi kule kimwani muleba ndio hatari nitakuumbua zaidi ikiwa utabisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom