Picha halisi za Muleba na sio blah blah ni hizi...
Hizo zingine tunawajua kwa sifa. Hazina any supported evidence.. Kijiblog uchwara kama reference ni ujuha.
Afterall hakuna mchaga mshamba ajenge nyumba alafu aite blog imtangaze.. Tukisema wachaga wote matajiri wapige nyumba zao picha kule mgombani wafungue blog waziweke patakuwa hapatoshi hapa..
Hivyo tunataka picha za raia za kawaida tu ambazo zinapigwa randomly sio kwa fashion show.. Hapa ndio penye uhalisia maana picha inapigwa sio kwa madhumuni ya kwenda kujionyesha, pia hiyo inaonyesha maisha halisi ya eneo husika.
Unachofanya instanbul ni kama kupiga picha Masaki na Mikocheni alafu useme Dar yote iko hivyo..
Picha halisi za Muleba, ambayo ndio maisha ya 95% ni haya hapa..
View attachment 1018648View attachment 1018649View attachment 1018650View attachment 1018651View attachment 1018652
Sent using
Jamii Forums mobile app