tweenty4seven
JF-Expert Member
- Sep 21, 2013
- 15,894
- 19,775
Huko hakuna mwenye akili ya polepole au le kiba100hongereni wana Vunjo,kwetu huko….
Huko hakuna mwenye akili ya polepole au le kiba100hongereni wana Vunjo,kwetu huko….
Jomba huku hakuna kuua wazee wenye macho mekundu,hakuna mafisi yenu ya kichawi,huku huduma zote zipo.barabara kuharibika ni kawaida ila zinapitika mwaka mzima sio kma usukumaniMimi ni msukuma halisi kabisa. Naifahamu Kilimanjaro vilivyo pamoja na watu wake yani nje ndani. Sifa zinazo mwagwa hapa ni tofauti na uhalisia wake mfano barabara zipo nyingi sana zisizo pitisha magari kipindi cha mvua tofauti na tambo za wazawa, vijana wengi ni mafundi wa ujenzi vilevile wabeba mizigo ya watalii wanao panda mlima. Kiufupi ni pa kawaida kabisa in case hujawahi fika.
Uwiiii weee kaka ni mwongo. Leo hii Kilema kunapitika kwa gat njia yote ni lami ww unasemaje? Hadi kimaroroni ni lami tupuUnaifaham barabara ya kilema?, sembeti road? Mimi nasema ukweli maana nipo huku for some years sio vinginevyo mkuu.
Sawa wanaish kwenye mabanzi je hizo ni sawa na za tembe za usukumani?Naongea vitu ninavyo viona yaani uhalisia. Kuna watu wanaishi nyumba za mabanzi na nimewahi lala pia punguza ku overrate.
Hahahah daaah, unakufaham Kirua Vunjo? Hali ni mbaya sana mkuu acha kupotosha kabisa. Watu mpaka leo hii wanaishi kwenye nyumba za mabanzi na mvua zikinyesha barabara hazipitiki kwa gari be real man.
kiwango cha topeHilo ni moja, wanajenga kwa kiwango gani??
hAhahaJiwe alisema tusubiri yaani kwa sasa haleti maendeleo kwetu!!
Na hii ni kumuonyesha kwamba hata akitutenga tunaweza jitegemea wenyewe!!
Sijawahi kujuta kuwa mkazi wa kaskazini mwa tanzania!!
(Najua jiwe baada kusikia hii AMENUNA SANA)...
Kaskazini woyeeeee[emoji23]
hahaha nAamNaona umenimiss ati!
kwa kiwango cha chAngAraweWrite your reply...KUNA KITU APO KWANZA KIASI KILICHOCHANGWA NI KUBWA MNO SIJUI WALIMUDU VP KUCHANGA AU KUNA MTU ANATAKASA FEDHA HAPO.PILI B7 HAINA UWEZO KUWEKA LAMI KWA KM IZO TAJWA HAPO.
analinganisha Kilimanjaro na huko kwao wanakojisaidia vichakAni anachekeshaHuwezi linganisha huko kwenye makazi bora na watu wenye nyumba za nyasi, hawajui hata matumizi ya vyoo, let's be honest
kwa mujibu wA takwimu Kilimanjaro, ni mkoA wa pili tz kuwa na makazi bora na maisha boraHuo ndio ukweli wasio penda kuusikia wazawa.
achAna nae anadhani watu wote wanajisaidia porini ka waoMwanaume kuwa na wivu haipendezi, jifunze kwa waliofanikiwa
mbona mkoA wako ni wa pili kwa umaskini?Sawa kaka, sisi tunauza yale mnaita makinikia, mchele na mbuzi kama ulivyo sema.