Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Wananchi Vunjo wachanga billion 7.2 kujenga barabara

Naona baada ya kuwaumbua mmekazania hizi picha mbili kama argument yako maskini wa kihaya...

Hizo picha zote nilizoleta zina reference ya mazingira ya Kilimanjaro

Sent using Jamii Forums mobile app
Hizo picha mbili niliweka kama reference, zipo nyingi za hivo. Naona ulikuwa unaenda unazibeba bila hata kujua Kuwa sio kwenu watu wameedit. Yaani mkuu hujui hata kwenu????
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] mzee wa insta upo?? Ebu tupia tena kutoka huko insta tufurahi kidogo. Aisee bangi sio kitu kizuri
Wewe ni mpumbavu...

Lete picha moja ya Kamuchumu niliyoweka ambayo sio Kamuchumu..

Alafu lete picha niliyoweka ambayo sio Machame au Marangu..

Hahaha mnataka kupindisha ukweli? Insta haidanganyi.. Hizo picha za vumbi sio Muleba?? Ebu bisha basi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu usiniwekee picha za blog.. weka uhalisia hahahahaha

Wahaya picha za Kamuchumu tumeziweka na mmeshindwa kukataa huko sio kwenu

Sent using Jamii Forums mobile app
Picha za Instagram? Please hapo uache utoto aisee.we Kwa akili yako hapo ni nshamba. Kwani blog si inapiga picha halisi? sio za Instagram kama nyie
tapatalk_1549737575803.jpeg
tapatalk_1549737573553.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Picha za Instagram? Please hapo uache utoto aisee.we Kwa akili yako hapo ni nshamba. Kwani blog si inapiga picha halisi? sio za Instagram kama nyieView attachment 1018372View attachment 1018373

Sent using Jamii Forums mobile app
Hizo picha mbili ndio zinasupport argument yenu?

Nyie ni wajinga kweli... Tena picha mbili za mtu mmoja hahahaha, mnajua maana ya sampling??

Wajinga wa mwisho, sasa niletee picha tano tu za watu tofauti tofauti zenye location ya uongo..

In fact ndo mjue wahaya watu wa fix.. picha anapiga Uganda anasingizia ni Kamuchumu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi nawawekea picha za raia WA kawaida kabisa wao wanaleta blah blah

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo unafananisha hivyo vivutio uchwara mount Kilimanjaro hahahahahaha wahaya bana

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahaha hapo ndio Kamuchumu...

Instagram haidanganyi..

Sent using Jamii Forums mobile app
Picha zote za Machame na Marangu mazingira yanajionyesha..

Sasa hapo mazingira yanasupport kuwa ni Kagera?

Niletee picha moja tu niliyoleta ambayo haijionyeshi ni mgombani

Sent using Jamii Forums mobile app
Lete picha ambayo nimeweka haina mgomba na hazionyeshi mazingira ya Kilimanjaro iwe nyumbu maskini wa Kagera..

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo hapa ni nshamba? Muleba? Eti eh pole Sana fisadi mkuu.na wenzako mkiendelea kutumia fact hiyo mnajidharirisha
tapatalk_1549737573553.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe ni mpumbavu...

Lete picha moja ya Kamuchumu niliyoweka ambayo sio Kamuchumu..

Alafu lete picha niliyoweka ambayo sio Machame au Marangu..

Hahaha mnataka kupindisha ukweli? Insta haidanganyi.. Hizo picha za vumbi sio Muleba?? Ebu bisha basi

Sent using Jamii Forums mobile app
Mi mpumbavu wakati nakuumbua kweupe mkuu?? Haya hapa ni nshamba muleba basi
Screenshot_2019-02-09-21-01-33.jpeg
 
Ohooo!! Utajinyea wewe
Hizo picha mbili ndio zinasupport argument yenu?

Nyie ni wajinga kweli... Tena picha mbili za mtu mmoja hahahaha, mnajua maana ya sampling??

Wajinga wa mwisho, sasa niletee picha tano tu za watu tofauti tofauti zenye location ya uongo..

In fact ndo mjue wahaya watu wa fix.. picha anapiga Uganda anasingizia ni Kamuchumu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe ni mpumbavu...

Lete picha moja ya Kamuchumu niliyoweka ambayo sio Kamuchumu..

Alafu lete picha niliyoweka ambayo sio Machame au Marangu..

Hahaha mnataka kupindisha ukweli? Insta haidanganyi.. Hizo picha za vumbi sio Muleba?? Ebu bisha basi

Sent using Jamii Forums mobile app
Haya na hapa ni muleba .bisha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sijui umejifikiria uliyoongea
tapatalk_1549737573553.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hiyo hapa ni nshamba? Muleba? Eti eh pole Sana fisadi mkuu.na wenzako mkiendelea kutumia fact hiyo mnajidharirishaView attachment 1018375

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha upunguani dogo... Picha moja haiondoi fact.. Yaani picha ya mpuuzi mmoja wa kihaya ya uongo uongo ndio ituondolee uhalisia?

Sasa ebu jaribu kukataa zile picha sio za Muleba au Kamachumu.. au zile picha sio za Marangu au Machame..

Tuliwaambia hapa tukiweka picha za kwetu mtaanza kubisha, tumeweka picha mnasingizia Hotel sasahivi tumeweka zenye tag ya location mnakuja na blah blah nyingine. Wahaya mmerogwa au?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha upunguani dogo... Picha moja haiondoi fact.. Yaani picha ya mpuuzi mmoja wa kihaya ya uongo uongo ndio ituondolee uhalisia?

Sasa ebu jaribu kukataa zile picha sio za Muleba au Kamachumu.. au zile picha sio za Marangu au Machame..

Tuliwaambia hapa tukiweka picha za kwetu mtaanza kubisha, tumeweka picha mnasingizia Hotel sasahivi tumeweka zenye tag ya location mnakuja na blah blah nyingine. Wahaya mmerogwa au?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mi nakataaa tena Sana maana kamachumu niijuayo ina lami yote .na hakuna sehemu za hivyo.kamachumu kuna mpaka magorofa huko vijijini .pia hakuna ufugaji wa ngombe WA kihivyo WA kupeleka malishoni.ngombe wanafugia nyumbani sedentary farming.na pia udongo wa bukoba Una rangi flani sio nyekundu wala nyeusi wekundu wake haufiki wa kigoma
FB_IMG_15482253450009148.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mi nakataaa tena Sana maana kamachumu niijuayo ina lami yote .na hakuna sehemu za hivyo.kamachumu kuna mpaka magorofa huko vijijini .pia hakuna ufugaji wa ngombe WA kihivyo WA kupeleka malishoni.ngombe wanafugia nyumbani sedentary farming.na pia udongo wa bukoba Una rangi flani sio nyekundu wala nyeusi wekundu wake haufiki wa kigomaView attachment 1018384

Sent using Jamii Forums mobile app
Picha ya uganda mnasingizia ni Muleba hahahahahaha

Lete Aurial view ya hiyo nyumba we maskini wa Bukoba vijijini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe kumbe sikio la kufa unatuchosha bure hapa
Wewe unataka kubisha hapa sio Muleba [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Mkataa kwao mtumwa

Alafu mbaya zaidi, huyo aliyefake location ni muhaya[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] inaonyesha ni kwa jinsi gani mnapenda kufake sana..
Screenshot_20190209-180236.jpeg
Screenshot_20190209-180120.jpeg
Screenshot_20190209-180315.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Endeleeni kuumia nyie kenge wa kihaya..

Maskini wa kutupa.. Machokoraa, Malaya wa Temeke, wenye guest mnaweka nylon, waanzilishi wa Ukimwiiiii
Screenshot_20190210-000345.jpeg
Screenshot_20190210-000600.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Attachments

  • Screenshot_20190210-000023.jpeg
    Screenshot_20190210-000023.jpeg
    46.9 KB · Views: 16
  • Screenshot_20190210-000600.jpeg
    Screenshot_20190210-000600.jpeg
    51.7 KB · Views: 18
Back
Top Bottom