Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Mi hata sijaelewa unaongea nini.unatetea nini ? Unajikanyaga na kujichanganya mwenyewe.nani asiyejua kuwa mkoa WA kagera unatoa watu wenye IQ kubwa kuliko mkoa wowote ule bongo? Waha sijui wakerewe labda uwalinganishe na wachaga.fuatilia vizr huu Uzi tangu mwanzo .watu wenye akili kama zako wameumbuka na kukimbia tayari.baada ya kuona hospital,shule na majumba yalioko vijijini.mwanza wahaya ndo wameishikiria kama uamini angalia interaction iliyopo kati ya mwanza na bk.bado dar hapo.halafa Acha kuongea Kwa maneno leta fact .tuanze na bukoba tu.nitajie kampuni, ghorofa, supermarket.shule nk nk vinavyomilikiwa na wachagaView attachment 1022082

Sent using Jamii Forums mobile app
Watu wenye iq kubwa wanazaliana hovyo bila mpangilio? Nyie ni maskini totally iq kubwa tungeiona kwenye maendeleo
Huwez kusema umeelimika wakati Ni maskin

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mi hata sijaelewa unaongea nini.unatetea nini ? Unajikanyaga na kujichanganya mwenyewe.nani asiyejua kuwa mkoa WA kagera unatoa watu wenye IQ kubwa kuliko mkoa wowote ule bongo? Waha sijui wakerewe labda uwalinganishe na wachaga.fuatilia vizr huu Uzi tangu mwanzo .watu wenye akili kama zako wameumbuka na kukimbia tayari.baada ya kuona hospital,shule na majumba yalioko vijijini.mwanza wahaya ndo wameishikiria kama uamini angalia interaction iliyopo kati ya mwanza na bk.bado dar hapo.halafa Acha kuongea Kwa maneno leta fact .tuanze na bukoba tu.nitajie kampuni, ghorofa, supermarket.shule nk nk vinavyomilikiwa na wachagaView attachment 1022082

Sent using Jamii Forums mobile app
Safari za ndan za ndege uwanja wa Kia Ni Mara 5 kwa cku
Bk Ni Mara 2 Sasa Nan anasafiri kuliko? Hahaha Yan we Ni bure kbs jilinganishe n'a Tabora mkuu mm level ya kimataifa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usikurpuke hakuna aliyewahi sema moshi n ulaya bali kwatz moshi imeendelea naomba niletee habari inayosema moshi barabara hazipitiki na ujue moshi umaskini n mdogo na n tofauti na huo wa kagera in case kama ulikuwa hujui hata muhimbili ilikuwa n ya kanisa i think hata bugando na pia kcmc cha mwisho klmanjaro kuna changamoto kama sehemu zingine zilivo afu ujinga n pale unapoaminisha watu kuwa klmnjro wanategemea kahawa wakati utawala wa uchumi wa kahawa ulishaisha 80 uko

Sent using Jamii Forums mobile app
Hana anachojua huyu mwambie alete barabara moja tu huko uchagani isiyopitika
Uchagani ime devep kabla hata ya Uhuru
Check hapo Ni ikulu ya mangi mkuu mwaka 1942 hapo akiw na mwana mfalme aliyekuja kumsabah ktk ikulu huko Moshi
Mwaka 1940 kulikuwa hivi sembuse Sasa? Chagas are black jews
FB_IMG_15465092686845742.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu nahisi unapanick tokea mwanzoni nlikuambia wahaya wanaelimu kubwa za pro ila wachaga ni asilimia kubwa wenye elimu mnoooo kuliko wahaya afu apo uliposema wahaya eti koo zote watu wamemaliza form four tupaache kwa sababu hata kabila dogo kama la kikwete bado kuna watu hawana elimu ya saba usitake kuwa superior

Sent using Jamii Forums mobile app
Nilishafika uhayan Hakuna kitu kama hicho wengi ni mafukara wa kawaida tu
Wanakunywa ma pombe yao machafu wanaita rubisi
Abishe nione
Muleba nimezitembelea karibu yote vijiji vyao hovyo 35% havina umeme

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Weakness kubwa mlionayo wachaga ni kuongea Kwa hisia sio uhalisia.tutawaaminije bila kutupa fact zinazoeleweka ndo maana mnashindwa katika mijadala mingi mnayooianzisha wenyewe kuponda wahaya .hebu niletee fact inayoonyesha wachaga wanaelimu mno kuliko wahaya.mi nakuletea fact hiyo hapo Kwa kuwaangalia washind katika matokeo ya secondary Kwanza ni wengi na idadi ya zero ni chache kulinganisha na wachaga na KLM yao ukibisha nitakuona waajabu.mfano Hilo jedwali la pili washindi Kwa kagera ni zaidi ya 60000 wakati wa KLM ni 30000 nusu kabisa halafu Una ubavu gani wa kusema KLM wasomi wengi wakati data hiz hapoView attachment 1022092View attachment 1022093

Sent using Jamii Forums mobile app
Usomi una reflect maendeleo mtu msomi lazma awe na maendeleo
Kagera Ni mbumbumbu ndio maana Wana umaskini 43% wakati Kilimanjaro Ni 14% tu hapo ndio upime nan msomi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yasi umeshinda mkuuu hongereni bana ila nakukumbusha population ya kagera n kubwa kuliko ya klmnjro na pia kilmanjaro wenyeji 50% hawapo hio nayo omba data na kingine huu uzi haukuanzishwa ili tushindane mwenye mada alileta habari ili wachaga na wapare tujue maendeleo yote ila nyie mkaleta ushindani na ukisoma kwanzia mwanzo nyie ndio mlioleta ushindani

Sent using Jamii Forums mobile app
Hawa mm ndio nawezana não maana naujua mkoa wao fika ni kelele za hapa jf lkn mm huwa nawaumbua kwa fact
Utasemaje we Ni msomi huku mkoa wako Ni 43% maskini? Hahah

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu naomba data zinazoonesha population ya wachagga ni wengi kuliko wahaya hapa tz
Fanya random sampling tembea mkoa wowote tz Hadi uko ndan ndan Kama utamkosa mchaga
Kila mkoa tumejaa either kwa uwekezaji au kwa kaz za serikali makampuni nk ndio maana tunaitwa wahindi wa tz
Kama umesoma statistics utanielewa ila Kama ulisoma hkl hutakaa uelewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Prof Allen Mushi udsm mkurugenzi undergraduate
Prof Philemon Mushi muce
Prof godliving Mtui mkuu duce
Prof estomih Mtui Weil Cornel USA
Prof honest ngowi principal mzumbe dar campus
Prof Andrew swai rais chama chá madaktari wa kisukari tz
Prof ninatubu lema rais chama chá ma engineer tz
Prof Ludovic kinabo retired vice principal udom
Prof Adolph mkenda katibu mkuu maliasili
Prof dos santos silayo mkurugenzi mkuu tfs
Prof Humphrey moshi udsm
Hao ni baadhi tu orodha ni ndefu mno


Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hao Tu Asilimia 70 ya maprofesa wanatoka bukoba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hao Tu Asilimia 70 ya maprofesa wanatoka bukoba

Sent using Jamii Forums mobile app
Unaota ndoto we nimekwambia hao Ni baadhi tu
Hakuna ukweli wowote kuwa 70% ya maprof wanatoka bk hizo Ni mbwembwe za kujifurahisha lete utafiti hapa kudhibitisha ninaamini 100% maprof wachaga vs wahaya ngoma ni droo otherwise lete ushahidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom