Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

luambo makiadi uko wapi njoo ucheke huku hahahahaha..

Mwezi haujapita waliyemuita tajiri miungoni mwao wahaya leo hii anaomba msaada. Anayempigia kampeni kuomba pesa ni muhaya mwenzake, ex minister, ex MP Khamis Kagasheki

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha mkuu niliwahi kukuambia Hawa watu Ni mbwembwe tu hawana kitu
Kule uhayan mtu akinunua Corolla ta 2.5m anasema tz nzma Hakuna Kama yy ushamba ndio unaowasumbua
Wakati kule uchagani mchoma nyama tu unakuta anamiliki Toyota surf ya milion 35 na anasema Ni "kimkokoteni" wahaya Ni mdomo tu Ila kiuchumi wapo icu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lipo wap chapisho linasema wahaya ni maskini? Nilishawaambia acheni kuongea Kwa hisia ongea Kwa uhalisia na proof

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi kuna tofauti ya kagera na wahaya?
Chapisho hili hapa bosi
FB_IMG_15020060897734219.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii inadhihirisha lile chapisho la serikali kuwa Kagera na wahaya ni maskini hapa Tanzania..

Anayetangazwa ni tajiri anashindwa kujitibia hahahahaha so sad.. Mpaka wabunge wenu nao wanaretweet eti tumsaidie, si wahaya ni matajiri mmeshindwa kupiga donee mkampatia pesa anayotaka..

Ndugu luambo makiadi njoo ucheke huko waliyetuambia tajiri leo anatembeza bakuli hahahahah..

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha hao wahaya Ni matajiri hewa chonde chonde mhe jpm tumbua Hawa matajiri hewa wa kihaya tubaki na matajiri halali wa kichaga hahahaha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jiulize hili swali...

Kwanini wahaya mnapenda sana kuoa Uchaggani kuliko kuoa kabila lingine ambalo ni tofauti na lenu?

Alafu kwanini wanaume wa kichagga ni very rare kuao uhayani??

Je wanaume wa kihaya mmeona nini Uchaggani? Maana sasahivi wimbi limeongezeka mnakuja kibao kuomba dada zetu

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanza Acha uongo wahaya wanaoa Sana Kwa wanyambo na watusi.pia wasukuma .

Pili wachaga mnawashindwa wakina koku Kwa sababu hamuwawezi .mko weak
Ni Nani koku huyo akubali kuolewa na wanaume legelege na hawako romantic.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyie watu wa kishimundu ngoja niwambie shida yenu kuu tunayowaona nayo.

Mnajiona mko superior kuliko makabila mengi Tz lakini mnajiona inferior mbele ya wahaya hasa Kwa elimu Yao na sifa zao.ndo maana muhaya ni rahisi Sana kuoa huko uchagani Kwa sababu ni kabila mnaloliona liko juu kidogo zidi yenu waulize hata wazee wako watakwAmbia.


Ndo maana wale waliokuwa hawajui kuwa wahaya kuna vitu wanazidi wachaga ndo hawachoki kuanzisha nyuzi kuponda wahaya na bukoba ili kuiondolea mentality umma kuwa wahaya wako poor wakati jamiii nzima inaamini wahaya ni moja ya makabila yenye pesa

Ndo maana hapa dar wanatushutumu Sana kutokujenga bukoba maana wanaamini uwezo walionao bukoba ingekuwa bonge la city kuzidi hata dar

Hata ukitoa povu ukweli ndo huo

Sent using Jamii Forums mobile app
Mhaya amemzidi mchaga labda kwa mbwembwe tu na sii kingine hapo nakuunga mkono kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ulishaelezwa kuwa natural factors ndo zimesababisha mkoa huu uwe hivyo na uporomoke.kwenye Uzi ule uliovamiwa ukatukanwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha wanajificha kwenye kichaka chá natural factor,mbona uchagani kahawa nayo ilikufa Kama kagera lkn tukabuni plan b ya kiuchumi? Hawa watu Ni watu wa kulia Lia na kutafuta simpath
Ni wavivu by nature


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwanza Acha uongo wahaya wanaoa Sana Kwa wanyambo na watusi.pia wasukuma .

Pili wachaga mnawashindwa wakina koku Kwa sababu hamuwawezi .mko weak
Ni Nani koku huyo akubali kuolewa na wanaume legelege na hawako romantic.



Sent using Jamii Forums mobile app
Hatuoi akina koku kwasababu hawajui kupika
Alafu Wana asili ya uchafu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha wanajificha kwenye kichaka chá natural factor,mbona uchagani kahawa nayo ilikufa Kama kagera lkn tukabuni plan b ya kiuchumi? Hawa watu Ni watu wa kulia Lia na kutafuta simpath
Ni wavivu by nature


Sent using Jamii Forums mobile app
Tetemeko,vita ya kagera,mvua elinino,MV bukoba, ukimwi,na vita ya kimbari unajifanya huvielewi Rudi ukasome vzr kule ulipotukanwa. Ameelezea vzr Yule mdau.

Kilimanjaro mlishawai pata hayo? Kwanza sijui mgekuwaje

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tetemeko,vita ya kagera,mvua elinino,MV bukoba, ukimwi,na vita ya kimbari unajifanya huvielewi Rudi ukasome vzr kule ulipotukanwa. Ameelezea vzr Yule mdau.

Kilimanjaro mlishawai pata hayo? Kwanza sijui mgekuwaje

Sent using Jamii Forums mobile app
Kilimanjaro tuna akili nyingi hata tungepata hovyo vitu tungejipanga na kusimama Tena imara,Wana Kilimanjaro Ni wachapakazi Hilo halina ubishi,na wahaya wana asili ya uvivu na kutokupenda kuchapa kazi haihitaji elimu ya upe kujua hili
Limkoa lenu likubwa mnashindwa kufanya ubunifu mpate hela? Nilishangaa nakuta 70% Ni mapori tuu mnashindwa kufanya uwekezaji binafsi njoo Kilimanjaro uone ardhi inavyotumika kwa 99% kuzalisha Kilimandjaro Hakuna mapori ya rejareja
Pmj na hizo natural factors bado mlikuwa na mda wa kujipanga mnapenda kulia Lia mno
Ni ajabu limkoa likuubwa kagera lenye ressources nyingi kupitwa kimapato na kamkoa kadogo Kilimanjaro

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom