Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wekeni picha za hizo shule za gorofa vijijin sio majina ya shule hizo
Mhaya hawez mfikia mchaga ktk idara yoyote ile

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu bukoba Kwa elimu sio pa kawaida cheki hiyo shule ipo kijiji cha kijwire wilaya muleba st achileus kiwanuka primary school
FB_IMG_15500695978310858.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nadhan post yang umeiona mkuu, jamaa analeta picha za Instagram ambazo kwa kweli sio za eneo husika kama nilivyoonesha kwenye mfano. Ina maana na mimi ningeweza kusema hapo chini ni nshamba kama ningekuwa na akili fupi kama nyinyi. Angalia hizo picha hapo chini View attachment 1018196View attachment 1018197
Hahaha sasa mkuu hata kama ungesema hapo ni kagera nani angeamini??

Sisi tuliokaa Bukoba tunajua jinsi kulivyo bana...

Bukoba kunaitaji support 100% ya serikali yako ili angalau ipige hatua aise...

Elimu ya wasomi wengi wa huu mji/mkoa haijaleta faida yeyote kwa maskini wa kutupwa apa kagera.

Mimi niko kagera sasa...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha sasa mkuu hata kama ungesema hapo ni kagera nani angeamini??

Sisi tuliokaa Bukoba tunajua jinsi kulivyo bana...

Bukoba kunaitaji support 100% ya serikali yako ili angalau ipige hatua aise...

Elimu ya wasomi wengi wa huu mji/mkoa haijaleta faida yeyote kwa maskini wa kutupwa apa kagera.

Mimi niko kagera sasa...

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] tumewakamata wengi wanasema ohh nipo bukoba wakati wanaisikiaga kwenye TV tu ? Ina maana kila mtu hapa tz yupo bukoba ? Basi bukoba ni kama dar kama Asilimia kubwa wapo bukoba !!!! Acha uongo unaongea hivyo kubishana na ukweli uliopo.wahaya tumejaliwa Sana kusoma psychology ya watu
tapatalk_1546727309069.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha sasa mkuu hata kama ungesema hapo ni kagera nani angeamini??

Sisi tuliokaa Bukoba tunajua jinsi kulivyo bana...

Bukoba kunaitaji support 100% ya serikali yako ili angalau ipige hatua aise...

Elimu ya wasomi wengi wa huu mji/mkoa haijaleta faida yeyote kwa maskini wa kutupwa apa kagera.

Mimi niko kagera sasa...

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli mkuu nawashangaa wanavyo ji proud wakati wabunge wao kila cku bungeni wanakiri kuwa kagera ususan uhayan wanaomba saport ya serikali
Sasa ndio wajlinganishe na matajiri Kilimanjaro ambapo wananchi wa kawaida tu wanachanga bilion 7 kujenga barabara?
Check uchagani vichochoroni kbs lami ipo achilia mbali makaz bora ambayo ni 95%
Uhayan makaz bora ni 56% tu
Ripoti inaonyesha mkoa wa Kilimandjaro ni mkoa wa pili kwA kiwango kidgo Cha umaskini baada ya dar
Means Kilimanjaro wananchi wengi wana Hali nzuri kiuchumi
Kagera 65% ya wananchi wake Ni mafukara
FB_IMG_15020060897734219.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wekeni picha za hizo shule za gorofa vijijin sio majina ya shule hizo
Mhaya hawez mfikia mchaga ktk idara yoyote ile

Sent using Jamii Forums mobile app
Sijabisha na ndio maana nimeomba waniletee picha za shule za bukoba vijijini kwa sababu heshima inazidi kushuka Tanzania hili linajulikana hakuna kabila linaweza mshinda mchaga zaidi ya msukuma tena kwenye idadi ya watu ila kwingine kote mchaga mtu mwingine bana wameshika uchumi hawa wahaya wameshika elimu tuu hawajui hata kutumia kusaidia wenzio

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Apa ni kushimdanisha mbingu na arthi moshi matokeo ya form four na six always kimkoa iko top 3 kagera sijui ikogo wp shule iwe ghororfa iwe ya chini shida n quality sio majengo marefu kuna hotel zina majengo 10 kwenda juu na kuna lodge ziko huko ngorongoro hazina hata ghorofa lakini kaulize bei yan in general klmanjaro ndio inaongoza kwa ufaulu na kwa kuwa na shule nyingi tz nzima za sekondari haihitaji ujuaji hii imekishwa kama unabisha fanya kama unajikuna [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Apa ni kushimdanisha mbingu na arthi moshi matokeo ya form four na six always kimkoa iko top 3 kagera sijui ikogo wp shule iwe ghororfa iwe ya chini shida n quality sio majengo marefu kuna hotel zina majengo 10 kwenda juu na kuna lodge ziko huko ngorongoro hazina hata ghorofa lakini kaulize bei yan in general klmanjaro ndio inaongoza kwa ufaulu na kwa kuwa na shule nyingi tz nzima za sekondari haihitaji ujuaji hii imekishwa kama unabisha fanya kama unajikuna [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Najikuna sasa ok cheki hayo matokeo
FB_IMG_15500696085695486.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Najikuna sasa ok cheki hayo matokeoView attachment 1021672

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kwamba hujaelewa nlichokiandika au cha kwanza sikumention primary school cha pili shule kua bora haimaanishi mkoa n bora nakupa mfano mbeya juzi 4m4 st françis ndio ilikuwa ya kwanza kitaifa lakini kimkoa mbeya ilikuwa ya nne au tano kama sikosei na pia best student hakutokea kwenye hio shule alitokea ilboru na iliboru ikawa ya 33 kitaifa so issue ilioko hapa ni idadi na wingi ndio unaonyesha elimu kwenye jamii ndio maana nkasema wahaya wanaelimu kubwa most are profe wachaga n vice versa wengi wanaelimu kwa ngazi ya dip na degree wengi mnoo wakimaliza wanafuta mbishe hawakomalii darasani kwa io hapo ukipima utakuta wahaya wanawatu wengi waliosoma kwa ngazi kubwa ila jamii yao kubwa haina elimu lakini wachaga wachache wanaelimu kubwa lakini wengi wa jamii yao iko educated kwa ngazi za chini kama dip ,cert,degree and some master

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kwamba hujaelewa nlichokiandika au cha kwanza sikumention primary school cha pili shule kua bora haimaanishi mkoa n bora nakupa mfano mbeya juzi 4m4 st françis ndio ilikuwa ya kwanza kitaifa lakini kimkoa mbeya ilikuwa ya nne au tano kama sikosei na pia best student hakutokea kwenye hio shule alitokea ilboru na iliboru ikawa ya 33 kitaifa so issue ilioko hapa ni idadi na wingi ndio unaonyesha elimu kwenye jamii ndio maana nkasema wahaya wanaelimu kubwa most are profe wachaga n vice versa wengi wanaelimu kwa ngazi ya dip na degree wengi mnoo wakimaliza wanafuta mbishe hawakomalii darasani kwa io hapo ukipima utakuta wahaya wanawatu wengi waliosoma kwa ngazi kubwa ila jamii yao kubwa haina elimu lakini wachaga wachache wanaelimu kubwa lakini wengi wa jamii yao iko educated kwa ngazi za chini kama dip ,cert,degree and some master

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu bado najikuna
Screenshot_20190213-205923.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kwamba hujaelewa nlichokiandika au cha kwanza sikumention primary school cha pili shule kua bora haimaanishi mkoa n bora nakupa mfano mbeya juzi 4m4 st françis ndio ilikuwa ya kwanza kitaifa lakini kimkoa mbeya ilikuwa ya nne au tano kama sikosei na pia best student hakutokea kwenye hio shule alitokea ilboru na iliboru ikawa ya 33 kitaifa so issue ilioko hapa ni idadi na wingi ndio unaonyesha elimu kwenye jamii ndio maana nkasema wahaya wanaelimu kubwa most are profe wachaga n vice versa wengi wanaelimu kwa ngazi ya dip na degree wengi mnoo wakimaliza wanafuta mbishe hawakomalii darasani kwa io hapo ukipima utakuta wahaya wanawatu wengi waliosoma kwa ngazi kubwa ila jamii yao kubwa haina elimu lakini wachaga wachache wanaelimu kubwa lakini wengi wa jamii yao iko educated kwa ngazi za chini kama dip ,cert,degree and some master

Sent using Jamii Forums mobile app

Ni kwamba hujaelewa nlichokiandika au cha kwanza sikumention primary school cha pili shule kua bora haimaanishi mkoa n bora nakupa mfano mbeya juzi 4m4 st françis ndio ilikuwa ya kwanza kitaifa lakini kimkoa mbeya ilikuwa ya nne au tano kama sikosei na pia best student hakutokea kwenye hio shule alitokea ilboru na iliboru ikawa ya 33 kitaifa so issue ilioko hapa ni idadi na wingi ndio unaonyesha elimu kwenye jamii ndio maana nkasema wahaya wanaelimu kubwa most are profe wachaga n vice versa wengi wanaelimu kwa ngazi ya dip na degree wengi mnoo wakimaliza wanafuta mbishe hawakomalii darasani kwa io hapo ukipima utakuta wahaya wanawatu wengi waliosoma kwa ngazi kubwa ila jamii yao kubwa haina elimu lakini wachaga wachache wanaelimu kubwa lakini wengi wa jamii yao iko educated kwa ngazi za chini kama dip ,cert,degree and some master

Sent using Jamii Forums mobile app

Napia utazame idadi ya wanafunzi please na ulinganishe na Kilimanjaro.fanya research tena Kwa kagera please .msijione Bora bro fanyeni research Kwanza mnazidiwa mbali na wahaya.tena upande huo ndo usiongee kabisa
Screenshot_20190213-205923.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kwamba hujaelewa nlichokiandika au cha kwanza sikumention primary school cha pili shule kua bora haimaanishi mkoa n bora nakupa mfano mbeya juzi 4m4 st françis ndio ilikuwa ya kwanza kitaifa lakini kimkoa mbeya ilikuwa ya nne au tano kama sikosei na pia best student hakutokea kwenye hio shule alitokea ilboru na iliboru ikawa ya 33 kitaifa so issue ilioko hapa ni idadi na wingi ndio unaonyesha elimu kwenye jamii ndio maana nkasema wahaya wanaelimu kubwa most are profe wachaga n vice versa wengi wanaelimu kwa ngazi ya dip na degree wengi mnoo wakimaliza wanafuta mbishe hawakomalii darasani kwa io hapo ukipima utakuta wahaya wanawatu wengi waliosoma kwa ngazi kubwa ila jamii yao kubwa haina elimu lakini wachaga wachache wanaelimu kubwa lakini wengi wa jamii yao iko educated kwa ngazi za chini kama dip ,cert,degree and some master

Sent using Jamii Forums mobile app
Hebu tazama idadi ya wanafunzi walioitimu wilaya ya muleba hapo ulinganishe na mkoa wenu huo.hio ni wilaya moja muleba 17000.najikuna bado
tapatalk_1550082264929.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kwamba hujaelewa nlichokiandika au cha kwanza sikumention primary school cha pili shule kua bora haimaanishi mkoa n bora nakupa mfano mbeya juzi 4m4 st françis ndio ilikuwa ya kwanza kitaifa lakini kimkoa mbeya ilikuwa ya nne au tano kama sikosei na pia best student hakutokea kwenye hio shule alitokea ilboru na iliboru ikawa ya 33 kitaifa so issue ilioko hapa ni idadi na wingi ndio unaonyesha elimu kwenye jamii ndio maana nkasema wahaya wanaelimu kubwa most are profe wachaga n vice versa wengi wanaelimu kwa ngazi ya dip na degree wengi mnoo wakimaliza wanafuta mbishe hawakomalii darasani kwa io hapo ukipima utakuta wahaya wanawatu wengi waliosoma kwa ngazi kubwa ila jamii yao kubwa haina elimu lakini wachaga wachache wanaelimu kubwa lakini wengi wa jamii yao iko educated kwa ngazi za chini kama dip ,cert,degree and some master

Sent using Jamii Forums mobile app
Bado najikuna bro
tapatalk_1550082277273.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom