Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Ni kwamba hujaelewa nlichokiandika au cha kwanza sikumention primary school cha pili shule kua bora haimaanishi mkoa n bora nakupa mfano mbeya juzi 4m4 st françis ndio ilikuwa ya kwanza kitaifa lakini kimkoa mbeya ilikuwa ya nne au tano kama sikosei na pia best student hakutokea kwenye hio shule alitokea ilboru na iliboru ikawa ya 33 kitaifa so issue ilioko hapa ni idadi na wingi ndio unaonyesha elimu kwenye jamii ndio maana nkasema wahaya wanaelimu kubwa most are profe wachaga n vice versa wengi wanaelimu kwa ngazi ya dip na degree wengi mnoo wakimaliza wanafuta mbishe hawakomalii darasani kwa io hapo ukipima utakuta wahaya wanawatu wengi waliosoma kwa ngazi kubwa ila jamii yao kubwa haina elimu lakini wachaga wachache wanaelimu kubwa lakini wengi wa jamii yao iko educated kwa ngazi za chini kama dip ,cert,degree and some master

Sent using Jamii Forums mobile app
Usirudie tena kuandika uliyoyaandika

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kweli mkuu nawashangaa wanavyo ji proud wakati wabunge wao kila cku bungeni wanakiri kuwa kagera ususan uhayan wanaomba saport ya serikali
Sasa ndio wajlinganishe na matajiri Kilimanjaro ambapo wananchi wa kawaida tu wanachanga bilion 7 kujenga barabara?
Check uchagani vichochoroni kbs lami ipo achilia mbali makaz bora ambayo ni 95%
Uhayan makaz bora ni 56% tu
Ripoti inaonyesha mkoa wa Kilimandjaro ni mkoa wa pili kwA kiwango kidgo Cha umaskini baada ya dar
Means Kilimanjaro wananchi wengi wana Hali nzuri kiuchumi
Kagera 65% ya wananchi wake Ni mafukaraView attachment 1021617

Sent using Jamii Forums mobile app
Watakuambia umetungaaaaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hebu tazama idadi ya wanafunzi walioitimu wilaya ya muleba hapo ulinganishe na mkoa wenu huo.hio ni wilaya moja muleba 17000.najikuna badoView attachment 1021688

Sent using Jamii Forums mobile app
watoto kuhitimu wengi hakumaanishi mko makini ,kunamaanisha hamzingatii uzazi wa mpango illiterate indigenous people ,unaanzaje kufananisha bukoba na moshi mpaka leo mji umejaa mabarabara ya vumbi ,changieni ninyi hata bil 1 tuone
 
watoto kuhitimu wengi hakumaanishi mko makini ,kunamaanisha hamzingatii uzazi wa mpango illiterate indigenous people ,unaanzaje kufananisha bukoba na moshi mpaka leo mji umejaa mabarabara ya vumbi ,changieni ninyi hata bil 1 tuone
Nitajie barabara moja ya vumbi mjini bukoba [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] ikiwepo natoka kabisa jamiii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
watoto kuhitimu wengi hakumaanishi mko makini ,kunamaanisha hamzingatii uzazi wa mpango illiterate indigenous people ,unaanzaje kufananisha bukoba na moshi mpaka leo mji umejaa mabarabara ya vumbi ,changieni ninyi hata bil 1 tuone
Unafikiri watu wa bukoba hawachangi? Eti eh hebu soma habari hapo chini
tapatalk_1549736181846.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usirudie tena kuandika uliyoyaandika

Sent using Jamii Forums mobile app
Nlichokiandika naona hujakielewa hata kidogo first nimeongelea elimu za watu wazima mean sec na high izo ndio zinazoeleweka kimatokeo hata mtu akifeli la saba sa hv dunia inamshangaa lakini akifeli fomr four haimshangai sana mean elimu ipo huku juu mnaweza mkawa wa kwanza kitaifa kwa sababu ya idadi ya wanafunzi ni wengi ila ukumbuke wachaga 50% na zaidi hawakai kilimnjaro wote wako distributed tofauti na wahaya ambao wako sehemu moja hamjasambaa nipo mbeya lakini kwa mtaa wetu hakuna mhaya hata mmoja kuna wasukuma wachaga na wenyeji wanyakyusa so key poin yangu leta ufaulu wa sec alafu uje wa high school afu unijibu nlivokuambia kwamba wahaya elimu haijawasaidia walionayo ni wacahache na wamesoma sana lakini kwenye jamii sio wengi wamesoma tofauti kabisa na wachaga ambao hata kukuta mtu n prof n adimu lakini ukija kwenye jamii yao n educated kwa kuwa wengi wana elimu na sio kubwa ila n educated society hata mtu mwenye certifucate n educated man na ndio maana wachaga jamii kubwa haina umasikini yani ukipiga hesabu kilimanjaro ina watu laki mbili wanaoishi chini ya dola moja sawa na 14 per cent ila kagera ni sawa na milioni 1 na kitu ni maskini chini ya dola moja ndio sawa na 36 per cent na hapo ujue wachaga ni wengi kuliko wahaya na cha mwisho elimu inaonesha efffect kwa jamii kwa kuounguza umaskini na kuketa maendeleo na jiwe mwenyewe alisema kaskazini kumeendelea sana yeye mwenyewe alikiri japo changamoto zipooooo .

Sasa mkuu ole wako ufanye kama unajikuna afu demu angu ni mhaya pia na very bright mpaka raha so comb ya mchaga na mhaya sa hv tunaunda bomu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nazani umeelewa point angu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu nilikutajia elimu za sec na high level shule za msingi nayo n matokeo ya kujisifu lete ya sec kimkoa utaelewa coz sec na high huku ndio kuna misuli msingi ile n kujifurahisha

Sent using Jamii Forums mobile app
Naona unavyojikanyaga baada ya kuona fact.unakshifu matokeo ya primary?? Wakati kushinda primary ndo kunamfanya mtu afike secondary? Yaani huna akili kabisa.Okkkkbni matokeo ya form four kialmashauri mwaka 2018 na 2017
Screenshot_20190213-205808.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nitajie barabara moja ya vumbi mjini bukoba [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] ikiwepo natoka kabisa jamiii

Sent using Jamii Forums mobile app
Dar na ukubwa wake vumbi lipo la kutoshaaaaaaaa bukoba ndio mbinguni pasiwe na lami au chini kuna sehemu lukuki hawana lami na hata katika halmashauri kumi zenye road network kubwa ya lami bado haipo hio

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naona unavyojikanyaga baada ya kuona fact.unakshifu matokeo ya primary?? Wakati kushinda primary ndo kunamfanya mtu afike secondary? Yaani huna akili kabisa.Okkkkbni matokeo ya form four kialmashauri mwaka 2018 na 2017View attachment 1021942

Sent using Jamii Forums mobile app
Ohhh mkuu kasome reply zangu sijakutakana na nnakujibu bila chuki nakujibu fresh tu ila sasa kuniambia sina akili kabisa while nimedowload jf mwenyewe na account n yangu that not fair bro

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dar na ukubwa wake vumbi lipo la kutoshaaaaaaaa bukoba ndio mbinguni pasiwe na lami au chini kuna sehemu lukuki hawana lami na hata katika halmashauri kumi zenye road network kubwa ya lami bado haipo hio

Sent using Jamii Forums mobile app
Hujataja barabara bado.nipe walau moja Tu.katika tarafa Zote mbili kashai na Rwamishenye zinazounda manispaa ya bukoba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ohhh mkuu kasome reply zangu sijakutakana na nnakujibu bila chuki nakujibu fresh tu ila sasa kuniambia sina akili kabisa while nimedowload jf mwenyewe na account n yangu that not fair bro

Sent using Jamii Forums mobile app
Umesema nikuletee ya form four.umeyaona? Kwanza kagera haijawahi kabisa toka ten best.na kila top ten lazima wahaya ukute walau watatu.hii ndo sababu ya mkoa wa kagera kusifika Kwa elimu nchini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hujataja barabara bado.nipe walau moja Tu.katika tarafa Zote mbili kashai na Rwamishenye zinazounda manispaa ya bukoba

Sent using Jamii Forums mobile app
Sijawahi fika bukoba huo n ukweli ila pia siwezi poteza mda kugoogle ili nije nkukomoe tatu maendeleo ni kuwa na literate people na low level of poverty nne barabara iwe ya lami au korosho muhimu ni upitikaji wake through the year dsm road zipo nzuri ila mvua ikinyesha hazipitiki tano kukubali ukweli ni vizury wahaya najua na nnakubali ni literate people wanajua na wanauwezo wa kusoma ila hawakuwa wamepata elimu sana tofauti na sa hv elimu uko ndio imeashamiri mnooo ndio maana ata primary wanamaliza wanajitahidi mnoooo ila ukweli mwingine n kwamba bado jamii ya wahaya ina umaskini kuliko wachaga hio n data zinatuambia lakini pia ujue wachaga elimu kitambo walishakuwa nayo na ndio kanda ya kwanza kupokea elimu from missionary .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom