Kingsharon92
JF-Expert Member
- Aug 10, 2015
- 8,548
- 12,254
Hahahahahaha najua unanikumbuka sana kwenye ligi ya mwanza mwanza si ndiyo kijana
Hahahahahaha najua unanikumbuka sana kwenye ligi ya mwanza mwanza si ndiyo kijana
Vibanda vya wahaya unavijua mjiniUnanitajia miji yenye slums mfano Rio kuna slum ya favella ambayo inaumaskini mkubwa au dar vitandale na mbagala ndo vipo moshi
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu hawa watu wa Kilimanjaro ni takataka tu wanakuchosha bure achana nao
Huu ni mtaa ktk kata ya rwamishenye kumejaa funza tupu sema kingine bossEndeleeni kujifariji. Nimewapa kibarua cha kuleta mtaa wowote ule wa bukoba ambao hauna lami?
Sent using Jamii Forums mobile app
Tunapost lodges? HahahaHivi mbona mnapost milodge na migest Tu.ina watu wa moshi wanaishi kwenye guest Tu.bukoba vijiji huku nyumba za watu hizoView attachment 1024333
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha unajifariji? Moshi Ina vigezo vyote vya kuwa jiji Ni ukubwa tu ndio uliikosesha
Hahaha mkuu nimemuwekea picha ya mtaa huko bk mjini rwamishenye una vumbi Kali balaaMtaa usio na lami ,ungeniuliza nitaje kwanza mitaa miwili ,ningefeli ,nliwahi kama mwezi .
Hebu weka za Moshi tuone hahaha nimecheka unapost picha ya gulio huko marangu na kusema Ni Moshi mjini hivi kumbe hata geography hujui?Unanitajia miji yenye slums mfano Rio kuna slum ya favella ambayo inaumaskini mkubwa au dar vitandale na mbagala ndo vipo moshi
Sent using Jamii Forums mobile app
Mzee hii ligi tuachie tu tunajuana kwa vilembaEndeleeni kupopoana tu sisi tusio na makabila hapa tz tunawachora tu na ligi zenu zisizokuwa na faida
Check hapa ndio stand kwao kitovu Cha mji hahaha haw watu Ni wachafu Kama nziVibanda vya wahaya unavijua mjini
eti ufananishe na moshi, mji msafi zaidi mfululizo toka uhuruCheck hapa ndio stand kwao kitovu Cha mji hahaha haw watu Ni wachafu Kama nzi
Cc
Kingsharon92View attachment 1025958
Sent using Jamii Forums mobile app
Takataka Ni mkoa wa 3 kwa umaskiniMkuu hawa watu wa Kilimanjaro ni takataka tu wanakuchosha bure achana nao
Hahaha Ni ushamba unamsumbua mkuu si unajua tena ndugu zetu Hawa ushamba na ubishi ndio ulikozaliwaeti ufananishe na moshi, mji msafi zaidi mfululizo toka uhuru
Endeleeni mimi nashushia zangu castle lager na nyama chomaCheck hapa ndio stand kwao kitovu Cha mji hahaha haw watu Ni wachafu Kama nzi
Cc
Kingsharon92View attachment 1025958
Sent using Jamii Forums mobile app
Nawaelewa sana na ndiyo maana sitaki kutia neno
Tajiri wa kihaya yuko Twitter anaomba msaada akatibiwe.. Tajiri Ruge Mutahaba, Bepari la Kihaya.. hahahahha
Kwa hiyoTajiri wa kihaya yuko Twitter anaomba msaada akatibiwe.. Tajiri Ruge Mutahaba, Bepari la Kihaya.. hahahahha
luambo makiadi
Sent using Jamii Forums mobile app
Mnatia aibu, mtu mmemuita tajiri kwenye huu uzi, leo hii anaomba msaada kwa watanzania..
Kwani sio mtanzania Yule kama wew.Yaani Kwa matusi hayo unayoandika unaonesha ambavyo hauko gentle.kwa nini unatumia matusi bila kuwa na hoja za msingi?Mnatia aibu, mtu mmemuita tajiri kwenye huu uzi, leo hii anaomba msaada kwa watanzania..
Hahaha tajiri anashindwa kujipipia hospital bills??? Fake ass hayas
Sent using Jamii Forums mobile app