Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

[emoji23] [emoji23] [emoji23] daah babu wewe kiboko

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio poa huko bukoba vijijini .watu wanaporomosha .wapo wanashangaa shangaa Tu.wamenishangaza na medium za ghorofa vijijini eti na hicho ni cha kujisifia
FB_IMG_15498329568783002.jpeg
FB_IMG_15498329864776425.jpeg
FB_IMG_15498329376507339.jpeg
Screenshot_20190211-000539.jpeg
Screenshot_20190210-110253.jpeg
54RUGANUZA.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio poa huko bukoba vijijini .watu wanaporomosha .wapo wanashangaa shangaa Tu.wamenishangaza na medium za ghorofa vijijini eti na hicho ni cha kujisifiaView attachment 1019663View attachment 1019664View attachment 1019665View attachment 1019666View attachment 1019667View attachment 1019668

Sent using Jamii Forums mobile app
Haha uwezo mnao jitahidini...Moshi ilishaendelea kabla mama yako hajazaliwa kwahyo pambaneni na hali ...bukoba kuifikia Moshi Ni kama kukimbiza upepo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kupanda ndege uko bukoba ni mafanikio ?acha ulimbuken ,Pale kia ndege zinapishana abiria zaidi ya laki 7 kwa mwaka ukitoa wageni yani wala hata sio story...sasa 45000 kwenye laki 7 inaingia mara ngap

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23] nauli je ? Umbali? Na je huko Bukoba kuna wataliii kama huko kwenu au ni wazawa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kwa mujibu wA takwimu Kilimanjaro, ni mkoA wa pili tz kuwa na makazi bora na maisha bora
geita ni mkoa wa pili kwa umaskini huku mwanza ikiwa ya tAno kwa umaskini
sasa cjui unasemaje
Ya kwanza ni ipi? Mimi ni Mkaskazini lakini si vizuri kuwakejeli maeneo mengine, kwa kuwa sisi ni wamoja na tunaongea lugha moja. Pia ukitaka Tanzania ipigie hatua nzuri na kuwa na maendeleo mazuri, yatupasa tushikamane kwa pamoja bila kubagua maeneo mengine! Mungu awabariki sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ya kwanza ni ipi? Mimi ni Mkaskazini lakini si vizuri kuwakejeli maeneo mengine, kwa kuwa sisi ni wamoja na tunaongea lugha moja. Pia ukitaka Tanzania ipigie hatua nzuri na kuwa na maendeleo mazuri, yatupasa tushikamane kwa pamoja bila kubagua maeneo mengine! Mungu awabariki sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Takwimu hii hapa mkuu
Hawa kagera Ni mbwembwe tu wakipost vi picha vya nyumba 5 wanajiita matajiri wakati uchagani migorofa imetapakaa vichochoroni
Hebu waone jinsi walivyo maskini
FB_IMG_15020060897734219.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukitaka kujua wahaya ni washamba ,
Eti wanataka kujipima ubavu wa safari za ndege na Kilimanjaro hahaha
instanbul
Uwanja wa Kia ukitoa safari za kimataifa ndio uwanja unaohudumia watu wengi kwa internal routes baada ya dar
Sasa kiuwanja Cha bk chenye safari 2 kwa cku unaweza pambana na moshi yenye safar 5 kwa cku? Nimeshakwambia mhaya hamfikii mchaga hata robo kwa kila idara

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haya ni maneno ya mkosaji tu.Naweza kubali kwa mji lakini vijijini no.anyaway pote ni TZ [emoji116]View attachment 1019680

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata miaka 600 mbele makazi ya wahaya vijijin hayawez fikia hata robo ya uchagani
Kilimanjaro imepiga hatua kabla hata ya Uhuru
Maendeleo ya kule yanachagizwa na watu kuupenda mkoa wao sio Kama wahaya wanavyounyanyapaa mkoa. Wao
Check hapa chini Hadi vichochoroni huko uchagani Kuna lami
tapatalk_1549822577375.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23] nauli je ? Umbali? Na je huko Bukoba kuna wataliii kama huko kwenu au ni wazawa?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukitoa route za kimataifa,Moshi ndio ya pili kwa abiria wengi wa ndan kiasi Cha mashirika ya ndege kuweka safari 5 kw cku
Hao watalii ni wepi? Hahahaha Yan ki bk kiizid Moshi interms of aviation? Itakuwa maajabu ya Karne
Wachaga tunamiliki Hadi kampuni ya precision air nyie mna hata Basi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio poa huko bukoba vijijini .watu wanaporomosha .wapo wanashangaa shangaa Tu.wamenishangaza na medium za ghorofa vijijini eti na hicho ni cha kujisifiaView attachment 1019663View attachment 1019664View attachment 1019665View attachment 1019666View attachment 1019667View attachment 1019668

Sent using Jamii Forums mobile app
Eti medium
Nyie mna uwezo wa kujenga medium ya ghorofa kijijin ndan? Ngoja niirudie Tena
eNglish medium huko machame nshara ndan ndan
tapatalk_1549716215224.jpeg
tapatalk_1549711375615.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kupanda ndege uko bukoba ni mafanikio ?acha ulimbuken ,Pale kia ndege zinapishana abiria zaidi ya laki 7 kwa mwaka ukitoa wageni yani wala hata sio story...sasa 45000 kwenye laki 7 inaingia mara ngap

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni ushamba unamsumbua mkuu
Hajui wachaga ndege tunazipanda enz na enz na hadi tunamiliki précision air ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata miaka 600 mbele makazi ya wahaya vijijin hayawez fikia hata robo ya uchagani
Kilimanjaro imepiga hatua kabla hata ya Uhuru
Maendeleo ya kule yanachagizwa na watu kuupenda mkoa wao sio Kama wahaya wanavyounyanyapaa mkoa. Wao
Check hapa chini Hadi vichochoroni huko uchagani Kuna lamiView attachment 1019911

Sent using Jamii Forums mobile app
Tunaposema wahaya ni maskini tunaangalia maisha halisi ya wananchi wa vijiji vyao check kulivyo chokaView attachment 1019904View attachment 1019907View attachment 1019908View attachment 1019910

Sent using Jamii Forums mobile app
Vijumba vyote alivyopost instanbul vya uhayani bei zake zoote hazifikii hata nusu ya hii chopa binafsi ya mangi huko vijijin machame
Mhaya bdo Ni maskini mno kwa mchagaView attachment 1019898

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukitaka kujua wahaya ni washamba ,
Eti wanataka kujipima ubavu wa safari za ndege na Kilimanjaro hahaha
instanbul
Uwanja wa Kia ukitoa safari za kimataifa ndio uwanja unaohudumia watu wengi kwa internal routes baada ya dar
Sasa kiuwanja Cha bk chenye safari 2 kwa cku unaweza pambana na moshi yenye safar 5 kwa cku? Nimeshakwambia mhaya hamfikii mchaga hata robo kwa kila idara

Sent using Jamii Forums mobile app
Takwimu hii hapa mkuu
Hawa kagera Ni mbwembwe tu wakipost vi picha vya nyumba 5 wanajiita matajiri wakati uchagani migorofa imetapakaa vichochoroni
Hebu waone jinsi walivyo maskiniView attachment 1019895

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimekuchoka na picha zako .picha hazibadiliki ? Ni zilezile Tu? Wenzako wamekubali halafu bado unajifanya uelewi anyway bukoba vijijini umepaona hata kama ukiendeleza mijadala yako lakini uhalisia umeona nakua utavunga Ila ukweli ndo huo .anyway karibu bukoba hebu nikuongezee na hizi huko bukoba vijijini
images%20(81).jpeg
images%20(90).jpeg
images%20(88).jpeg
DSC_4726.JPG
images%20(45).jpeg
2017-10-29.jpeg
images%20(36).jpeg
images%20(28).jpeg
main%20(1).jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] akina mangi hawajui kusoma. Hiyo ndo kamachumu,hako ni kamtaa kamoja tu View attachment 1019613View attachment 1019614View attachment 1019615View attachment 1019616View attachment 1019617
Hahaha unachekesha
Unachukua picha 3 unasema ndio kamachumu nzima? Ichek kamachumu yako ilivyopauka
sisi tuna deal na maisha ya vijin uchagani Hakuna kijij kilichochoka hivi hahaha mhaya atabk maskini tu kwa mchaga
tapatalk_1549823012837.jpeg
View attachment 1019930
tapatalk_1549735025400.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom