Hivi inakuwaje Kagera kuwa karibu ya mwisho kimaendeleo nchini pamoja na ardhi kubwa, maji mengi, kilimo, uvuvi nk? Inaonekana elimu ya watu wa Kagera bado haiwasaidii. Hata Lindi na Mtwara, Singida na Shinyanga wanawazidi pamoja na changamoto zao zote? Inashangaza!Takwimu hii hapa mkuu
Hawa kagera Ni mbwembwe tu wakipost vi picha vya nyumba 5 wanajiita matajiri wakati uchagani migorofa imetapakaa vichochoroni
Hebu waone jinsi walivyo maskiniView attachment 1019895
Sent using Jamii Forums mobile app