Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Kwan bk Hakuna ushirikina? Wahaya ni watu wanaoamini ushirikina mno aghalabu kila mtu Ana mganga wake nimeishi kule kimwani muleba ndio hatari nitakuumbua zaidi ikiwa utabisha

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukinywa mbege akili ya haiwez kutengamaa tena. Kimwani inatafuta nini Muleba??

Alafu msitafute kampani ya washirikina ili kuhalalisha ushirikina wenu. Nina wasiwasi hata wewe hapo ni msukule tayari maana unaowatetea wanakuangalia tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna tatizo mahali kwenye kichwa chako! Hii picha unaitumia nyuzi zote, hunaga picha zingine?

Haya tuoneshe kwenye hiyo picha uzio wa mabanzi upo wapi? Mbona mi naona uzio wa wavu?

Tahira mwingine kutoka Uru[emoji1][emoji1][emoji1]

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwan una nipangia aina ya picha za kukuumbua?
Je hapo sio bk mjin? Uliona wapi mjin kuna uzio wa seng'enge? Washamba wahedi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukinywa mbege akili ya haiwez kutengamaa tena. Kimwani inatafuta nini Muleba??

Alafu msitafute kampani ya washirikina ili kuhalalisha ushirikina wenu. Nina wasiwasi hata wewe hapo ni msukule tayari maana unaowatetea wanakuangalia tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio umeandika nini wewe msigazi? Ni rubisi imekulewesha au zile gongo zenu za ndizi?
Muleba uchawi na ushirikina ndio hatari nimefika kimwani, nyakabango,kimea,ikuza,bumbile,no kule wanaamn mno uchawi hata wakicheza ka ligi ka kijiji utashangaa kila timu ina mganga wake
Nimejionea mwenyewe vituko hivi ukibisha nitaendelea kukuumbua kwa fact sibahatishi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndio umeandika nini wewe msigazi? Ni rubisi imekulewesha au zile gongo zenu za ndizi?
Muleba uchawi na ushirikina ndio hatari nimefika kimwani, nyakabango,kimea,ikuza,bumbile,no kule wanaamn mno uchawi hata wakicheza ka ligi ka kijiji utashangaa kila timu ina mganga wake
Nimejionea mwenyewe vituko hivi ukibisha nitaendelea kukuumbua kwa fact sibahatishi

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo hapo kuna facts gani? Kutaja majina ya sehem unazozsoma kwenyw sensa??[emoji28][emoji28][emoji28]

Aisee tuwe serious. Ni muda wenu wachaga kuacha ushirikina. Mnatia aibu. Kazi kufanyana matahira tu. Mali zina thamani kuliko kumcha Mungu??


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hiyo hapo kuna facts gani? Kutaja majina ya sehem unazozsoma kwenyw sensa??[emoji28][emoji28][emoji28]

Aisee tuwe serious. Ni muda wenu wachaga kuacha ushirikina. Mnatia aibu. Kazi kufanyana matahira tu. Mali zina thamani kuliko kumcha Mungu??


Sent using Jamii Forums mobile app
Ndugu ushirikina upo kwenu uhayan tena wazi waxi
Majungu yenu kuwa mafanikio yetu wachaga ni ya kishirikina hayana msingi,Hakuna mtu asiyejua jinsi wachaga wanavyo fight kupata maendeleo,hata makampuni ya simu nk yanaigizaga saut za wachaga ktk matangazo yao ya biashara means wachaga Ni asset

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndugu ushirikina upo kwenu uhayan tena wazi waxi
Majungu yenu kuwa mafanikio yetu wachaga ni ya kishirikina hayana msingi,Hakuna mtu asiyejua jinsi wachaga wanavyo fight kupata maendeleo,hata makampuni ya simu nk yanaigizaga saut za wachaga ktk matangazo yao ya biashara means wachaga Ni asset

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanaousema ushirikina wenu ni wachaga wenzenu mnaowaroga. Usifikiri ni sisi tunawatukana mkuu. Inasikitusha sana kwa kweli. Alafu eti nyie ndo mnayaka kujilinganisha na wahaya. U are still primitive and conservatives. Loosers

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanaousema ushirikina wenu ni wachaga wenzenu mnaowaroga. Usifikiri ni sisi tunawatukana mkuu. Inasikitusha sana kwa kweli. Alafu eti nyie ndo mnayaka kujilinganisha na wahaya. U are still primitive and conservatives. Loosers

Sent using Jamii Forums mobile app
Naona unajifariji kwa unknown factor wew mhaya unifikie kwa lipi?
Biashara,uchumi, maendeleo,elimu au kitu gani? Nyie ukomboeni mkoa wenu ktk lindi lá umaskini kwanza ndipo uje ujilinganishe na sisi klm
Mkoa wenye ushirikina hauwez kuwa na maendeleo
FB_IMG_15020060897734219.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naona unajifariji kwa unknown factor wew mhaya unifikie kwa lipi?
Biashara,uchumi, maendeleo,elimu au kitu gani? Nyie ukomboeni mkoa wenu ktk lindi lá umaskini kwanza ndipo uje ujilinganishe na sisi klm
Mkoa wenye ushirikina hauwez kuwa na maendeleoView attachment 1063339

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama sio washirikina vichaa wote waliotspakaa huko knjaro wanasababoshwa na nini?? Ni kawaida Kilimanjaro mtu akinunua gari analiosha kwa damu kwanza au nyumba inanyunyiziwa damu. Bado mpo kizamani sana
 
Wanaousema ushirikina wenu ni wachaga wenzenu mnaowaroga. Usifikiri ni sisi tunawatukana mkuu. Inasikitusha sana kwa kweli. Alafu eti nyie ndo mnayaka kujilinganisha na wahaya. U are still primitive and conservatives. Loosers

Sent using Jamii Forums mobile app
Tofauti kubwa kati ya Wahaya na wachaga ni kuwa Wahaya wana midomo na akili sawa na hao senene wanaowala.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tofauti ni kwamba wahaya sio wachawi kama wachagga. Ebu ona hivi vituko hapa kisingizio cha kutunza mazingira View attachment 1063558View attachment 1063559View attachment 1063560View attachment 1063561
Haki ya mama hawa wachaga watakuja kufukua hata makaburi ya ndugu zao kisa hela. Yaani yakishasikia kuhusu hela yanakuwa kama mazumbukuku. We utapandaje mpapai au mparachichi kwenyw kaburi eti kisa kuna mbolea ya mwili wa marehem mama yako??. Ila kwa mtu aliyezoea ushirikina wa kulala hadi makaburini kwake n jambo dogo sana. Mwafwaaa. [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haki ya mama hawa wachaga watakuja kufukua hata makaburi ya ndugu zao kisa hela. Yaani yakishasikia kuhusu hela yanakuwa kama mazumbukuku. We utapandaje mpapai au mparachichi kwenyw kaburi eti kisa kuna mbolea ya mwili wa marehem mama yako??. Ila kwa mtu aliyezoea ushirikina wa kulala hadi makaburini kwake n jambo dogo sana. Mwafwaaa. [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] hii mijamaa akili hamna kabisa!!! Miti juu ya makaburi si ni uchawi wa wazi huu
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] hii mijamaa akili hamna kabisa!!! Miti juu ya makaburi si ni uchawi wa wazi huu
Na ndo maana hawa jamaa waliipeleka kwao hii kitu maana wanajua hawa jamaa ndo watawahi kui adopt. Wanajua kabisa ni washirikina kwa hiyo kwao haitakuwa kazi kubwa kulima makaburini. Duh inasikitisha sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom