luambo makiadi
JF-Expert Member
- Nov 28, 2017
- 10,709
- 8,927
- Thread starter
- #981
Atumalize kwa kipi? Kwa umaskini huu huko uhayan ?Mkuu ushawamaliza!!!! Lazima uzi huu waukimbie tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Atumalize kwa kipi? Kwa umaskini huu huko uhayan ?Mkuu ushawamaliza!!!! Lazima uzi huu waukimbie tu
Hiyo inafikia hili hekalu huko machame,? Hapo cjaweka ya rombo, marangu,wala siha nyie kutufikia sisi labda karne ya 50
Hahaha eti migeto nimekwepaBaada ya kuweka migheto umeanza kukwepa kukimbilia kwenye barabara [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ok Kwa sasa vijiji vya uhayani vimeanza kuwekwa lami kamachumu ,katoma, mugana ,kanyigo,maruku,bugabo, kashozi,ibosa,izimbya,ibwera,katerero nk nk vimeshaugwanishwa na lami sasa.na sasa ujenzi wa lami Kati ya muleba na vijiji vya Rubya unaendelea. hapo ni lami maeneo ya kamachumu kijiji burembo View attachment 1019400
Sent using Jamii Forums mobile app
Na kamachumu hii huifahamu?View attachment 1019949Mbona unakwepa picha za mijumba.anyway Karibu kamachumu . kamachumu niifahamuyo hii hapoView attachment 1019388View attachment 1019391
Sent using Jamii Forums mobile app
Niko não naratibuu nawaburuta hadi wajue akina mangi ni next level
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha unachekesha
Unachukua picha 3 unasema ndio kamachumu nzima? Ichek kamachumu yako ilivyopauka
sisi tuna deal na maisha ya vijin uchagani Hakuna kijij kilichochoka hivi hahaha mhaya atabk maskini tu kwa mchagaView attachment 1019929View attachment 1019930View attachment 1019931
Sent using Jamii Forums mobile app
Unazidi kunitibua zaidi hebu twende misenyi kidogo .uhayana maghorofa ni kitu cha kawaida mkuuAtumalize kwa kipi? Kwa umaskini huu huko uhayan ?View attachment 1019932
Sent using Jamii Forums mobile app
Asante mkuu kwa ku àppreciateLazima wachange ili yake
Magari yao wakati wa kwenda kuhiji yaweze kupita. Viva wachaga. Hivi sisi wa makabila mengine kila
Siku tunaililia serikali ije itujengee barabara hata za changarawe
afu mtu anasema Kilimanjaro ilikuwa inapendelewa kupelekewa miundombinu kuliko mikoa mingine tangu uhuru.wananchi wa vijiji 16 jimbo la vunjo Kilimanjaro kwa kushirikiana na mbunge wao makini eng James mbatia,wamechanga fedha binafsi billion 7.2 ili kujenga barabara km 232 jimboni humo
mradi huo ni wa hiari na sio wa serikali,hongereni wana Kilimanjaro kwa kijitambua,ndio maana mkoa unazidi kuchanja mbuga kimaendeleo
Hahaha Hao wanasema hivyo ni Wale wavivu Kilimanjaro tunachangia maendeleo wenyewe kwa asilimia kubwa check lami huko uchagani Hadi vichochoroniafu mtu anasema Kilimanjaro ilikuwa inapendelewa kupelekewa miundombinu kuliko mikoa mingine tangu uhuru.
Nyumba Ile Ile Tu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mpaka unanichekesha hebu tuamie huku kijijini kisindi na maruku pamoja na itahwa bukoba vijijini hapo ni parokiani kwetu itahwa bukoba vijijiniHiyo inafikia hili hekalu huko machame,? Hapo cjaweka ya rombo, marangu,wala siha nyie kutufikia sisi labda karne ya 50View attachment 1019934
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwan uchagani maghorofa vijijin Ni kitu Cha ajabu? Hahaha washamba bhanaUnazidi kunitibua zaidi hebu twende misenyi kidogo .uhayana maghorofa ni kitu cha kawaida mkuuView attachment 1019943View attachment 1019945View attachment 1019946View attachment 1019947View attachment 1019948View attachment 1019951
Sent using Jamii Forums mobile app
ndiyo maana nikatoka kwetu kanda ya ziwa nikaamua kuoa huku; yaani mambo ni swafi kabisa.Hahaha Hao wanasema hivyo ni Wale wavivu Kilimanjaro tunachangia maendeleo wenyewe kwa asilimia kubwa check lami huko uchagani Hadi vichochoroniView attachment 1019970
Sent using Jamii Forums mobile app
Asante mkuu kwa ku àppreciate
Wachaga tunajiongeza hatuangalii serikali ndio maana hata kwa upande wa shule ndio tunaongoza tz nzima
Huwezi sikia Kilimanjaro mtoto ameshindwa kwenda secondary kisa Madarasa
Kule kuna ziada ya Madarasa Hadi mengine mijusi wanalalia
Ndugu zetu kagera wao Ni maneno tu mkoa wao wototo zaidi ya 15 elfu wameshindwa kwenda secondary kwa kukosa MadarasaView attachment 1019953
Sent using Jamii Forums mobile app
Mzee wa kichaga akijivinjari nyumban kwake machame
Maisha ya wachaga Ni Kama wazungu mazingira safiii
Hakuna mavumbi kama uhayanView attachment 1019955
Sent using Jamii Forums mobile app
Migari ya wachaga ktk maeneo ya kujidai huko marangu
Hakuna mhaya mwenye uwezo wa kumiliki hiiView attachment 1019956
Sent using Jamii Forums mobile app
Uchagani moja hiyo utadhan Brussels ubelgijiView attachment 1019958
Sent using Jamii Forums mobile app
Makaz ya kisasa ya wananchi wa kawaida kbs huko uchaganiView attachment 1019960
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu mbona unapaniki sana na picha zako za Instagram hebu tupatazame itahwa bukoba vijijini sio poaHahaha Hao wanasema hivyo ni Wale wavivu Kilimanjaro tunachangia maendeleo wenyewe kwa asilimia kubwa check lami huko uchagani Hadi vichochoroniView attachment 1019970
Sent using Jamii Forums mobile app
Bado unapost picha za Instagram?Mi nawew anayeifahamu kamachumu ni Nani? Hebu tazama huo mjengo hapo chini na familia nzima ya Mzee mtensaKwan uchagani maghorofa vijijin Ni kitu Cha ajabu? Hahaha washamba bhana
Check mlivyo maskini hii ripoti ya mikoa maskini kwakweli haikusema uongoView attachment 1019975View attachment 1019977View attachment 1019978
Sent using Jamii Forums mobile app
Hebu tazama daraja la MTO kagera kyaka muundo wake sio kawaidaKwan uchagani maghorofa vijijin Ni kitu Cha ajabu? Hahaha washamba bhana
Check mlivyo maskini hii ripoti ya mikoa maskini kwakweli haikusema uongoView attachment 1019975View attachment 1019977View attachment 1019978
Sent using Jamii Forums mobile app